TIN TÀI TRỢ.

Trường Lomnoxop năm học 2008-2009

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 103 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 905 Bài viết

• 790 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:

Những bông hoa đẹp nhất như những tấm lòng của cha mẹ các con, cũng là những học trò một thủa, trân trọng tặng các thầy, các cô.

Chúc các thầy cô sức khỏe, hạnh phúc, tình yêu, may mắn và những điều tôt đẹp nhất

Chúc cho các con học giỏi, chăm ngoan, không phụ lòng thầy cô, vào đời vững chắc.

Thêm một lời chúc hạnh phuc tới các thầy cô Trường Lomonoxop là thành viên của WTT :Applause:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 335 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBimBi Xem bài viết
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:

Những bông hoa đẹp nhất như những tấm lòng của cha mẹ các con, cũng là những học trò một thủa, trân trọng tặng các thầy, các cô.

Chúc các thầy cô sức khỏe, hạnh phúc, tình yêu, may mắn và những điều tôt đẹp nhất

Chúc cho các con học giỏi, chăm ngoan, không phụ lòng thầy cô, vào đời vững chắc.

Thêm một lời chúc hạnh phuc tới các thầy cô Trường Lomonoxop là thành viên của WTT :Applause:
    Thay mặt các thầy cô ở trường LMNX cảm ơn tấm lòng của mẹ nó nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 324 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

[quote=MẹBimBi;2711095]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi medungnhi Xem bài viết

V à, chị thấy bên Lomo cấp 1 có chương trình Life skills đấy. Hồi hè chị thấy khối 6 có giờ VALA cũng có nhiều games, exercises tương tự, rất hay em ạ. Chị đang xin bộ tài liệu của Hướng đạo sinh nữa. Có gì tập hợp lại rồi cùng xem cách tổ chức cho các con nhé. Chỗ em có gì hay thì cũng cứ thu thập nhé.

Bim chắc phải nghỉ nốt ngày mai. Cô Oanh quan tâm lắm, ngày nào cũng gọi điện hỏi thăm. Bạn D nhớ cho Bim mượn vở chép bài nhé.

Tuần sau có gì chị em mình off tiếp,
    Thân, :Rose:
    Chị ơi, con em mới học lớp 3 (sinh năm 2000) nhưng em cũng rất quan tâm đén chương trình life skills của Lomonoxop cấp 1 và hướng đạo sinh. Nếu các chị định tổ chức cho các con những hoạt động tương tự thì liệu có thể cho con em dự thính được không ạ? (Cháu rất thích các hoạt động hướng ngoại và các trò chơi vận động và hòa đồng với các anh chị lớn). Còn nếu không thì nếu chị có các tài liệu về life skills hay hướng đạo sinh thì có thể cho em xin tài liệu để tham khảo được không ạ?

Em cảm ơn các chị rất nhiều và mong được học hỏi kinh nghiệm của các chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 144 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

[quote=Bitun;2792943]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBimBi Xem bài viết

Chị ơi, con em mới học lớp 3 (sinh năm 2000) nhưng em cũng rất quan tâm đén chương trình life skills của Lomonoxop cấp 1 và hướng đạo sinh. Nếu các chị định tổ chức cho các con những hoạt động tương tự thì liệu có thể cho con em dự thính được không ạ? (Cháu rất thích các hoạt động hướng ngoại và các trò chơi vận động và hòa đồng với các anh chị lớn). Còn nếu không thì nếu chị có các tài liệu về life skills hay hướng đạo sinh thì có thể cho em xin tài liệu để tham khảo được không ạ?

Em cảm ơn các chị rất nhiều và mong được học hỏi kinh nghiệm của các chị.
    Cám ơn em đã quan tâm, tuy nhiên vì con bọn chị học lớp 6 nên có lẽ nếu tổ chức thì không được phù hợp cho lứa tuổi của con em lắm, bọn chị cũng đã mở topic khác bàn về life skill mong muốn các bố mẹ cùng đóng góp ý kiến và chia sẻ kinh nghiệm, mời em tham gia vào topic đấy nhé https://www.webtretho.com/forum/showt...php?t=138757Hy vọng sẽ có nhiều ý kiến hay và tài liệu để chúng mình cùng tham khảo
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6