TIN TÀI TRỢ.

Trường MN tư thục Kangaroo (KĐT Đền Lừ 2, Hà Nội)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62.9K Lượt đọc
  • 992 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ thấy có trường tư thục mới mở ở Đền Lừ 2, cơ sở vật chất khá tốt, ko biết có mẹ nào đã cho con vào học. Tớ muốn hỏi thông tin về trường để cho bé con nhà tớ đi học. Cám ơn nhiều nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, con nhà tớ cũng mới học ở đấy được 2 tuần thôi. Trường mới nên chưa có nhiều học sinh nên thích lắm, ở cơ quan cũng xem được con đang làm gì vì có camera mà. Mẹ cứ cho con đến xem trường đi. thế nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 119 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuti05 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, con nhà tớ cũng mới học ở đấy được 2 tuần thôi. Trường mới nên chưa có nhiều học sinh nên thích lắm, ở cơ quan cũng xem được con đang làm gì vì có camera mà. Mẹ cứ cho con đến xem trường đi. thế nhé
    bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ chính xác, tên trường, giá cả học hành như thế nào mình cũng đang muốn gửi em bé được 2 tuổi đi học. Bạn cho mình thông tin càng chi tiết càng tốt nhé, cám ơn bạn nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoconcon Xem bài viết
    bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ chính xác, tên trường, giá cả học hành như thế nào mình cũng đang muốn gửi em bé được 2 tuổi đi học. Bạn cho mình thông tin càng chi tiết càng tốt nhé, cám ơn bạn nhiều
    Địa chỉ của trường Kangaroo ở Ô 7, lô 7, Đền Lừ 2, ngay gần hồ đấy. Con nhà tớ học lớp nhà trẻ, bây giờ đang có 6 bạn. Học phí 800.000/tháng, được giảm 20% đến hết năm nay. Cộng với tiền ăn 15.000/ngày. Nếu con bạn vào học trong tháng 11 hoặc 12 thì được miễn phí nhập học và xây dựng trường (750.000) giống cu nhà tớ. Cậu đến trường xin bảng học phí và chương trình học về nghiên cứu. Chúc mẹ sớm tìm được trường như ý. BB
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 119 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Địa chỉ của trường Kangaroo ở Ô 7, lô 7, Đền Lừ 2, ngay gần hồ đấy. Con nhà tớ học lớp nhà trẻ, bây giờ đang có 6 bạn. Học phí 800.000/tháng, được giảm 20% đến hết năm nay. Cộng với tiền ăn 15.000/ngày. Nếu con bạn vào học trong tháng 11 hoặc 12 thì được miễn phí nhập học và xây dựng trường (750.000) giống cu nhà tớ. Cậu đến trường xin bảng học phí và chương trình học về nghiên cứu. Chúc mẹ sớm tìm được trường như ý. BB
    Mình thấy có vẻ ổn đấy bạn ạ tại khu đấy môi trường cũng tốt. Cảm ơn bạn nhiều nhé lúc nào rỗi mình sẽ đếm thăm quan xem cơ sở vật chất thế nào. Quan trọng nhất là việc chăm sóc của các cô có tốt ko thôi bạn nhỉ, mình lại định hết năm nay mới cho cháu đi học vì lúc đấy mới được 2 tuổi. Có gì sẽ hỏi thăm thêm mecuti nhé.BB
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mecuti ơi, tớ đến xem trường rồi. Các cô trẻ trung, xinh xắn nhưng không biết chăm sóc các cháu thế nào. Tớ đang định mai cho nhóc đến học thử 1 tuần, hy vọng là ổn. Cám ơn mẹ cuti nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay mới biết Mickey nhà cậu, đi học đã ổn chưa? Nhóc nhà tớ mấy tuần quen rồi đấy. Đến đón sớm mà cu cậu chẳng chịu về, ở lớp chắc nghịch ngợm lắm, về nhà đòi ăn ác chiến. Không biết bé nhà cậu có thế không? Thời tiết này ở lớp chắc không lạnh, mình chỉ sợ con bị ốm thôi. Mấy tuần nay cứ lo, trộm vía ko bị sổ mũi tí nào.
