TIN TÀI TRỢ.

Tr­ường Cấp 2 Lý Thái Tổ ( Trung hòa _ Nhân chính)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.74K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết chất lượng dạy học của trường này không? vì nó mới, lại chưa có kết quả để chứng minh. mình đang muốn xin cho cháu vào học lợp 6 tại đó nhưng còn phân vân quá. Mẹ nào biết thì thông tin lại cho mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_bong_yeu Xem bài viết
    Có mẹ nào biết chất lượng dạy học của trường này không? vì nó mới, lại chưa có kết quả để chứng minh. mình đang muốn xin cho cháu vào học lợp 6 tại đó nhưng còn phân vân quá. Mẹ nào biết thì thông tin lại cho mình nhé.
    - Mình không có con học ở đó nhưng hôm rồi tình cở nghe được câu chuyện này mình kể lại cho bạn thôi nhé. Hôm đó mình đi nộp tiền cho con ở Đoàn Thị Điểm gặp 1 phụ huynh của trường Lí Thái Tổ, anh ấy có con thi vào DTD, cháu không đỗ nhưng điều làm anh ấy bất ngờ hơn cả là cháu thi ở đây chỉ được 1 điểm toán mà cháu lại vừa thi đỗ vào lớp chọn của trường LTT. Anh ấy nói không chỉ con anh ấy mà cả 6 cháu cùng lớp thi vào lớp 6 của 3 trường LMNX, DTD và LTV đều trượt. Vậy bạn nên cân nhắc nhé!