Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm trường Mầm non chất lượng cao cho bé 12 tháng khu vực gần Hoàng Anh Gia Lai 3, Lê Văn Lương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.89K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé Dũng nhà mình mới được 12 tháng nhưng mình đang phải "hớt hải" tìm trường cho con vì bà ngoại lại bận không trông được nữa rồi. Mình thì phải đi làm mà thuê giúp việc thì mình không yên tâm. Có mẹ nào biết trường nào ở gần khu vực Lê Văn Lương (Chỗ Hoàng Anh Gia Lai 3) hoặc sát quận 7 thì mách cho mình với. Mình đi làm ở gần khu vực đó nên là muốn tìm trường nào chất lượng tốt một chút để gửi con cho yên tâm làm việc và thuận tiện việc đưa đón!! Tìm suốt mà chưa ưng trường nào ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ bạn Dũng ơi, ở đối diện Hoàng Anh Gia Lai 3 có một trường đẹp lắm đó, khu biệt thự Ngân Long ý, thấy cô giáo nói nhận trẻ từ 12 tháng tuổi đấy, mẹ nó qua xem thử đi. Tên trường là Neverland Kindergarten thì phải. Hôm chủ nhật vừa rồi trường đó làm event Giáng Sinh cho trẻ, mời cả trẻ ở ngoài tới dự, thế là cô bạn mình ở HAGL cho con sang đó, thấy vui quá điện thoại cho hai mẹ con sang. Con bé nhà mình chơi chả chịu về ý
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi thế à mẹ nó? bé nhà mình mấy tuổi rồi ạ? bé nhà mình đang học trường nào ạ? Để em ghé qua đó xem trường lớp thế nào. Hay là chị có số điện thoại hoặc trường có website không chị cho em để em gọi điện hoặc coi trước web đi.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có đấy mẹ nó ạ, nhưng chờ tối về nhà mình tìm lại cái tờ thông tin rồi nhắn cho mẹ nó nhé!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ dundepzai ơi, mình có thông tin cho mẹ nó rồi đây. Trường tên là Neverland Kindergarten, địa chỉ NL65 khu biệt thự Ngân Long, xã Phước Kiển, Nhà Bè nhé. Tel là: 37840440 còn web đây:www.neverlandkinder.edu.vn
    Chúc bé Dung đi học ngoan, khỏe cho mẹ yên tâm đi làm nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ dundepzai làm ở đâu thế? Mình cũng làm khu vực này và đang nghiên cứu tìm trường để chuyển cho con cho tiện đưa đón nhưng chưa tìm được trường nào ưng ý. Nếu làm gần nhau thì hẹn hò buổi trưa hôm nào tranh thủ hai mẹ đi ngó nghiêng tí nhỉ, mình chưa biết trường Neverland mà mẹ Linh_cuncon nói tới.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Linh_cuncon nhé! Em vừa ghé thăm web rồi, thấy có vẻ "xịn" thế k biết học phí có ngất ngưởng k ạ? Sợ đến nơi cao quá lại k đủ sức! mẹ Mamy_Na ơi, mẹ cho cái địa chỉ yahoo hay contact để liên lạc đi, em làm ở ngay đường Lê Văn Lương thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uh, mẹ nó gọi cho mình theo số này nhé: 0988737195. Hẹn hò nhau trưa hôm nào qua thăm quan trường nhé mẹ nó!
    • 159 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mamy_Na Xem bài viết
    Uh, mẹ nó gọi cho mình theo số này nhé: 0988737195. Hẹn hò nhau trưa hôm nào qua thăm quan trường nhé mẹ nó!
    2 mẹ ơi, em cũng đang tìm trường cho bé khu vực này, bé nhà em giờ là 9,5 tháng, 2 mẹ cho e tham gia với nhé. yahoo ID của em là huongqueen@yahoo.com..Đt e là 0906456736, tks các mẹ
    Yêu con gái CAFE của mẹ nhất trên đời
    • 155 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

các mẹ có thông tin học phí về trường này không, cho mình tham khảo với.Thanks
    cùng tham gia cuộc thị siêu người mẫu nhí https://zaodich.com/forum/f3067/thong...51/index7.html
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ui, cho minh hong voi. Minh cung dang tim truong goi be 15 thang o gan khu vuc do' day.
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bameyeucafe Xem bài viết
    2 mẹ ơi, em cũng đang tìm trường cho bé khu vực này, bé nhà em giờ là 9,5 tháng, 2 mẹ cho e tham gia với nhé. yahoo ID của em là huongqueen@yahoo.com..Đt e là 0906456736, tks các mẹ
    Me Bameyeucafe oi, me da tim duoc truong cho con chua, minh cung o khu vuc do tim truong cho con 6 thang tuoi ma khong ra. Me co thong tin gi thi cho minh voi nhe!
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bé mình 6 tháng tuổi, các mẹ biết có trường nào gần khu vực này không chỉ dùm mình với nhé. Gửi con đi mình không yên tâm đau lòng lắm nhưng phải đi làm rồi
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 381 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linh_cuncon Xem bài viết
    Mẹ dundepzai ơi, mình có thông tin cho mẹ nó rồi đây. Trường tên là Neverland Kindergarten, địa chỉ NL65 khu biệt thự Ngân Long, xã Phước Kiển, Nhà Bè nhé. Tel là: 37840440 còn web đây:www.neverlandkinder.edu.vn
    Chúc bé Dung đi học ngoan, khỏe cho mẹ yên tâm đi làm nhé!
    Cám ơn mẹ nó nhiều lắm lắm luôn. Bé nhà mình 19 tháng, cho qua Babybees học thử nhưng mình không vừa ý một xíu nào với phương pháp dạy ở trường ,về đi kiếm vòng quanh mà không có trường nào vừa ý, đến lúc đọc bài của bạn viết, chạy sang xem thử thấy thích quá, chuyển cho con sang đấy học đến hôm nay là 2 tuần rồi.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ có thể cho con học trường Nevertheland, con mình đang học ở đó. Bé đi học về vui và các cô rất lịch sự với bé. Mình thấy đội ngũ giáo viên trường yên tâm lắm.
    Bé được chơi nhiều lắm. Ngày trường bé học bên treehouse trung sơn cũng vui. Các cô nhiệt tình, hoạt động đa dạng.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình định gửi bé vào trường DREAM HOUSE bên Block 4 tại chung cư hoàng anh an tiến, có mẹ nào gửi con ở trường này không cho mình tham khảo ý kiến với.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 120 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

mình có con gái học trường này, bé khó ăn nhưng các cô chăm kỹ nên mình cũng yên tâm lắm. cơ sở vật chất thoáng mát rộng rãi, cô giáo nhiệt tình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)