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mickey đi học ngoan lắm, biết hát thêm mấy bài mới, nghe ngộ lắm. Về nhà ăn cơm cũng nhanh hơn hẳn. Mẹ bảo khi nào con no thì không phải ăn nữa nên thoải mái lắm. Không khó khăn trong chuyện ăn uống như trước nữa. Mấy hôm trời lạnh, tớ phải đề phòng con bị ngạt mũi nên ngày nào cũng xịt nước biển trước khi đi ngủ
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm nay mới biết Mickey nhà cậu, đi học đã ổn chưa? Nhóc nhà tớ mấy tuần quen rồi đấy. Đến đón sớm mà cu cậu chẳng chịu về, ở lớp chắc nghịch ngợm lắm, về nhà đòi ăn ác chiến. Không biết bé nhà cậu có thế không? Thời tiết này ở lớp chắc không lạnh, mình chỉ sợ con bị ốm thôi. Mấy tuần nay cứ lo, trộm vía ko bị sổ mũi tí nào.
    Hôm qua vừa làm SN cho con gái, mời các mẹ ngắm ảnh của Mickey và các bé ở lớp nhé.
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memickey Xem bài viết
    Hôm qua vừa làm SN cho con gái, mời các mẹ ngắm ảnh của Mickey và các bé ở lớp nhé.
    Tớ cũng thấy các cô kể, từ hôm đi học nhóc nhà tớ được ăn tiệc SN của 2 bạn rồi, vui ghê. Hôm trước cô hiệu trưởng còn làm ảnh cho nhóc nhà tớ, đẹp chẳng khác gì ảnh viện, hihi, phê quá.
    Sáng nay, gặp Mickey nhà cậu vào lớp ngoan ghê nhỉ, cu cậu nhà tớ mấy ngày đầu bám mẹ lắm, tình hình bây giờ thì ok rồi.
    • 1,455 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ đang cho cu Tom học ở Trường Mầm Non tuổi Thơ, Cũng trong khu Đền lừ từ đầu hè tớ thấy đây là trường Tốt ( Chuẩn Quốc Gia) Cơ sở vchất +cô giáo thì mình rất yên tâm. Bạn thử nghiên cứu xem.
    42119.birthday
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tom&Bống Xem bài viết
    Tớ đang cho cu Tom học ở Trường Mầm Non tuổi Thơ, Cũng trong khu Đền lừ từ đầu hè tớ thấy đây là trường Tốt ( Chuẩn Quốc Gia) Cơ sở vchất +cô giáo thì mình rất yên tâm. Bạn thử nghiên cứu xem.
    Tớ cũng đi tham khảo chán các trường quanh khu vực đấy rồi. Trường Tuổi Thơ là trường công tốt nhất nhưng tình trạng trường công thì các mẹ cũng biết, một lớp hơn 50 cháu mà chỉ có 2 cô, chăm sóc không thể chu đáo được bằng trường tư thục CLC. Mà quan điểm của tớ đối với con cái chăm sóc là hàng đấu, vì vậy, tớ chỉ cho học ở tư thục, sau này cấp I cũng học dân lập. Chứ tình trạng giáo dục công lập của VN cải cách chậm so với dân lập nhiều lắm. Đấy là ý kiến riêng của tớ thôi. Các mẹ nên tự nghiên cứu để chọn được trường phù hợp nhất cho con mình.
