Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường Tiểu học dân lập Thái Hà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.26K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,373 Bài viết

• 3,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ở một box nào đấy em có thấy một mẹ hỏi về trường tiểu học Dân lập Thái Hà. Em cũng định cho con gái em năm nay vào lớp 1 trường này. Ở đây có mẹ nào biết trường này cho em xin ít kinh nghiệm được không ạ. Em chỉ thấy mấy đứa bạn em bảo trường này cũng tốt, cũng là trường điểm của thành phố. điều kiện vật chất tốt, có cả bể bơi cho các cháu học phí lại không đắt.

Chia xẻ em ít thông tin nhé các mẹ nhé.
    EM cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 119 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Trâu Xem bài viết
    Ở một box nào đấy em có thấy một mẹ hỏi về trường tiểu học Dân lập Thái Hà. Em cũng định cho con gái em năm nay vào lớp 1 trường này. Ở đây có mẹ nào biết trường này cho em xin ít kinh nghiệm được không ạ. Em chỉ thấy mấy đứa bạn em bảo trường này cũng tốt, cũng là trường điểm của thành phố. điều kiện vật chất tốt, có cả bể bơi cho các cháu học phí lại không đắt.

Chia xẻ em ít thông tin nhé các mẹ nhé.
    EM cảm ơn
    Mình cũng tham khảo trường Thái Hà rồi năm nay trường đã được mua lại và có tên mới là Trường QT rồi , trường mới sẽ thay đổi chương trình rất nhiều sẽ học theo chương trình của Bộ GD buổi sáng và buổi chiều học Tiếng Anh và nhiều kỹ năng khác. Dấy là mình thấy quảng cáo như thế. Các cháu đang học sẽ chuyển sang trường mới cùng một số ưu đãi còn HS mới có mức HP là khoảng 150USD + 1USD ăn 1 ngày ngoài ra còn tiền xe nữa. Nếu bạn quan tâm thì nên đến tận nơi để xem vì trường đang sữa chữa thấy cũng hoành tráng lắm nhưng chất lượng sắp tới không biết ntn. Mọi người khuyên với mức giá như vậy có lẽ nên học Nguyễn Siêu thì hợp lý hơn.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 278 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoconcon Xem bài viết
    Mình cũng tham khảo trường Thái Hà rồi năm nay trường đã được mua lại và có tên mới là Trường QT rồi , trường mới sẽ thay đổi chương trình rất nhiều sẽ học theo chương trình của Bộ GD buổi sáng và buổi chiều học Tiếng Anh và nhiều kỹ năng khác. Dấy là mình thấy quảng cáo như thế. Các cháu đang học sẽ chuyển sang trường mới cùng một số ưu đãi còn HS mới có mức HP là khoảng 150USD + 1USD ăn 1 ngày ngoài ra còn tiền xe nữa. Nếu bạn quan tâm thì nên đến tận nơi để xem vì trường đang sữa chữa thấy cũng hoành tráng lắm nhưng chất lượng sắp tới không biết ntn. Mọi người khuyên với mức giá như vậy có lẽ nên học Nguyễn Siêu thì hợp lý hơn.
    Hôm trước thấy trường này quảng cáo trên đài truyền hình Hà nội. Tớ thấy cơ sở vật chất của nhà trường là khá tốt. Còn chất lượng giảng dạy thì chưa rõ, nhưng tớ nghĩ cũng OK. Thế trường Nguyễn Siêu mà meoconcon nói là ở đâu thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 119 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bagia Xem bài viết
    Hôm trước thấy trường này quảng cáo trên đài truyền hình Hà nội. Tớ thấy cơ sở vật chất của nhà trường là khá tốt. Còn chất lượng giảng dạy thì chưa rõ, nhưng tớ nghĩ cũng OK. Thế trường Nguyễn Siêu mà meoconcon nói là ở đâu thế?
    Trường Nguyễn Siêu trên này có cả một box riêng mà bạn, địa chỉ của nó ở Trung Kính, thế con bạn bao giờ thì đi học nếu năm nay thì nó đã tuyển sinh xong hết rồi bạn ạ. bạn tham khỏa thêm ý kiến của các mẹ trao đổi cũng ở mục này trong phần trường Nguyễn Siêu ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 189 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Làm ơn cho mình hỏi trường nay o đâu vậy. Nhà minh ở gần chợ Thái Hà không biêt cho con học o đó có tiện đưa đón ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 810 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbi Xem bài viết
    Làm ơn cho mình hỏi trường nay o đâu vậy. Nhà minh ở gần chợ Thái Hà không biêt cho con học o đó có tiện đưa đón ko?
    Trường này ở 14 phố Pháo đài láng. Hôm nay mình vừa điện vào hỏi thì học phí như sau :
    1. Tiền ghi danh năm đầu :USD 200
    Năm tiếp theo :USD 100
    2. Học phí hàng tháng :USD 180
    3. Tiền ăn :USD 1,5/ngày
    4.Tiền xe đưa đón : Khoảng USD 50
    Đang có chương trình khuyến mại cho 100 hồ sơ đầu giảm 30 đô cho một năm. Mẹ nào có ý định cho con học thì đăng ký sớm.
    • 2,373 Bài viết

• 3,691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Học phí đắt thế thì em chịu rồi. Em định cho cháu học trường đấy vì ngay cạnh nhà ông bà nội để ông bà nối đón. Hồi tháng 2 bảo bố cháu vào hỏi thì học phí có 500N / tháng nhưng mà là mẫu giáo.
    Chán thế, bây giờ chẳng biết cho con học ở đâu???