Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường Tiểu học Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.51K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 176 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con học ở trường TH Hạ Đình thì vào đây trao đổi thông tin nhé. Mình có con gái năm nay mới vào học ở trường. Con gái học Lớp 1A5, lớp cô Nhi. Thấy con 2 buổi đầu đi học về thích đi học, chỉ phàn nàn là trưa ngủ nóng quá con không ngủ được. Cô giáo cũng không giao bài về nhà, cô nói học ở lớp là đủ rồi. Nghe con nói vậy làm mẹ cũng vui :Smiling::Smiling::Smiling:.
    Cún, Tôm yêu mẹ !!!392AC411D2117E240BD3F318208D733C

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 566 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cu con nhà mình học 1A3 lớp cô Hồng ở đây. Cô cũng nhiệt tình lắm. Cu cậu vẫn đựoc cô giao bài viết về nhà. Cu cậu cũng thấy đi học về vui vẻ lắm, thích đi học. Còn ngủ thì cậu có vẻ rất mãn nguyện, tự khoe là con đựoc ngủ trưa một giấc no nê.
    • 176 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

The a co Hong truoc day con them cho con minh, co viet dep, va cung hay ke chuyen cho cac con nghe lam. Truoc hoc them co, be nha minh cung rat thich. Co hieu truong noi, cac co giao lop mot cua truong co nao cung viet rat dep, vi vay minh moi cho con hoc o day.
    Cún, Tôm yêu mẹ !!!392AC411D2117E240BD3F318208D733C
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,242 Bài viết

• 905 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sang năm tới con mình cũng vào lớp 1, cũng nhăm nhe muốn cho con học trường này vì gần nhà. Các mẹ có con học ở đây rồi thấy chất lượng thế nào ? chia xẻ cho tớ chút thông tin với.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình có con tháng 9 năm nay sẽ vào lớp 1. Mình định cho cháu học trường Hạ Đình, không biết mẹ nào có con đã học trường Hạ Đình chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm. Các mẹ thấy cô nào dạy tốt thì cho mình biết mới nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có con bé cháu học ở trường Hạ Đình, năm nay học lớp 4, nói chung là em không ưng ý cách dạy môn tiếng Anh của trường lắm, còn các môn khác thì em k có ý kiến gì!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[Mẹ Tôm ơi, sang năm em có con gái, cũng định cho học trường này, chị cho em địa chỉ và số điện thoại của cô Hồng được không? Em xin cho con gái học thêm chỗ cô!
    Cảm ơn mẹ Tôm trước nhé!
    • 696 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Con mình chưa đến tuổi vào lớp 1 nhưng đây là trường của phường mình ở nên cũng hóng hớt thông tin để ngâm cứu trước.
    • 511 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hộ khẩu ở em ở phường Khương Đình thì có xin được vào trường Hạ Đình đây không ạ, em nghe ngóng bên topic trường Nguyễn Trãi thì thấy tệ quá.
    • 696 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tháng mười Xem bài viết
    Hộ khẩu ở em ở phường Khương Đình thì có xin được vào trường Hạ Đình đây không ạ, em nghe ngóng bên topic trường Nguyễn Trãi thì thấy tệ quá.
    Sao mẹ nó ko cho con học luôn ở Khương Đình ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho em xin số của cô hồng nhé mail duydoai@gmail.com thank chị nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thích nhất ở trường này là sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối tốt (trường mới mà) các lớp lớn ko biết thế nào còn lớp 1+2 các cô rất nhiệt tình tâm huyết với trẻ.

các mẹ ơi, mình thấy bảo là từ lớp 3 phụ huynh có thể không đăng ký cho con học tiếng anh Dainet trên máy cũng được và con sẽ học tiếng anh chuẩn của bộ GD thì phải.

Các mẹ đã có con học ở trường này cho mình hỏi với, ở trường này giáo viên nào dạy giỏi các lớp 3+4+5 các mẹ nhỉ? Tỉ lệ các cháu thi vào cấp 2 các trường như Marie Curie, Lương Thế Vinh có cao ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 95 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim1611 Xem bài viết
    Mình có con tháng 9 năm nay sẽ vào lớp 1. Mình định cho cháu học trường Hạ Đình, không biết mẹ nào có con đã học trường Hạ Đình chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm. Các mẹ thấy cô nào dạy tốt thì cho mình biết mới nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều.
    Cô Hải với cô Nhi dạy lớp 1+2 rất thích bạn ạ. Cô chu đáo nhiệt tình yêu trẻ, viết chữ rất đẹp, giờ học sinh động lắm. Con mình từ một cháu nhút nhát đã tự tin lên rất nhiều.
    • 696 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm đến ngôi trường này vì là trường ở phường mình ở, chỉ mỗi tội cái đường vào heo hút quá nhưng nếu chất lượng giảng dạy mà ok thì mới quan trọng. Các mẹ có con đang theo học vào cmt cho mọi người đi sau biết với nhé.
    • 159 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi con em không có hộ khẩu ở Hà Nội nhưng tạm trú ở phường Hạ Đình 6 năm rồi, bé nhà em 4 tuổi đang định xin vào mầm non Hạ Đình k biết có được không các mẹ nhỉ? có phải điều kiện gì nữa không?
    • 151 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con nhà mình tháng 9 năm 2013 vào lớp 1. Theo các mẹ nên cho học lớp cô Hồng hay cô Hải
    • 276 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhà mình cũng hộ khẩu Hạ Đình nhưng lại gần trường Đặng Trần Côn B năm nay vào lớp 1 đang phân vân không biết cho con học Hạ Đình hạy Đặng Trần Côn đây.
    https://zaodich.com/forum/f2540/chan-...a-may-1337441/ - CHĂN GA GỐI ĐỆM EVERON CHIẾT KHẤU 10% SO VỚI GIÁ NIÊM YẾT CỦA NHÀ MÁY.
    • 201 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    kéo lên để các mẹ quan tâm nào
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin trái tuyến vào trường này có khó không hả các mẹ, mình đang muốn xin cho con trường gần đường Nguyễn Xiển, tìm hiểu cũng thấy căng quá, có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với, mình hộ khẩu ở huyện Đông Anh, xin trái tuyến các mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 981 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Up topic này để hóng thông tin từ các mẹ! Nhà mình cũng ở gần khu Khương Trung, đang tìm trường cho con mà chưa biết nên cho con học trường nào.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2