Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường MN tư thục Kangaroo (KĐT Đền Lừ 2, Hà Nội)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 63K Lượt đọc
  • 992 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đánh dấu để theo dõi...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 305 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em có thắc mắc là sao trường Kang này ko có chắn cầu thang như các trường khác, em đến tham quan thì thấy có bé ngồi vệ sinh ở ngay chiếu nghỉ cầu thang, cô giáo thì đang lúi húi trong lớp, mà cầu thang thì chẳng có chắn gì, nhỡ chẳng may bé nghịch lại táy máy trèo xuống và ngã thì nguy hiểm quá. Vấn đê này ban giám hiệu nhà trường phải xem xét ngay. Em có đi tham quan vài trường trong khu vực Đền Lừ thì em thấy họ đều có chắn cầu thang hoặc chắn inox/gỗ ngay cửa ra vào để đảm bảo an toàn cho các bé.
    • 37 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiểuLy Xem bài viết
    Em cũng đang nghiên cứu giữa trường Myca và Kang, qua Myca thì em thấy CSVC khá mới, phòng ốc rộng rãi, nhg lớp cũng đông, 19 cháu/ 3 cô, và trường đó cũng mới thành lập năm 2011 nên ko biết chất lượng thế nào. Em lượn vào nhà mình mãi mà chưa thấy topic trường Myca Đền Lừ nên vẫn còn lăn tăn.
    Em đã qua thăm quan cả Won, Kang, và Myca rồi thì thấy học phí của Kang rẻ nhất, cơ sở mới có vẻ sạch sẽ hơn, nhg vấn đề camera thì đúng là chán, hay bị dừng hình. Won thì em ko thích lắm, giờ chỉ lăn tăn giữa Kang và Myca.

Mà các mẹ ơi bé nhà em 23 tháng thì nên cho vào lớp 18-24 hay là 24-36 thì hơn nhỉ ? Cháu rất hiếu động, lười ăn và chậm nói ạ

Mẹ nào tư vấn cho em với, hoang mang hoang mang
    trươc m cũng hoang mang giống mẹ nó, n dư mà hum nọ đưa con sang nhà bóng của Won để dỗ con ăn cháo gặp 1 chị có con 3,5 tuổi trước cũng gửi con ở Kang sau lại chuyển sang Won vì thấy hoành tráng hơn. c ấy chia sẻ 1 vấn đề mà m thấy đáng lưu ý. các cô giáo ở bên Won vào những ngày lễ 20/10, 8/3,... đều vòi tiền phong bì của phụ huynh ra mặt luôn ấy, m tỏ ra khá ngạc nhiên vì đó là trường tư thục chất lượng cao cơ mà. C ấy hỏi thăm m về Kang, m bảo chả thấy chuyện đó bao giờ. C ấy cũng công nhận các cô bên Kang nhiệt tình hơn Won nhiều, tại k m con thay đổi môi trường nữa sợ bé khó thích nghi nên c đành phải gửi bên này. Bên Won lớp học chật chội hơn mà số lượng bé cũng phải hơn 20/lớp ấy
    Mẹ nó sẽ phải tự quyết định để tìm ra trường nào cho con n m có vài lời như vậy
    Mà con nhà tớ lúc vào Kang có 24th tớ cứ đăng ký lên lớp 3 tuổi để con tham gia nhiều hoạt động cùng các bạn hơn, trộm vía thấy thuuộc n bài hát và bài thơ , tô màu tiến bộ hơn nhiều
    Mà mấy vụ tồn tại ở Kang mẹ nó cứ gặp cô hiệu trưởng mà đề đạt, góp ý để các cô khắc phục, nhà tớ các cô rèn thế nào con cứ tự động vào toilet vệ sinh thui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

quên mất còn vụ camera lớp học sao 2 hum nay m chả vào đc thế nhỉ nó cứ bắt nhập pass liên tục mà chả vào đc, có mẹ nào bít k
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 305 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Mình đã gặp chị hiệu trưởng, khá trẻ tầm 8x nhg khá năng động và nhẹ nhàng, có vẻ chiều khách, nghề dịch vụ thì vấn đề đó là tất yếu thôi. Mình thấy camera ở trường Kang chất lượng đường truyền kém, đứng hình liên tục và hay bị disconnect, mình xem thử ở Myca và Won thấy nhanh và net hơn hẳn.

