TIN TÀI TRỢ.

Chọn trường cấp 2 cho con

• 1 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Oc&Hen Xem bài viết
    Bạn ơi, vui lòng gửi thông tin giúp mình vào email: tritoan2003@yahoo.com.vn nhé.
    Nhà mình đúng tuyến thì con sẽ vào THCS Thăng Long - phố Nguyễn Văn Ngọc - Ba Đình ấy nhưng vừa rồi con thi đỗ Thực Nghiệm. Mình lăn tăn quá, ko biết nên chọn cho con học trường nào. Mỗi trường có những ưu - nhược điểm khác nhau. Quan điểm của bạn thế nào, chia sẻ cho mình với nhé. Còn nốt hôm nay là hết hạn làm thủ tục nhập học cho con ở Thực nghiệm rồi!
    Mẹ Oc&Hen đã chọn cho con trường nào rồi? Năm tới bé nhà mình cũng vào lớp 6, nhà mình ở gần Liễu Giai nên cũng muốn tìm hiểu 2 trường này.
    Đồ chơi, đồ dùng cho bé yêu. Đồ dùng tiện ích - Sự lựa chọn tin cậy của các mẹ!
    https://www.flickr.com/photos/shop_tuti2004/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Năm sau con mình thi lên lớp 6 nhưng hiện tại cháu đã có ý muốn thi vào AMS nhưng mình thấy có vẻ vào trường AMS vừa khó và tốn kém lắm phải không ạ. Các năm con đều có thành tích học tập tốt, đạt giải của trường và huyện, thành phố. Mình ở quận Bắc Từ Liêm, nhờ các mẹ tư vấn ở khu nhà mình trường cấp 2 nào tốt không ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị nhà mình đang cho con học lớp 11 trường THPT Đào Duy Từ, con luôn chủ động học nên chị ấy không có phải nhắc nhở gì nhiều. GV ở trường cũng quan tâm và thường xuyên trao đổi lại tình hình học của con.
    Mình đang có bé năm nay vào lớp 6, được biết trường THCS Đào Duy Từ là trường thành viên, mình đang băn khoăn chọn trường cho con!
    Có bạn nào đang có con học tại trường THCS Đào Duy Từ không? Tư vấn giúp mình nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gấp, chả là tôi đang có con năm nay vào lớp 6, phân vân quá.Cả nhà cho hỏi xin vào trường thcs Thăng Long (đào tấn)thì nên xin vào lớp chuyên hay lớp thường. Không biết "hành chính" bao nhiêu/suất trái tuyến. Nhờ các me tư vấn giúp. Thanks
    • 87 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có mẹ nào có thông tin về trường CLC Thanh Xuân tuyển sinh năm 2017-2018 không?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2