TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn về trường THPT chuyên Nguyễn Huệ - Hà Đông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.22K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 379 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Con mình đang băn khoăn nên học trường chuyên Nguyễn Huệ (Hà Đông) hay Đoàn Kết- Hai Bà Trưng, phải quyết định trong từ nay đến sáng mai, rất mong các bố, mẹ có con đã từng học, sẽ học hoặc có nhiều thông tin về trường cho mình chút kinh nghiệm để cùng con lựa chọn.

Nguyễn Huệ xa nhưng lạ có ký túc xá, Đoàn Kết thì có thể tự đi xe đạp... băn khoăn quá, các bố mẹ có kinh nghiệm làm ơn giúp mình thêm thông tin với. Thanks các bố, mẹ nhiều nhiều!
    Quẳng gánh lo đi mà vui sống!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 379 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

help me....!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 379 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

help me....!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì mẹ nó nên chọn Nguyễn Huệ. Đi lại thì sẽ có nhiều giải pháp (xe bus, Uber, Grabtaxi, ...). Môi trường ở chuyên thì tốt hơn so với trường bán công thường thường như HBT.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ Bu.Bu đã chọn chưa, lý do chọn như thế nào cho mn biết với. Mình đang tìm hiểu để sang năm cho con thi vào đây.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu đủ điểm thì vào chuyên Nguyễn Huệ tốt hơn hẳn chị ơi. Vào chuyên thì học sẽ khá vất vả, nhưng nếu biết cách học thì cũng đơn giản thôi chị ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BeBomHN Xem bài viết
    mẹ Bu.Bu đã chọn chưa, lý do chọn như thế nào cho mn biết với. Mình đang tìm hiểu để sang năm cho con thi vào đây.