TIN TÀI TRỢ.

Tìm lớp học thêm cho con lên lớp 4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.9K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình xin số điện thoại của cô Xuân với bạn ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khu vực Mỹ ĐÌnh Cầu Giấy các bạn biết thầy cô dạy toán lớp 4 hiệu quả giới thiều mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau khi cho con học lop tiếng Việt cô Thu, quả đúng như các mẹ đã bàn luận. Con tiến bộ vượt bậc. con tự giác học bài, làm bài. Cô giáo chủ nhiệm còn khen con nữa.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo lớp của Cô Hồng mà con mình học. lớp của cô không đông đâu cô chỉ nhận có mấy bạn thôi nên học chất lượng lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau một thời gian học với cô Thu con tự làm được bài, không phải hỏi mẹ bài nữa. Mẹ khỏi phải khổ sở lần mò trên mạng để hướng dẫn con làm Tập làm văn. Quan trọng là con đã tự tin vào bản thân mình. Bài thi cuối năm của con được 10 và mình biết được đó là điểm thực chất của con chứ không phải học với cô chủ nhiệm cứ cho ôn đi ôn lại mãi một bài để thi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có thể tham khảo lớp học toán kết hợp mỹ thuật rất lạ và thú vị nhé. Thầy giáo rất giỏi và tâm huyết với nghề. Thầy chỉ dạy vào cuối tuần thôi mà đông các bạn theo lắm, có bé học liền 2 năm ở đây rồi
    https://www.facebook.com/1.Natelier/
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi legiahan1206 Xem bài viết
    Bạn có thể tham khảo lớp của Cô Hồng mà con mình học. lớp của cô không đông đâu cô chỉ nhận có mấy bạn thôi nên học chất lượng lắm.
    Đúng vậy, trước đây con em là một hs bị mất gốc mà các mẹ cũng biết là con đã bị hổng kt thì rất sợ học. Thấy các mẹ chia sẻ về cô Hồng, em cũng thử tìm đến để đăng kí cho con học lớp cô. Mấy buổi đầu hai cô trò khá vất vả vì con gần như không biết làm một bài nào. Cô nói về nhà phải nhắc con làm lại các bài trên lớp. Sau một thời gian em thấy con có vẻ hào hứng học và kết quả cuối học kì ngoài sức mong đợi của mẹ. Em vui lắm ý. Cảm ơn cô và các mẹ đã giúp em.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con mình đang học ở trung tâm Hocgioi cơ sở ở cầu giấy, trung tâm đang khai giảng các lớp , bạn nên gọi cho thầy Đức phụ trách đăng ký trước, số điện thoại 0912.818855
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe các mẹ giới thiệu cô Thu dạy Tiếng Việt mình cũng tin rồi. Khi cho con học thì mình thaays hoàn toàn yên tâm. Vì con nói rất thích cô và học hiểu bài. Gặp mấy phụ huynh đi đón con, ai cũng khen cô.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em hơi bị dát, đi học mấy chỗ 1 thời gian đều chán nản không chịu đi học nữa. Trước khi đi học cô Xuân nhà em đã phải làm công tác tư tưởng mãi mới đưa được bạn ý đi học. Khổ nỗi trên đường đi cứ luôn miệng hỏi mẹ ơi cô có ghê không? bài có khó không? con không biết làm cô có mắng con không? nghe con hỏi mà thương con quá. hình Cả buổi chờ con mà em sốt hết cả ruột, chỉ sợ con ra lại tu tu không học nữa. Thế mà hôm đấy đón con rất vui vẻ, không thấy sợ sệt. Hôm sau đi học rất hùng dũng luôn nhìn vừa mừng rơi nước mắt vừa buồn cười ạ.Cảm ơn các bác đã chia sẻ chỗ học tốt để em biết mà xin cho con em học . Con em học cô gần năm rồi em không phải lo môn Toán nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong251 Xem bài viết
    Nghe các mẹ giới thiệu cô Thu dạy Tiếng Việt mình cũng tin rồi. Khi cho con học thì mình thaays hoàn toàn yên tâm. Vì con nói rất thích cô và học hiểu bài. Gặp mấy phụ huynh đi đón con, ai cũng khen cô.
