Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường Mầm Non Le Petit Prince - 298/6 Nguyễn Trọng Tuyển Q.Tân Bình HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.29K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mình được bạn bè giới thiệu trường mầm non Le Petit Prince Nằm ở 298/6 Nguyễn Trọng Tuyển,vào facebook và website trường thấy hình ảnh thì rất hài lòng.Mình vào tham quan trường thì thấy có sân vườn cho trẻ vui chơi, có giáo viên nước ngoài dạy tiếng anh,menu chọn thức ăn theo yêu cầu, cơ sở vật chất rất đẹp , chương trình học cũng khá ok
    Cũng đang muốn gửi con mình(30 tháng)vào khóa học hè của trường

Có mẹ nào tham quan hoặc có con học ở đây cho mình ý kiến ạ
    Facebook trường
    http://www.facebook.com/LePetitPrinceKindergarten
    http://leptitprince.edu.vn

Cám ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng vừa cho bé vào học ở trường này.4 ngày đầu đi học còn khóc dữ lắm, tới ngày thứ 5 thì hết luôn. tới giờ ăn ở nhà thì ngồi vào bàn, không còn chạy vòng vòng nữa. tháng này vừa được cho đi thị trấn 3 cây chổi, làm bánh đem về khoe be mẹ kêu "ngon". học được 2 tuần là trường cho mời họp phụ huynh rất kĩ, mình cũng thấy an tâm vì nhà trường theo sát bé.
    Còn chương trình hè thì thấy phong phú, mấy bé được chơi nhiều, dã ngoại cũng nhiều. mình cũng vừa đóng trọn khóa hè cho bé, được ưu đãi nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé mình vừa được 6 tháng. Mình phải đi làm nên phải tìm trường gần nhà gửi bé. Nhìn qua website thì lớp 6 tháng thấy cơ sở vật chất tốt quá. Hôm nay mình sẽ đến coi trường, xem xong mình sẽ cho review ạ
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ nhiều, hôm qua có dẫn bé tới trường tham quan, sáng nay dẫn bé tham quan đợt 2. Trường thì khá sạch sẽ, có sân chơi đẹp nên bé cũng rất thích. Chắc mình sẽ cho con học thử tháng hè này xem sao.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã tham quan trường về. Trường mới cơ sở vật chất tốt, sàn gỗ và rất vệ sinh, toilet giữ khô. Hàng ngày được chọn món ăn. Các hoạt động dã ngoại không phải đóng thêm các khoản phí nào. Đi nhiều trường chỉ có trường này là sử dụng sữa Devondale của Úc. Nhà mình nhất trí cho con học trường này. Các mẹ thì sao ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ cho em hỏi, khóa hè ở đây ok không ạ? con em 22 tháng, em đang tính cho bé đi học ạ
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đăng kí học hè và được phát kèm 1 tờ lịch tuần sinh hoạt. Mỗi tuần đều được đi dã ngoại. Đọc qua thì rất hấp dẫn. Trường cam kết thực hiện đúng theo lịch đã gửi cho phụ huynh. Nghe rất an tâm. Giờ em đang tập cho bé quen theo nếp sinh hoạt để 8.6 đi học hè
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn ơi! Ưu đãi 5% khi đóng 2 kỳ hả mn? Ngoài ra có ưu đãi nào nữa ko? Mình thấy có bảo giới thiệu được thêm ưu đãi! Nhìn học phí khoá hè choáng quá hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước mình có lại xem trường, csvc tương đối tốt, nhưng mình thấy trường ít bé quá, ko biết nay có đông bé hơn ko nữa? mà học phí cũng cao? mẹ nào có con học trường này cho ý kiến với, cũng muốn cho bé đi học mà đắn đo quá
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hix toàn nick mới vào bum
    Mẹ của Cát Minh hiện đang kinh doanh 2 cửa hàng
    Hàng Nhật https://getzone.net
    Phụ kiện điện thoại https://phukiensile.com
    Mong cả nhà ủng hộ mình ^.^
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã cho bé học khóa hè này, học phí như mình thấy cũng bằng trong năm.Học 2 tuần nay bé được học Yoga,Piano,Kịch nói bằng tiếng anh,anh văn với giáo viên nước ngoài .Bữa giờ cũng được đi 3 chuyến dã ngoại bên ngoài như thăm vườn rau, 3 cây chổi, sthi .. Theo như mình thấy chất lượng trường khá tốt,lớp ít bé nên được các cô chăm sóc tận tình lắm và mình cũng khá hài lòng với số tiền bỏ ra.Các mẹ có thể tham khảo trên trang web trường xem http://lepetitprince.edu.vn/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đến hôm thứ 7 mà trường đóng cửa. Nhìn bên ngoài thì thấy thoáng lắm. Con em thì cuối tháng 8 mới được 6 tháng. Vì đi làm nên em phải gửi. Các mẹ cho con học rồi thấy trường chăm như thế ạ? Em cám ơn nhiều ạ
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ko thích vì trg ko cho coi camera

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mimimeomeo148
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang tính qua trường tham quan. Nhưng ngại mỗi vụ ko cho coi camera. Hicccc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mimimeomeo148
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tham khảo website thấy các bé được học Yoga. Nhìn mấy bé cưng quá. Khóa hè thấy cũng phong phú, nhiều hoạt động dã ngoại. Các chị có ai cho bé học khóa hè này chưa ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ bài viết này em biết đến trường và cũng đang tìm hiểu. Em thấy hình các bé học Yoga thấy dễ thương quá ạ. Hình như trường bắt đầu có chương trình học thử trong tháng này. Có mẹ nào cho con tham gia không các mẹ ơi?
    • 43 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hôm nay trường mới tổ chức gala mừng 1 năm snhat xong. Nghe cô giáo chủ trường phát biểu mới thấy tấm lòng và tâm huyết của các cô dành cho các bé. Bé nhà mình gửi từ 13 tháng , nay bé đc 15 tháng hơn. Bé thực sự tiến bộ về cách ăn uống, hành xử và rất hài lòng về trường.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuần rồi mình có dịp quay lại Trường tham khảo lần thứ 2 để cho Bé đi học luôn, lần trước còn chần chừ vì Bà ngoại thấy Bé còn nhỏ, đi học tội nghiệp nên ở nhà 01 năm nữa, giờ phải đi học thôi vì ở nhà nhõng nhẽo mè nheo quá chừng chừng ah.

Ở Trường có chương trình học thử theo tuần, em định cho Bé đi học thử 01 tuần nhưng Ba Bé thì kêu cho đi học luôn, không cần học thử, giờ cũng phân vân.
    Nay ghé Trường thấy cũng đông Bé rồi, mấy Cô giáo mặc đồng phục xinh xinh.Mấy Bé ngoan, lễ phép, gặp ai cũng chào hết chả bù con em,ở nhà nói nhiều ra đường sợ người lạ. Phải cho đi học thôi.
    Mẹ nào có Bé tham gia học Trường này có thể chia sẽ nhau nhé. Tuần sau Mây nhà em đi học, quyết định luôn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày đầu tiên đi học, khóc 1 chút xíu rồi chơi với Cô và các bạn trong lớp. Cô bảo ăn hết suất, chỉ hơi mè nheo chút.
    Chiều Mẹ đón về mà không chịu về cứ đòi chơi sân cát, cô giáo ra bảo về mai chơi tiếp thì mới chịu về.
    Sáng còn dậy sớm đòi đi học nữa chứ.
    Mừng cho ẻm.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2