TIN TÀI TRỢ.

Nhà ai có con học Trưng Vương ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào quan tâm tới Trương Vương không vậy ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trường Trưng Vương ở HN hả chị? cấp 1 hay cấp 2 vây?
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi trước em cũng học cấp 2 ở trường Trưng Vương từ thời thầy Định tàu làm hiệu trưởng ,giờ là cô Ngân hiệu trưởng rùi,trường này tốt có tiếng rùi và phụ huynh cũng phải hơi nặng về khoản quà cáp biếu xén thầy cô^^
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Giờ thì cô Ngân cũng về hưu rùi, mẹ lanmy học khóa nào vậy ?
    • Thành viên webtretho
    • 13 năm
    • 763 Bài viết

• 7,569 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹYêuLanMy Xem bài viết
    Hồi trước em cũng học cấp 2 ở trường Trưng Vương từ thời thầy Định tàu làm hiệu trưởng ,giờ là cô Ngân hiệu trưởng rùi,trường này tốt có tiếng rùi và phụ huynh cũng phải hơi nặng về khoản quà cáp biếu xén thầy cô^^
    Mình cũng đồng quan điểm với bạn đấy. Mình hỏi nhiều người thì đều nhận được câu trả lời giống nhau; có 1 vài lớp tốt nhưng cho dù có thi đầu vào những lớp chuyên nhưng không phải không có trường hợp xin vẫn được; khoản ngoại giao thì nặng, mẹ cháu đang lo đây, nhưng tìm trường tốt mà không có khoản ngoại giao bây giờ hơi khó!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 367 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Ôi trưng vương tớ cũng có nhiều kỷ niệm lắm, nếu con tớ vài năm nữa cho học trưng vương là nhà tớ có 4 thế hệ học ở đấy (bà ngoại tớ, mẹ tớ, tớ và...con tớ) ihihi
    • 1,338 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nói chung quà cáp từ tâm PH thôi mà, bản thân mình thấy nếu con mà hoc giỏi thì đôi khi PH còn có người ko biết mặt cô giáo mà con vẫn giỏi ấy... Chẹp, chuyện muôn đời ko kể hết

Mình cũng là HS TV cũ thấy thế hệ GV ngày xưa thật tuyệt vời, hi vọng qua năm tháng trg vân giữ được truyền thống dạy hay - học giỏi ấy