TIN TÀI TRỢ.

[Mầm non Thỏ Ngọc Q9] Các mẹ vào chia sẻ nhé !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.68K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé Su nhà em vừa tròn 2 tuổi nên em quyết định gửi bé đi học nhà trẻ cho dạn dĩ . Em gửi bé ở trường Mầm non Thỏ Ngọc ( chỗ đừơng Tây Hoà ) . Vì em nghe các chị đồng nghiệp bảo rằng cơ sở vật chất trường tốt , trường thành lập lâu rồi nên có kinh nghiệm , học phí phải chăng . Nên em tham quan trường và apply cho bé học ngay .

Bé Su nhà em vốn biếng ăn lắm mà đi học về em thấy bé vui vẻ , chiều nào rước cũng phải năn nỉ mới chịu về . Học tuần đầu trộm vía lên được những 1 kí rưỡi làm mẹ Su mừng quá trời quá đất . Em thấy hào hứng quá mức nên lên đây lập topic cho các mẹ có con học tại trường vào chia sẻ . Lúc trước cứ sợ con đi học không chịu quấy khóc mà thật sự thấy con như vậy em vui quá các mẹ ơi . Trộm vía trộm vía … phù phù !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thỏ Ngọc là trường tư có tiếng ở q9 đó mẹ bé Su . xưa em cũng cho bé lớn em học từ năm 2004 lận . trường bây giờ csvc tốt rộng rãi hơn xưa , em có ng quen làm bên PGD cũng khen TN nhiều lắm . đặc biệt trường buổi trưa có tắm cho bé nên chiều nào rước về cũng sạch sẽ thơm tho . có cả ăn chiều nữa , thích hợp cho mấy mẹ bận rộn như mình . ( tự dưng giống pr cho trường quá ta )
    thôi đặt gạch hóng e gửi tiếp bé sau .
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào top. Thật ra topic này e rất quan tâm. Em mới gửi bé 17 tháng vô đây. Đang rất lo lắng. Ko biết ở đấy các mẹ có bồi dưỡng thêm gì cho các cô giáo hok ạ? Bé nhà e còn nhỏ như vậy khiến tâm lý của e rất bất ổn. Mong các mẹ có kinh nghiệm hãy chỉ bảo thêm.
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co me nao gui con truong tho ngoc khong, be minh 18 thang dang dinh gui truonb nay ,co me nao gui con truong nay cho minh y kien voi nhe
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi cho e hỏi mầm non thỏ ngọc có camera hk ạ, e cảm ơn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trường này có nhận giữ bé 14 tháng không ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tanph