Cảm quan thì thấy cô giáo có vẻ nhiệt tình, đón đưa học sinh chu đáo, ko biết chất lựong đào tạo và chăm các con thì thế nào ? ngoài khoản học phí 2tr2 + 60k tiền xây dựng thì thỉnh thoảng có phải đóng thêm khoản gì ko hả các mẹ, bé nhà em 2 tuổi thì đăng ký học tiếng anh đc ko nhỉ ? ở đó có gv nước ngoài dạy ko ạ ?
    • 37 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

be nhà m 3 tuổi m cũng chưa đăng ký học TA, có lẽ sắp tới cũng hỏi cô hiệu trưởng xem
    m thấy chỉ dịp nào như tết trung thu hay noel thì các cô thu thêm 100k để tổ chức cho các con vui chơi còn chả thấy có khoản nào khác cả
    • 946 Bài viết

• 727 Được cảm ơn

Ui em tìm thấy các mẹ đây rồi, em vào cả 3 trường kang, won và myca cơ sở vc thì thấy myca hơn hẳn nhưng thấy kang cô giáo trẻ và nhiệt tình, won thì cháu nhà em học rồi, trường won cháu em học mẹ cháu ko cho cô tiền đâu nhưng thấy kể có 1 lần cho thái độ cô khác hẳn, còn myca thấy mấy mẹ chê cô kiêu không chăm con kỹ, còn kang sao hả các mẹ. com em mới 18 tháng hơn thôi.
    • 946 Bài viết

• 727 Được cảm ơn

có mẹ nào có link webcam trường myca và kang thì cho em xin với nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì muốn xin web cam của wonderland đền lừ lớp 24-36 tháng. Mẹ nào có cho mình xin với. Tặng hoa các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

có mẹ nào cho con học Kang và Myca rồi không so sánh cho em với ạ. Con em 24 tháng đi học mẫu giáo gần nhà toàn khóc, về chả kể chuyện gì. Đang tính chuyển Myca thì lại băn khoăn cả Kangaroo nữa vì 2 trường gần nhau. Cho mình hơi lớp học ở Kangaroo có cửa kính toàn khu mặt tiền nhìn ra đường như Myca không ạ. Con em học lớp học bé lại đóng cửa điều hòa kín mít nên nó sợ lắm
    em đẹp không cần son phấn [SIGPIC]
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông tin mới cho các mẹ đây , ở gần vườn hoa có trường Apollokids khai trương được 2 tháng rùi . chất lượng giáo dục tốt lắm , cô Khánh trước làm ở bên Myca bây giờ đã chuyển sang Apollokids làm việc , Trường Apollo kids liên kết với rất nhiều bộ phận chuyên môn để nâng cao chất lượng giáo dục: Liên kết Apollo dạy tiếng anh cho trẻ, liên kết hội mỹ thuật dạy vẽ vv.... Con mình đã gửi ở đó yên tâm tuyệt đối đi làm. ah ma trường Apollokids đang khuyến mại 1 tháng học phí đấy . Các mẹ đừng bỏ lỡ trường tốt cho bé nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông tin mới cho các mẹ đây , ở gần vườn hoa có trường Apollokids khai trương được 2 tháng rùi . chất lượng giáo dục tốt lắm , cô Khánh trước làm ở bên Myca bây giờ đã chuyển sang Apollokids làm việc
    Trường Apollo kids liên kết với rất nhiều bộ phận chuyên môn để nâng cao chất lượng giáo dục: Liên kết Apollo dạy tiếng anh cho trẻ, liên kết hội mỹ thuật dạy vẽ vv.... Con mình đã gửi ở đó yên tâm tuyệt đối đi làm. ah ma trường Apollokids đang khuyến mại 1 tháng học phí đấy . Các mẹ đừng bỏ lỡ trường tốt cho bé nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thông tin mới cho các mẹ đây , ở gần vườn hoa có trường Apollokids khai trương được 2 tháng rùi . chất lượng giáo dục tốt lắm , cô Khánh trước làm ở bên Myca bây giờ đã chuyển sang Apollokids làm việc
    Trường Apollo kids liên kết với rất nhiều bộ phận chuyên môn để nâng cao chất lượng giáo dục: Liên kết Apollo dạy tiếng anh cho trẻ, liên kết hội mỹ thuật dạy vẽ vv.... Con mình đã gửi ở đó yên tâm tuyệt đối đi làm. ah ma trường Apollokids đang khuyến mại 1 tháng học phí đấy .
    Các mẹ đừng bỏ lỡ trường tốt cho bé nhé