TIN TÀI TRỢ.

Trường tư thục Nguyễn Bỉnh Khiêm - Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.68K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bác nào có con học ở đây không? Cho em xem ít ý kiến, nhà em có nhóc chuẩn bị học nhưng vẫn đang phân vân không biết thế nào. Người thì bảo là tốt người thì bảo là đừng học dân lập, nhưng em thấy trường quốc lập bây giờ chán quá. Nhóc nhà em thì học bình thường không thi được vào những trường tốt nên đang phân vân không biết cho học ở đâu. Bác nào có con em học trường này cho xin chút ý kiến nha. Còn 1 năm nữa mới vào cấp 2 mà lo từ bây giờ. Mệt quá :Worried:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 235 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Gần nhà tôi có một chị có con học ở đây thấy nói cũng tốt lắm HP có 3 mức đóng thấp nhất là 500K còn cao nhất là 1,2K thì phải. Ngày xưa em trai tôi học ở đấy thấy cũng không có tiếng tăm nhiều lắm. Nhưng gần đây thấy bảo trường có đầu tư dạy song ngữ nên chất lượng có hơn trước. Tuy nhiên theo tôi nghĩ chắc vẫn phải lựa chọn lớp tốt . Trường DL thì có người thích người không chủ yếu là tuỳ vào trình độ của con và khả năng kinh tế của mình mà cân nhắc lựa chọn thôi. Một vài suy nghĩ trao đổi để bạn tham khảo.