TIN TÀI TRỢ.

Trường THCS Thanh xuân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.82K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,903 Bài viết

• 2,953 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cô lớn sau khi nhận học bổng du học Hà Lan, mình tái khởi động cuộc tìm lớp cho cô thứ 2. Dù có suất vào Nguyễn Tất Thành nhưng xa quá mình đành dành cho cấp 3, mục tiêu trường cấp 2 cho con là trường THCS Thanh xuân. Thấy bảo mô hình học như AMS hoặc CLC Cầu giấy. nhưng vì trường mới thành lập nên mình hơi băn khoăn về chất lượng trong khi đó chi phí chạy t rái tuyến cũng không nhỏ. Có bố mẹ nào có con học rồi cho mình vài đánh giá với. Cảm ơn các bố mẹ nhiều
    À. hôm qua đi coi thi vào lớp 6 NTT mình thấy cũng khó đấy, format đề được đổi mới hoàn toàn sau khi 2 năm không thì tuyển

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 229 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng định xin cho con vào trường này nhưng cũng ko biết chất lượng dạy và học 1 năm qua thế nào, chỉ thấy CSVC thì tốt rồi. Mẹ Binhminh nộp hồ sơ cho con chưa ạ???
    qmRjp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 133 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

<blockquote><small style="font-weight: bold;">meoluoi88</small>Mình cũng định xin cho con vào trường này nhưng cũng ko biết chất lượng dạy và học 1 năm qua thế nào, chỉ thấy CSVC thì tốt rồi. Mẹ Binhminh nộp hồ sơ cho con chưa ạ???</blockquote> Em cũng tìm topic này mà chưa thấy có chị nào chia sẻ, chắc do trường cũng mới hoạt động được 1 năm nên cũng mới. Trường gần ngay nhà em, em cũng vừa nộp đơn để xét tuyển mà cuối tháng mới biết kết quả. Bạn nhà em thì đỗ chuyên Anh ĐTĐ rồi nhưng vẫn thích được học gần nhà. Mong có mẹ nào đang có con học chia sẻ thêm thông tin để chị em mình quyết định.
    • 2,334 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Cô lớn sau khi nhận học bổng du học Hà Lan, mình tái khởi động cuộc tìm lớp cho cô thứ 2. Dù có suất vào Nguyễn Tất Thành nhưng xa quá mình đành dành cho cấp 3, mục tiêu trường cấp 2 cho con là trường THCS Thanh xuân. Thấy bảo mô hình học như AMS hoặc CLC Cầu giấy. nhưng vì trường mới thành lập nên mình hơi băn khoăn về chất lượng trong khi đó chi phí chạy t rái tuyến cũng không nhỏ. Có bố mẹ nào có con học rồi cho mình vài đánh giá với. Cảm ơn các bố mẹ nhiều
    À. hôm qua đi coi thi vào lớp 6 NTT mình thấy cũng khó đấy, format đề được đổi mới hoàn toàn sau khi 2 năm không thì tuyển
    Hi chị còn nhớ em không ạ?
    Bé thứ 2 nhà chị cũng vào lớp 6 năm nay ạ, Con lớn nhà em cũng vậy nè chị.
    Em cũng tìm hiểu thông tin trường TX này lâu lắm mà ko thấy có. Em mới nộp hồ sơ cho con hôm qua. Bé nhà em thì chẳng có cái giải gì cả, nên không biết có lọt qua vòng HS không nữa cơ.

• 4,903 Bài viết

• 2,953 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi88 Xem bài viết
    Mình cũng định xin cho con vào trường này nhưng cũng ko biết chất lượng dạy và học 1 năm qua thế nào, chỉ thấy CSVC thì tốt rồi. Mẹ Binhminh nộp hồ sơ cho con chưa ạ???
    Mình tìm hiểu thì học cũng được, học phí khá cao. Khoảng 3 tr/ tháng, năm ngoái xin còn dễ, năm nay bắt đầu khó rồi, tuy nhiên ở quận Thanh xuân thì mình chưa thấy trường nào nổi trội cả
    • 4,903 Bài viết

• 2,953 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bome khanhchi Xem bài viết
    Hi chị còn nhớ em không ạ?
    Bé thứ 2 nhà chị cũng vào lớp 6 năm nay ạ, Con lớn nhà em cũng vậy nè chị.
    Em cũng tìm hiểu thông tin trường TX này lâu lắm mà ko thấy có. Em mới nộp hồ sơ cho con hôm qua. Bé nhà em thì chẳng có cái giải gì cả, nên không biết có lọt qua vòng HS không nữa cơ.
    Chị vẫn nhớ em mà, tự dưng hôm trước lại nhớ đến cái anh order nước hoa tặng chị thế là nhớ đến em luôn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bố mẹ cho em hỏi chút. Nhà em chuyển về khu Thanh xuân muốn xin cho con vào trường THSC Thanh Xuân hoặc Phan Đình Giót thủ tục xin thế nào và nên chọn trường nào? nhờ các bố mẹ tư vấn giúp em a. Em cảm ơn!
    • MGF
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 93 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình học ở đây 2 năm rồi. Tiền CLC chứ chất lượng dạy không cao tương xứng. Năm đầu tiên, các thầy cô dạy giỏi các trường trong TP về dạy nhưng sau 1 năm thì các thầy cô giỏi về trường cũ. Trường đánh bóng tên tuổi rất tốt. Đang có vụ lùm xùm về chuyện học phí
    http://www.phunuvietnam.vn/xa-hoi/tr...post51051.html.
    Mình cho con học vì gần nhà chứ không hài lòng về chất lượng dạy học ở trường.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thấy vậy. Trường có csvc thì tương đối dc với lại quảng cáo cũng tốt chứ chất lượng dạy thì chán lắm nếu ko muốn nói là kém, học phí thì cao. GV thì ko có kinh nghiệm trong khi đầu vào thì quá cao.
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi88
    Mình tìm hiểu thì học cũng được, học phí khá cao. Khoảng 3 tr/ tháng, năm ngoái xin còn dễ, năm nay bắt đầu khó rồi, tuy nhiên ở quận Thanh xuân thì mình chưa thấy trường nào nổi trội cả
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)