Trường tiểu học Giáp Bát

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.17K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 175 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

năm này mình định xin cho cháu mình vào trường này cho gần nhà.Có mẹ nào có con năm nay lên lớp 2 cho mình cin ít kinh nghiệm với, về giáo viên, về ăn uống và cả vấn đề vệ sinh các mẹ nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,262 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

Năm sau nhóc nhà mình cũng vào lớp 1 đây. Ko biết trường giáp bát thế nào nhỉ? Có mẹ nào đã có con học ở đó chưa? Có dễ xin vào ko? Nhà mình hộ khẩu ở giáp bát.
    Bếp nhà Bình: https://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

tgXyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 19 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBảoBình Xem bài viết
    Năm sau nhóc nhà mình cũng vào lớp 1 đây. Ko biết trường giáp bát thế nào nhỉ? Có mẹ nào đã có con học ở đó chưa? Có dễ xin vào ko? Nhà mình hộ khẩu ở giáp bát.
    Ban co ho khau Giap Bat thi xin duoc thoi. Truong nay on, con minh cung hoc o day.
    • 1,262 Bài viết

• 663 Được cảm ơn

Topic trường giáp bát ít bài chia sẻ thế nhỉ. Các mẹ có con học thấy tốt k? Có phải học thêm ngoài nhiều ko?
    Bếp nhà Bình: https://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

tgXyp7
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Metilon, MẹBảoBình và Tuti1234 ơi, thế các con giờ đang học ở đâu ạ, bé nhà em cũng đúng tuyến năm 2014 nhập học tiểu học Giáp Bát, trường này, ít thông tin trên diễn đàn quá các mẹ nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu từng là một học sinh trường Giáp Bát. Ở đây các cô rất tốt và nghiêm khắc. Cháu từng học lớp cô Hải Yến và còn được vào lớp chọn. Trường Giáp Bát học tập rất tốt, em cháu đang học ở đây. Các thầy cô sẽ tìm ra những người có năng lực để đi thi các kì thi nữa đấy ạ. Cháu thấy đây là một môi trường tốt