TIN TÀI TRỢ.

Có Mẹ nào biết về Trường Cấp 2 Nguyễn Tất Thành không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.45K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết về Trường Cấp 2 Nguyễn Tất Thành không? con mình vừa thi ở trường đó nhưng mình chưa biết gì nhiều về trường này?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_bong_yeu Xem bài viết
    Có mẹ nào biết về Trường Cấp 2 Nguyễn Tất Thành không? con mình vừa thi ở trường đó nhưng mình chưa biết gì nhiều về trường này?
    Mình biết nhiều về cấp 3 trường này hơn là cấp 2 . Điều mình biết rõ nhất về cấp 2 là học sinh ở đó khá ngoan, giáo viên cũng tương đối tốt. Đây là trường bán công nên các khoản đóng góp cũng vừa phải . Chỉ có điều các lớp đều 45, 50 học sinh thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_bong_yeu Xem bài viết
    Con mình cũng vừa thi đấy nhưng thi cho vui thôi. Mất công đi học thêm nên thấy mọi người bảo tốt thì cũng tham gia thi để rèn bản lĩnh. Nói chung dư luận là tốt còn cụ thể có lẽ phải vào học mới biết được. Dư luận tốt, có thi chọn, không hạn chế về điều gì (địa bàn, chất lượng học cấp I...), số lượng ít thì dù sao cũng cơ bản là tốt! Lại trong môi trường sư phạm nữa, quá OK! Yên tâm cho con học đi.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ Sumomum và mẹ thức khuya291 nhe, mình đưa bài toán cháu làm cho thầy châm thử duoc9.5 đ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cao thế. con mình bảo cao nhất chỉ được có khoảng 9 đ thôi.