Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ nhà mình có ai biết về phương pháp Montessori không ? Em thấy dạo này nhiều người nhắc quá mà chưa hiểu lắmC

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.21K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em gần ba tuổi, e cũng đang kiếm trường cho bé học .Nghe các me nói nhiều về phương pháp montessori gì mà giúp giúp trẻ tự lập tự chủ ...
    Không có mẹ nào biết pp này chưa cho em vài lời khuyên với ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng nghe qua rồi nè, khá hay nha, có nhìu cái giáo cụ nhỏ nhỏ nhìn vui lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

À trường này mình cũng biết nè, mà học phí hơi cao. Bữa giờ mình đang tìm hiểu trường Tomoe House này nè mẹ. Thíc nhất là khoảng sân chơi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnhonha Xem bài viết
    À trường này mình cũng biết nè, mà học phí hơi cao. Bữa giờ mình đang tìm hiểu trường Tomoe House này nè mẹ. Thíc nhất là khoảng sân chơi.
    trường này ở quận mấy vậy bạn ? Mà có gì khác những trường khác không mà sao học phí lại cao vậy bạn
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CamDung252 Xem bài viết
    trường này ở quận mấy vậy bạn ? Mà có gì khác những trường khác không mà sao học phí lại cao vậy bạn
    Ở quận 3, ngay ngã 6 dân chủ. Học phí mình thấy giờ trường nào cũng cao vậy rồi. Mà được cái chất lượng các trường giờ tốt lắm. so ra trường này ko cao đâu mẹ. Học song ngữ gì tùm lum hết nè hehe
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhé. Để mình vào xem thử
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnhonha Xem bài viết
    Ở quận 3, ngay ngã 6 dân chủ. Học phí mình thấy giờ trường nào cũng cao vậy rồi. Mà được cái chất lượng các trường giờ tốt lắm. so ra trường này ko cao đâu mẹ. Học song ngữ gì tùm lum hết nè hehe
    còn cái pp Montessori không biết có gì khác ko bạn ? Chứ trường song ngữ thì giờ nhiều lắm
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CamDung252 Xem bài viết
    còn cái pp Montessori không biết có gì khác ko bạn ? Chứ trường song ngữ thì giờ nhiều lắm
    hình như các bé được tự do làm các việc mình thích, các cô chỉ hướng dẫn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, học tiếng anh bằng phương pháp Montessori rất là tốt nha các me, mẹ nào ở TP HCM nhắn em, em tư vấn miễn phí nhé! Con em đang theo học
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yen_nguyen131 Xem bài viết
    các mẹ ơi, học tiếng anh bằng phương pháp Montessori rất là tốt nha các me, mẹ nào ở TP HCM nhắn em, em tư vấn miễn phí nhé! Con em đang theo học

Me tu van giup em voi a.em dag tim hieu pp nay
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 138 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tư vấn m với me yen_nguyen131 ơi! Bé m gần 3 tuổi
    20/11/2013: Lên xe bông
    9/3/2014: KKC
    22/4/2014: thử bút 2v đỏ đậm ơi là đậm
    27/4/2014: BƠ được 6w3d
    Dự sinh: 21/12/2014

2 mẹ con cùng cố gắng qua 9m10d an toàn nhe BƠ iu. Ba mẹ iu con nhất trên đời!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Học montessori về nhà con tự lập lắm mẹ, bé nhà em cũng học ở Tomoe House này nè. học cũng gần nửa năm rồi, dạy montessori bằng tiếng anh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường này có cho xem camera không các mẹ?