TIN TÀI TRỢ.

Trường THCS Láng Thượng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.57K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,482 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Sau ngày nghỉ lễ và ngày khai trường, hôm nay các con lại quay về với sách vở. Hôm qua cu con về kể chuyện là trường con mới mở thêm 1 lớp chuyên tiếng Hàn quốc (6A6) và sỹ số lớp hiện tại mới có 10 bạn, ngạc nhiên chưa. Lớp chọn toán của Đốm nhè thì sỹ số là 40 bạn rồi, không biết từ giờ đến hết tháng 9 có còn thay đổi gì không. Lớp song ngữ Anh Nhật thì mới chỉ có hơn 30 bạn thôi. Lớp chuyên Anh là đông nhất, những 52 bạn cơ.
    278909

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Vào cấp 2 con đã bắt đầu tập làm quen với việc làm việc nhóm, và bài tập đầu tiên là Viết một bài luận về ngôi trường của em bằng tiếng Anh kèm theo hình ảnh minh họa. Nhóm có 5 bạn. Kết quả, do bạn chịu trách nhiệm vẽ vẽ xấu, nên đã không tự tin, cả nhóm không giơ tay phát biểu để nộp bài cho cô, thế là mỗi bạn bị 1 con 0 miệng môn Anh
    278909
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,482 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Tiếp theo con 0 miệng môn Anh là con 1 miệng môn Địa lý vì chưa học bài ở nhà
    278909
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình tìm topic này để hỏi về kinh nghiệm của các mẹ đã cho con học lớp Anh Nhật trường THCS Láng Thượng. Chắc đến năm nay, có mẹ đã có con học đến lớp 8, lớp 9 rồi. Con nhà mình mới chuẩn bị vào lớp 6, nghe nói lớp tiếng Nhật của trường Láng Thượng rất tốt. Thực hư như thế nào, mong các mẹ chia sẻ giúp mình tham khảo. Lớp đó đăng ký nguyện vọng hay phải thi kiểm tra đầu vào ạ? Lớp học song song cả tiếng Anh và tiếng Nhật, như vậy không biết học có nặng không? Trường Láng Thượng có mấy lớp chuyên các mẹ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn tìm hiểu về lớp anh nhật của trường
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình năm nay cũng vào lớp 6 Láng Thượng, mà mẹ chẳng có kinh nghiệm trường Láng Thượng. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ chút thông tin về trường Láng Thượng với.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim_hieng Xem bài viết
    Con mình năm nay cũng vào lớp 6 Láng Thượng, mà mẹ chẳng có kinh nghiệm trường Láng Thượng. Mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ chút thông tin về trường Láng Thượng với.
    Con bạn đã nhập học chưaMình muốn hỏi chút với
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Con mình năm nay vào Trung học cơ sở Láng Thượng. Mình đang tìm hiểu lớp Toán Anh, có mẹ nào đã cho con học Toán Anh lang thượng không ah.
    Học phí các lớp Nhật, Toán,Anh có cao so với các lớp khác không ah,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ơi con có học Láng Thượng không ah Mẹ cho mình hỏi chú thông tin được không
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ ơi cho mình hỏi một chút là lớp chọn toán của bạn Đốm học thì học phí có khác lớp thường không, vì mình có nghe một số thông tin là lớp chọn hp cao lắm nên hơi hoang mang
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2