TIN TÀI TRỢ.

MN 22-18A Ngô tất Tố F.22- Bình Thạnh-Có mom nào gửi con rồi cho mình hỏi với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Chào các mom !

Nhóc nhà mình lần trước đã gửi HM TT Họa Mi but nhỏ quá nên mình cho nghĩ rồi. Mình tính bé đc 24 tháng, hè sang năm cho con vào trường gần nhà để dễ đón, mom nào có gửi con trường MN 22 trên cho mình biết tý về trường này nhé.

- Nhận bé bao nhiêu tháng?
    -Khi nào nhận HS
    -Học phí thế nào?
    -CS VC tốt ko?

Cám ơn các mom nhiều !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 60 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nhà mình gần trường đó và có hỏi để xin cho bé con mình lúc đó bé 13th nhưng đã ăn cơm nát. Trường nhận bé từ 18th, nhưng do trường công nên học phí cũng rẻ chắc khoảng 600k-700k thui. Nhưng xung quanh nhà mình mọi người gửi ở đó nói học cũng ok lắm. Bạn thử vào xem xét đi vì mình thấy trường hơi bị nhỏ, chỗ vui chơi nhỏ lun, phòng cũng ít.
    Vì trường ko nhận nên mình gửi con mình ở MN số 4 (hơi bị xa huhu...), một tháng đóng khoảng 550k-650k thui à. Mà trường con mình thì thoáng mát, bé rất yêu cô giáo (tới 3 cô lận mà bé yêu hết), đang chơi chạy lại ôm cô, hôn cô. Như vậy mình biết là cô ko đánh con mình roài hehe (giờ bé mới 16th thui, MN 22 vẫn chưa nhận bé)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HanhTay1807 Xem bài viết
    nhà mình gần trường đó và có hỏi để xin cho bé con mình lúc đó bé 13th nhưng đã ăn cơm nát. Trường nhận bé từ 18th, nhưng do trường công nên học phí cũng rẻ chắc khoảng 600k-700k thui. Nhưng xung quanh nhà mình mọi người gửi ở đó nói học cũng ok lắm. Bạn thử vào xem xét đi vì mình thấy trường hơi bị nhỏ, chỗ vui chơi nhỏ lun, phòng cũng ít.
    Vì trường ko nhận nên mình gửi con mình ở MN số 4 (hơi bị xa huhu...), một tháng đóng khoảng 550k-650k thui à. Mà trường con mình thì thoáng mát, bé rất yêu cô giáo (tới 3 cô lận mà bé yêu hết), đang chơi chạy lại ôm cô, hôn cô. Như vậy mình biết là cô ko đánh con mình roài hehe (giờ bé mới 16th thui, MN 22 vẫn chưa nhận bé)
    Cám ơn bạn nhiều nha, để hôm nào mình ghé trường hỏi xem, mình cũng thấy trường nhỏ nhưng tiện cái gần nhà dễ đưa đón con .
    • 204 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mầm non 4 địa chỉ đâu vậy bạn.Bé mình gần 3 tuổi rồi, nhưng vì chưa biết nói nên mình chưa dám cho bé đi học,vì hồi 18 tháng đi bé bị bạn và cô đánh mà ko biết mét(hu hu trường tư ý mà).Cho mình hỏi thêm chút,nếu không có hộ khẩu thành phố xin được không vậy bạn,mình cần làm gì đề xin con được vào học trường công?? cảm ơn bạn trước