TIN TÀI TRỢ.

Bố, Mẹ nào có con lớp 6 trường LÔMÔNÔXÔP

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.62K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 72 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Me Lybeobeo à,
    Mình cũng vừa PM cho bạn để xin dạng bài thi vào trường . Con gái mình đang học lớp 3 Thực Nghiệm nên mình cũng quan tâm lắm. Mong tin bạn !

Cảm ơn nhìu nhé
    Riêng Mặt trời chỉ có MỘT mà thôi và Mẹ em chỉ có MỘT trên đời !!! :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mecunlinh: Chị ơi em cũng có con năm nay học hết cấp 1, có nguyện vọng cho con vào học Lomo nhưng nghe các mẹ nói thế em lại nản. Chị ơi trường ĐTĐ có WEB riêng không chị? Hiện địa điểm học của trường ấy ở đâu? Cảm ơn chị nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 461 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metytit Xem bài viết
    mecunlinh: Chị ơi em cũng có con năm nay học hết cấp 1, có nguyện vọng cho con vào học Lomo nhưng nghe các mẹ nói thế em lại nản. Chị ơi trường ĐTĐ có WEB riêng không chị? Hiện địa điểm học của trường ấy ở đâu? Cảm ơn chị nhiều.
    ĐTĐ cấp 2 ở ngay gần ĐTĐ cấp 1 tại Mỹ đình. Hình như chưa có trang web riêng vì vào trang web của ĐTĐ chỉ thấy nói về cấp 1 www.doanthidiemschool.org
    Bạn tham khảo thêm bài viết này nhé. http://www.doanthidiemschool.org/mod...le=save&sid=44
    Mình cũng định hôm nào vào tận trường thăm thú 1 tý xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunlinh Xem bài viết
    ĐTĐ cấp 2 ở ngay gần ĐTĐ cấp 1 tại Mỹ đình. Hình như chưa có trang web riêng vì vào trang web của ĐTĐ chỉ thấy nói về cấp 1 www.doanthidiemschool.org
    Bạn tham khảo thêm bài viết này nhé. http://www.doanthidiemschool.org/mod...le=save&sid=44
    Mình cũng định hôm nào vào tận trường thăm thú 1 tý xem sao.
    Cảm ơn mecunlinh nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 255 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

đúng rồi ạ. E hỏi bạn e rồi, nó bảo là chị đi thẳng từ tiểu học vào là thấy ạ. ngay cạnh Lê Quí Đôn. Nó bảo trường mới xây, đẹp lắm ( thôi thì e đành quảng cáo miễn phí cho trường nó vậy- dù sao cũng là bạn bè mà ):Laughing:
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2