TIN TÀI TRỢ.

Trường tiểu học Nguyễn Bỉnh Khiêm ở quận Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 49 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Các mẹ có con học trường này có thể cho em một vài nhận xét đánh giá về trường Nguyễn Bỉnh Khiêm ở đường Trần Quốc Hoàn được không ạ, em đang định cho bé nhà e vào lớp 1 trường này. Em xin cảm ơn trước.

Hôm qua em đã qua thăm trường, thấy về cơ sở vật chất khá là ổn, rộng rãi, sáng sủa và sạch sẽ. Học sinh của trường có vẻ cũng có thành tích, năm nay có 2 bạn lớp 5 vừa được giải nhì tiếng Anh toàn thành phố... Nói chung là nhà em cũng thấy khá hài lòng. Tuy vậy em vẫn muốn được nghe các mẹ có con đang học trường này nhận xét, người trong cuộc dù sao cũng sẽ là người biết rõ nhất.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 49 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Có mẹ nào giúp em không ạ?
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi membo Xem bài viết
    Có mẹ nào giúp em không ạ?
    Mẹ nó lội vào đây đọc xem nào, nhiều thông tin nhưng hơi cũ thôi https://www.webtretho.com/forum/f387/...ao-doi-656846/
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 49 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

http://olympictienganh.edu.vn/wp-con...chinh-thuc.pdf danh sách các bạn đoạt giải kỳ thi học sinh giỏi tiếng Anh năm nay, Nguyễn Bỉnh Khiêm có 2 bạn được giải nhì.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà em năm nay cũng vào lớp 1 Nguyễn Bỉnh Khiêm, học lớp tăng cường tiếng Anh, các mẹ khác cũng vào chia sẻ nhé. Con bạn membo học hệ nào, CLC hay tăng cường tiếng Anh?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 49 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi benhimiu Xem bài viết
    Bé nhà em năm nay cũng vào lớp 1 Nguyễn Bỉnh Khiêm, học lớp tăng cường tiếng Anh, các mẹ khác cũng vào chia sẻ nhé. Con bạn membo học hệ nào, CLC hay tăng cường tiếng Anh?
    Bé nhà mình học lớp tăng cường tiếng Anh, có khi sẽ cùng lớp với con bạn. Mình ưng hệ tiếng Anh tăng cường của Nguyễn Bỉnh Khiêm ở chỗ so với chất lượng mà các con sẽ nhận được (lớp 24 bạn, 7 tiết tiếng Anh trong đó 4 tiết gv Apollo, trường có nhiều bạn được giải học sinh giỏi...) thì mức giá 4,5 triệu/tháng cả tiền ăn (đã giảm 10% cho hộ khẩu Cầu Giấy) là quá được. Ngoài ra đầu năm không có bất kỳ khoản đóng góp gì, đồng phục không phải mua... mình thấy thực sự là ngon-bổ-rẻ, hihi. Có thể vì trường không làm marketing nên không nhiều người biết, chứ mình thấy về "giá/giá trị nhận được" thì thế này là rất ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi membo Xem bài viết
    Bé nhà mình học lớp tăng cường tiếng Anh, có khi sẽ cùng lớp với con bạn. Mình ưng hệ tiếng Anh tăng cường của Nguyễn Bỉnh Khiêm ở chỗ so với chất lượng mà các con sẽ nhận được (lớp 24 bạn, 7 tiết tiếng Anh trong đó 4 tiết gv Apollo, trường có nhiều bạn được giải học sinh giỏi...) thì mức giá 4,5 triệu/tháng cả tiền ăn (đã giảm 10% cho hộ khẩu Cầu Giấy) là quá được. Ngoài ra đầu năm không có bất kỳ khoản đóng góp gì, đồng phục không phải mua... mình thấy thực sự là ngon-bổ-rẻ, hihi. Có thể vì trường không làm marketing nên không nhiều người biết, chứ mình thấy về "giá/giá trị nhận được" thì thế này là rất ổn.
    Nhà mình thì thấy rất thích không gian của trường, có sân rộng, nhiều bóng râm. Lúc mình đến là giờ ra chơi, thấy các con đuổi nhau trong sân làm mình cũng muốn được quay trở lại học cấp 1 để được chạy như các con, hihi.