Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên cho con học trường THPT Bắc Hà Đống Đa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.11K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đã lập một thớt hỏi xin từ vấn về các trường dân lập. Em xác định luôn vì con em đi thi làm bài không tốt. Các mẹ tư vấn rất nhiệt tình. Xem đi xem lại, những trường dân lập tốt thì điểm con em không thể vào. Trường kém thì như các mẹ chia sẻ, sàn sàn như nhau, khó lòng phân định.
    Có mẹ chia sẻ, trường Bắc Hà nay đã liên kết với Đào Duy Từ ( chắc nhiều mẹ biết)
    Em muốn hỏi, những năm gần đây có mẹ nào có con em học ở trường thì tư vấn giúp em với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cháu thứ 2 nhà mình học ở đây, ban đầu cũng lo lắng lắm
    sau thấy ổn, may mắn là cháu được học khi trường liên kết với Đào Duy Từ
    Mình rất ấn tượng với cô giáo chủ nhiệm, các cô giáo trẻ rất quan tâm học sinh
    Bạn cứ tìm hiểu thêm, nhưng đây là một lựa chọn khá hay
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

so với mấy trường ở dưới, thì Bắc Hà có nhỉnh hơn do được liên kết với Đào Duy Từ
    em mình học Đao Duy Từ nên mình biết, trường này sát sao về chất lượng, quản lý rất nghiêm
    Còn giỏi hay không còn tùy vào tố chất con các mẹ, nếu cháu giỏi thì sao không thi đỗ hết vào trường cao
    Hơn nữa, học là để làm người, chứ không phải sự hơn thua danh hiệu cho các phụ huynh.
    Giờ gặp nhiều mẹ cứ đầu câu chuyện là ca ngợi mấy thành tích sách vở của các con, mình ngán lắm
    Sau thực làm, sống trong xã hội ntn thì lúc đó khoe vẫn chưa muộn đúng không ạ
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Bích Ngọc nói thế mình cũng hiểu
    Như đã nói trong một thớt tìm hiểu về các trường dân lập
    Được các mẹ tư vấn, mình đã đến trường Đào Duy Từ tìm hiểu
    Vấn đề là con mình không đủ tiêu chuẩn
    Nhưng thu được thông tin khá hay, khi Nhà trường có nhiều chính sách cho các em học sinh khác nhau. Thầy Bằng tư vấn mình đang sang Bắc Hà, vì đây coi như một phân hiệu 2 của trường ở quân Đống Đa.( thầy khẳng định như thế)
    Đôi dòng chia sẻ cho các mẹ, vì em cũng đã bỏ công gần tháng trời đi khắp các trường dân lập
    Đến giờ phút này thì em khẳng định: khó lòng đánh giá chất lượng dạy và học, thực chất chỉ là niềm tin, khi em cho con vào học Bắc Hà vì em nghĩ đến uy tín của thầy Bằng ( khi sang trường Đào Duy Từ em đã được gặp). Lúc đó em nghĩ, thầy là người có địa vị, cũng là chủ của trường Đào Duy Từ, mình tin thầy sẽ giữ uy tín để không đánh mất thương hiệu.
    Chúc các mẹ nhanh tìm được trường cho con!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho cháu hỏi là học phí của trường Bắc Hà là bao nhiêu vậy ạ ?
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trường thpt bắc hà nhiều tai tiếng lắm, bạn lên google mà gõ tìm hiểu