    Bongbong251 ơi có thể cho e xin số và địa chỉ cô thu với ạ. 
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanthu3306 Xem bài viết
    Bé nhà mình nói: "Mẹ ơi, học với cô Thu vèo một cái là hết buổi học. Lúc cô nói được về mà con cứ muốn học nữa". May quá, mình khỏi phải dỗ mỗi khi cho em đi học thêm.
    Bạn oi cho mình hỏi cô thu mở lớp ở đâu vậy bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 169 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi biz80 Xem bài viết
    cháu mình học cô Hiền
    vừa rồi cô ôn luyện thi Giải toán qua mạng được huy chương Đồng quốc gia đó bạn
    nhà cô ở Khâm Thiên thì phải
    nếu bạn cần mình sẽ hỏi SĐT cho
    Cho em xin số cô Hiền với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongbong251 Xem bài viết
    Bạn cho mình xin địa chỉ va sđt cô Thu với. Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoanhnhim Xem bài viết
    Con em hơi bị dát, đi học mấy chỗ 1 thời gian đều chán nản không chịu đi học nữa. Trước khi đi học cô Xuân nhà em đã phải làm công tác tư tưởng mãi mới đưa được bạn ý đi học. Khổ nỗi trên đường đi cứ luôn miệng hỏi mẹ ơi cô có ghê không? bài có khó không? con không biết làm cô có mắng con không? nghe con hỏi mà thương con quá. hình Cả buổi chờ con mà em sốt hết cả ruột, chỉ sợ con ra lại tu tu không học nữa. Thế mà hôm đấy đón con rất vui vẻ, không thấy sợ sệt. Hôm sau đi học rất hùng dũng luôn nhìn vừa mừng rơi nước mắt vừa buồn cười ạ.Cảm ơn các bác đã chia sẻ chỗ học tốt để em biết mà xin cho con em học . Con em học cô gần năm rồi em không phải lo môn Toán nữa.
    Bạn cho mình xin đc và sđt cô Xuân với. Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanh07071 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi legiahan1206 Xem bài viết
    Đúng vậy, trước đây con em là một hs bị mất gốc mà các mẹ cũng biết là con đã bị hổng kt thì rất sợ học. Thấy các mẹ chia sẻ về cô Hồng, em cũng thử tìm đến để đăng kí cho con học lớp cô. Mấy buổi đầu hai cô trò khá vất vả vì con gần như không biết làm một bài nào. Cô nói về nhà phải nhắc con làm lại các bài trên lớp. Sau một thời gian em thấy con có vẻ hào hứng học và kết quả cuối học kì ngoài sức mong đợi của mẹ. Em vui lắm ý. Cảm ơn cô và các mẹ đã giúp em.
    Cho mình đia chỉ và sđt của cô Hồng với ah. Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Số của cô Hồng mẹ nhé: 0978925157
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

biyeu2008 ơi đt cô Xuân đây nhé 0996939565. Cho con học cô thì yên tâm rùi. Chị hx của mình con bị hổng kiến thức, rất sợ học và ghét cô giáo ở trường vì con không biết làm bài hỏi cô không giảng cho con lại toàn mắng, nhưng tình f có hôm buôn chuyện chị than phiền về việc học của con mình chỉ cho , chị ấy cho con đến cô Xuân học thì con dần hết sợ, hăng hái đi học tăng cường để cô củng cố lại cho. Mưa gió bạn ý cũng chả ngại . Sau mấy tháng học thêm chỗ cô con được cô giáo ở trường khen tiến bộ nhiều lắm. Lên cấp 2 chị ấy vẫn cho học cô nên đầu năm lớp 6 bố mẹ phấn khởi về kết quả học của con, không bị sốc như bố mẹ nhiều bạn ở lớp đấy bạn ạ.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4