TIN TÀI TRỢ.

Cho hỏi có mẹ nào đã đăng ký cho con học ở Vstar school chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.13K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chỉ muốn làm quen và chia sẻ về trường đó không biết trường dạy có tốt không nữa???? Có ai đã đăng ký vào chưa thế các mẹ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo tình hình thì chưa có ai dám hết, hehe. :Thinking: thôi để mình xung phong cho :Sigh:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chung nao chi xung phong
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,360 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trường này đã xây xong đâu mà mẹ nó còn hỏi dạy tôt hay k?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 98 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DannyNguyen04 Xem bài viết
    Em chỉ muốn làm quen và chia sẻ về trường đó không biết trường dạy có tốt không nữa???? Có ai đã đăng ký vào chưa thế các mẹ?
    Tình hình là có ít nhất 2 mẹ gửi con vào là mẹ Simba&Mom và mẹ HillaryNguyen. Các mẹ còn lại thì đang ngấp nghé.

Mẹ nó rảnh thì vào 2 link này xem
    https://www.webtretho.com/forum/showt...=228461&page=2

https://www.webtretho.com/forum/showt...=228461&page=4

Mình cũng đang ngấp nghé đây.
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 44 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trường này chưa xây xong dạy học trò lần nào cả chưa ai dám cho con vào học hết không khéo tiền mất tật mạng.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con` em nữa chị em cũng mới cho bé vào học rồi^^ nói chung la yên tâm em đã tiếp xúc với cô giám hiệu vào ngày hôm nay thật ra thì từ chỗ không an tâm trở thành an tâm haizzz đã có sở gaío dục xuống họp rồi mà và đánh giá rat cao nói chung là ổn
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 44 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Không dám đâu các bà mẹ ơi, tiền học phí chát quá chưa khai giảng lần nào chưa ai biết chất lượng dạy học trò ra sao, không ai tin kiểu quảng cáo một đành, làm một nẻo, quảng cáo thì đọc rất hay, nhưng đi vào thực tế thì không giống với quảng cáo, quảng cáo nói một đành, làm một nẻo
    • 98 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boTOM09 Xem bài viết
    Trường này chưa xây xong dạy học trò lần nào cả chưa ai dám cho con vào học hết không khéo tiền mất tật mạng.
    Bố Tom này lạ lắm nha.Trường quốc tế Canada cũng chưa xây xong, chưa dạy khóa nào chưa biết chất lượng ra sao mà bố Tom cũng quảng cáo rầm trời khắp các topic. Còn trường Vstar thì bố lại chê mà không đưa ra được chứng cứ gì.
    Mẹ HillaryNguyen nói bố Tom là nhân viên của Cis vào đây quảng cáo và nói xấu Vstar không biết có đúng không nữa.
    • 31 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memaikavalena Xem bài viết
    Bố Tom này lạ lắm nha.Trường quốc tế Canada cũng chưa xây xong, chưa dạy khóa nào chưa biết chất lượng ra sao mà bố Tom cũng quảng cáo rầm trời khắp các topic. Còn trường Vstar thì bố lại chê mà không đưa ra được chứng cứ gì.
    Mẹ HillaryNguyen nói bố Tom là nhân viên của Cis vào đây quảng cáo và nói xấu Vstar không biết có đúng không nữa.
    Mẹ nào cũng có quyền quảng cáo các trường, memaikavalena chứ nghi ngờ tùm lum, nhìn thấy ai cũng nghi người ta là nhân viên cúa trường nào đó hết , không hiểu nổi nữa.
    • 215 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Tôi thấy bố TOm cũng chỉ nói về trường Canda có 1 vài lần thôi (có khi mẹ nó còn khen Vstar nhiều hơn đấy Tôi nghĩ mình chọn trường cho con thật khó, tới khi chọn được 1 trường nào dó rồi thì cảm thấy tâm đắc trường đó thôi. Các mẹ các bố đừng cãi nhau cái vụ này nữa. Thôi rút kinh nghiệm mình phát biểu về trường nào thì phát biểu 1 lần, để các mẹ khác tham khảo và rủt ra chọn lựa riêng của mình (kẻo lại bị nói là qc cho trường x, trường y nào đó
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uh cũng có thể thế lắm chứ.Cứ dựa trên giọng văn cay cú của bố Tom thì cũng có thể lắm, chứ ai rảnh đi vòng quanh mấy cái topic nói xấu trường khác như vậy.
    Mà tui cũng chỉ nêu ý kiến của mình thôi, đúng sai hạ hồi phân giải.:Laughing::Laughing:
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

À mà bên topic của các mẹ Hà Nội cũng có trường làm đau đầu các mẹ như Vstar vậy.
    Mẹ nào rảnh xem cho biết suy nghĩ của các bà mẹ Hà Nội.
    https://www.webtretho.com/forum/f387/truong-ha-noi-academy-241579/