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Me cu ti oi, vào mà xem ảnh con giai mẹ ngủ con ngon ko nè, hihi
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ mickey, mấy hôm bận quá không vào được. Hình như các phụ huynh ở trường mình không có thời gian online nhiều, chẳng thấy tham gia diễn đàn cho sôm 1 tí, buồn quá. Cu ti đi học được hơn 1 tháng trông ra dáng người lớn lắm, thích nhất là khoản ăn nói rất ông già, mau mồm mau miệng, hihi
    • 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ Trường Kangaroo ơi, hôm qua cô hiệu trưởng cho biết trang web của trường đang hoàn thiện và open cho các mẹ chiêm ngưỡng đấy. Mẹ nào có ý kiến hay thì gửi góp ý trực tuyến cho ban giám hiệu để nhà trường tiếp tục nâng cấp trang web cho đẹp và tiện lợi hơn. Tớ rất khoái mục CLB Kangaroo của trường. Nhìn bọn trẻ đáng yêu quá. Các mẹ nghiên cứu đi nhé. kangarookids.com.vn
    • 285 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Mình ở khu vực Tân Mai, cũng đang kiếm trường cho Nhím nhà mình đi lớp đây. Mình đã xem qua website của trường thấy khá ấn tượng, nhưng không biết các cô ở đấy thì thế nào nhỉ??? Mong các mẹ đang có con học ở đấy có thêm thông tin giúp mình nhé. Cám ơn các mẹ!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimhaycuoi Xem bài viết
    Chào các mẹ
    Mình ở khu vực Tân Mai, cũng đang kiếm trường cho Nhím nhà mình đi lớp đây. Mình đã xem qua website của trường thấy khá ấn tượng, nhưng không biết các cô ở đấy thì thế nào nhỉ??? Mong các mẹ đang có con học ở đấy có thêm thông tin giúp mình nhé. Cám ơn các mẹ!
    Chào mẹ nhím, nhóc nhà tớ học ở trường này được gần 2 tháng, nói chung các cô ở đây nhiệt tình và rất chăm bọn trẻ, nhất là các cháu mới. Do vậy, nhóc nhà tớ chỉ mất gần 2 tuần để làm quen thôi, bây giờ cu cậu ngoan và nề nếp lắm. Nếu mẹ đã thích trường thì cứ đến thăm trường và tiếp xúc với các cô xem sao. Chúc mẹ sớm tìm được trường như ý.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, thỉnh thoảng vào đây xem topic của trường mà chưa có lúc nào trao đổi được với các mẹ. Tớ cũng mới xem trang web của trường mình, chắc cô hiệu trưởng cũng bận nên chưa đưa được nhiều thông tin lên web, mẹ nào giỏi vụ này giúp cô ấy một tay. Tớ thì cuối năm bận quá, nếu không vụ đồ họa tớ xin nhận ngay, hihi.
    • 285 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mẹ nhím, nhóc nhà tớ học ở trường này được gần 2 tháng, nói chung các cô ở đây nhiệt tình và rất chăm bọn trẻ, nhất là các cháu mới. Do vậy, nhóc nhà tớ chỉ mất gần 2 tuần để làm quen thôi, bây giờ cu cậu ngoan và nề nếp lắm. Nếu mẹ đã thích trường thì cứ đến thăm trường và tiếp xúc với các cô xem sao. Chúc mẹ sớm tìm được trường như ý.
    Nhím nhà mình thì mình k ngại cái vụ quen lớp vì bạn ấy đi trẻ từ hồi có 9 tháng cơ. Nhưng cũng nghỉ 7 tháng nay vì bố mẹ bận quá, gửi ông bà ngoại trông cho. Giờ phải đón lên chứ không xa bố mẹ mãi cũng thương. Mình chắc cũng phải đến xem trường lớp cụ thể nhưng các mẹ có tình hình gì cứ trao đổi vì nhiều khi sẽ hữu ích hơn đấy, hi hi.
    Nếu ổn bạn Nhím sẽ đi học trong tháng 12 này đấy. Mà bé nhà bạn học lớp nào thế??? Nhím nhà mình chắc học lớp nhà trẻ lớn nhỉ vì hơn 2 tuổi rùi mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà mình học ở lớp nhà trẻ ở tầng 2, nếu Nhím đi học thì sẽ học cùng với nhóc nhà cunngoc2003 va memickey, các mẹ kangaroo ơi, chịu khó vào đây tham gia diễn đàn để cùng chia sẻ trường lớp của con. Tớ nghe nói diễn đàn của trang web www.kangarookids.com.vn cũng sắp hoạt động rồi.
    Nếu mẹ nhím đã quyết tâm cho con đi học thì nên đến xem trường sớm đi rồi quyết định. Sắp tới nhà trường sẽ tổ chức lễ Giáng Sinh cho các bé, chắc là vui lắm.