Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường tiểu học Ngọc Khánh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 49 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Năm nay mình định cho bé vào trường này, cô nào dậy tốt các mẹ nhỉ, mình muốn tìm cô giáo dậy trường này luyện chữ cho con luôn có mẹ nào có số của cô giáo pm mình với nhé, cảm ơn các mẹ
    Cảm ơn đời mỗi sáng thức dậy, ta có thêm ngày nữa để yêu thương…

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 111 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng năm nay bắt đầu vào lớp 1 & đúng tuyến Ngọc Khánh. Các mẹ cho em xin thông tin về cô giáo lớp 1 nhiệt tình, tâm lý với các con cũng như việc cho con học chữ & đọc cô giáo trước khi năm học chính thức bắt đầu được không ạ? Vì em được khuyên là nên cho con theo học chữ cô giáo mà mình định xin học trong năm thì con sẽ bắt nhịp tốt hơn. Đồng thời cho em xin thông tin về lớp chất lượng cao Ngọc Khánh: cơ sở vật chất, đóng góp đầu năm & hàng tháng ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi, cho minh hoi dien thoai cua Co Lien day o Ngoc Khanh duoc k. Con minh nam nay se di hoc lop 1 va theo dung tuyen thi con minh se hoc tai Tieu hoc Ngoc Khanh.

Minh la Minh, DT 01692231812.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình từng là Hs trường Ngọc Khánh. Học ở đây thầy cô ok và nhiệt tình lắm. Ngày xưa là trường Giảng Võ cấp 1. Bây giờ ko biết thế nào??? Sắp tới mình cũng gửi cháu ruột về đấy. Hi vọng là như xưa!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban River76 oi, cho minh so dien thoai lien lac cua co Lien co duoc khong. DT cua minh la 01692231812.

Con minh nam nay vao lop 1, minh muon xin hoc co Lien trong he nay de chuan bi truoc.

Minh cam on ban nhe.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3