Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến các mẹ về trường mầm non Sunrise Kidz!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Cu cậu nhà em năm nay 3 tuổi. Em định cho đi học vì ở nhà được ông bà chiều quá. Nhà em ở quận Thanh Xuân. Tìm trên mạng có trường mầm non song ngữ Sunrise Kidz ở Nguyễn Ngọc Vũ. Không biết chất lượng dạy học thế nào nhưng có cái sân bóng rổ khá to cho các con chơi (Em nhìn trong hình nó thế ). Các mẹ đã có ai cho con học ở Sunrise Kidz thì cho em xin ít thông tin, kinh nghiệm về trường này với ạ ? Thank các mẹ thông thái!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tớ cho cu nhà tớ học SRKz ở Hàng Than cơ, nghe nói cơ sở vật chất ở Nguyễn Ngọc Vũ tốt hơn, và học phí cũng chát hơn một chút .
    Tớ thì thấy cơ sở ok, phòng ăn riêng, bếp sạch, bát đĩa bằng sứ, bữa ăn thì theo tớ có đa dạng nhưng hơi ít (bh mức đóng là 60k/ngày nhé), cô giáo ok (chỗ này chỗ kia thôi), được cái các cô đều khá tốt tính, nhưng bị mỗi giờ giấc thì 5h15 là giờ phải đón rồi, nếu ở lại muộn phải đóng thêm tiền
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Janicepham. Em có tham khảo, thì các con ăn 3 bữa một ngày, bữa chiều lúc 3h. Nếu chẳng may mình đón muộn có khi bé đói thật. Em nghĩ giờ đón trẻ thì khoảng 5h30 thì hợp lí hơn, chứ em đi làm về thì chắc là phải nộp cả khối tiền trông muộn Em nghe thấy trường dạy theo phương pháp Montessori được 10 năm rồi, nghe nói là con sẽ độc lập, tự giác và biết tư duy hơn. Thật ra e vẫn khá mơ hồ về phương pháp này. Mẹ có con học rồi, không biết chất lượng thế nào mẹ nhỉ ?
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi janicepham Xem bài viết
    Tớ cho cu nhà tớ học SRKz ở Hàng Than cơ, nghe nói cơ sở vật chất ở Nguyễn Ngọc Vũ tốt hơn, và học phí cũng chát hơn một chút .
    Tớ thì thấy cơ sở ok, phòng ăn riêng, bếp sạch, bát đĩa bằng sứ, bữa ăn thì theo tớ có đa dạng nhưng hơi ít (bh mức đóng là 60k/ngày nhé), cô giáo ok (chỗ này chỗ kia thôi), được cái các cô đều khá tốt tính, nhưng bị mỗi giờ giấc thì 5h15 là giờ phải đón rồi, nếu ở lại muộn phải đóng thêm tiền
    Bạn ơi, cho mình hỏi 1 chút: Bé nhà mình 18 tháng tuổi, tính khá nhõng nhẽo, hay khóc nhè do được chiều. Mình định cho đi học cho quen, mình cũng định chọn SRKZ hàng than, theo bạn có phù hợp không? Mình sợ trẻ còn bé quá!