TIN TÀI TRỢ.

Trường THCS bán công Ngô Gia Tự

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.68K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên webtretho
    • 13 năm
    • 763 Bài viết

• 7,569 Được cảm ơn

Các mẹ ơi các mẹ có thông tin gì về trường này không như: chất lượng dạy, giáo viên thế nào cho mẹ cháu thông tin với nhé, cảm ơn các mẹ nhiều!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 13 năm
    • 763 Bài viết

• 7,569 Được cảm ơn

Không có mẹ nào có thông tin gì về trường này ah, theo như mẹ cháu tìm hiểu trường này được thành lập trên cơ sở chọn những lớp chọn của trường Tô Hoàng, có chuyên anh, toán, văn. Tiêu chuẩn đầu vào là học sinh giỏi 5 năm, nghe nói giáo viên ở đây cũng được chọn lựa và chất lượng dạy cũng tốt. Mới tìm hiểu qua là như vậy, nhưng chưa nghe được nhận xét của các phụ huynh cho con theo học. Trường này ở trong khu Bách khoa, cơ sở vật chất khá tốt. Nếu có mẹ nào cho con theo học cho mẹ cháu lời khuyên với nhé
    • 128 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NgocTri Xem bài viết
    Không có mẹ nào có thông tin gì về trường này ah, theo như mẹ cháu tìm hiểu trường này được thành lập trên cơ sở chọn những lớp chọn của trường Tô Hoàng, có chuyên anh, toán, văn. Tiêu chuẩn đầu vào là học sinh giỏi 5 năm, nghe nói giáo viên ở đây cũng được chọn lựa và chất lượng dạy cũng tốt. Mới tìm hiểu qua là như vậy, nhưng chưa nghe được nhận xét của các phụ huynh cho con theo học. Trường này ở trong khu Bách khoa, cơ sở vật chất khá tốt. Nếu có mẹ nào cho con theo học cho mẹ cháu lời khuyên với nhé
    Mẹ Ngoctri ơi, bạn đã hỏi thêm được thông tin gì về trường Ngô Gia Tự chưa. Hôm trước đang nói chuyện về trường cấp II, có anh bạn mình khen trường này tuyệt vời lắm, con lớn nhà anh ấy đã học lớp chọn trường này.
    Nhưng như bạn nói được thành lập từ lớp chọn của trường Tô Hoàng à? Thế thì cũng e ngại nhỉ, trường Tô Hoàng thấy mọi người kêu lắm mà. Mình thậm chí còn không biết nó chính xác nằm ở đâu nên cũng không biết thế nào, mình cũng đang quan tâm, mẹ nó có thông tin gì hay báo mình với nhé.
    :Yêu BongBo nhất trần đời :LoveStruc::Smiling::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 566 Bài viết

• 1,371 Được cảm ơn

Cháu em năm nay cũng định thi vào trường cho gần nhà. Trường này theo em được biết là những năm trước rất tốt vì là bán công, các thầy cô cũng mong muốn biến trường NGT thành Ngô Sĩ Liên của quận Hai bà Trưng nên cũng đầu tư cho học trò. Nhưng hình như từ năm nay, trường lại quay trở về công lập nên hình như việc học tập của các con có phần đi xuống vì các thầy cô nhiều người ko thích quay trở về công lập. Tuy nhiên, đấy cũng là thông tin của 1 mẹ kể lại. Các mẹ nên tham khảo cả những phụ huynh khác nữa nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 437 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trường ấy bây giờ xuống cấp lắm rồi, tình hình lộn xộn lắm.