TIN TÀI TRỢ.

Trường MN APLUS - Nguyễn Phong Sắc kéo dài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 99 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • bdt
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ở Cầu Giấy đang đi tìm trường cho cu Ben nhà em mà chưa biết chọn trường nào. Hnay em có ghé qua trường Sesame và A Plus , nhưng Sesame hiện tại học sinh hơi đông. Em đang muốn tìm hiểu thêm về A Plus, có chị nào biết thông tin về A Plus nói giùm em với. Thấy chị hiệu trưởng giới thiệu đây là trường của người nước ngoài đầu tư, em cũng chưa biết thế nào. Nhưng em thấy cơ sở vật chất của trường tương đối ổn, được cái là sân chơi rộng và thoáng mát, đồ chơi ngoài trời cũng rất ok. Có gì các chị cứ comment cho em nhé vì đây là lần đầu tiên cho con đi học nên em muốn tìm hiểu kĩ một chút.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 184 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bdt Xem bài viết
    Em ở Cầu Giấy đang đi tìm trường cho cu Ben nhà em mà chưa biết chọn trường nào. Hnay em có ghé qua trường Sesame và A Plus , nhưng Sesame hiện tại học sinh hơi đông. Em đang muốn tìm hiểu thêm về A Plus, có chị nào biết thông tin về A Plus nói giùm em với. Thấy chị hiệu trưởng giới thiệu đây là trường của người nước ngoài đầu tư, em cũng chưa biết thế nào. Nhưng em thấy cơ sở vật chất của trường tương đối ổn, được cái là sân chơi rộng và thoáng mát, đồ chơi ngoài trời cũng rất ok. Có gì các chị cứ comment cho em nhé vì đây là lần đầu tiên cho con đi học nên em muốn tìm hiểu kĩ một chút.
    Mẹ nó cho biết địa chỉ và số điện thoại của trường A plus nhé, ở HN phải không?
    • bdt
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bòbê cũng có em bé sắp đi học à? Chị có tìm hiểu nhiều về các trường chất lượng cao ko? Có gì mách em với nhé. Cu Ben nhà em mới 8 tháng thôi, nhưng em cứ phải tìm hiểu dần dần là vừa :Smiling: Trường A Plus ở Cầu Giấy đấy mẹ bò bê à, ở bên Nguyễn Phong Sắc nối dài ý. Sđt là 04.2183344 - 0912088882 . Hôm nào mẹ của bòbê thử qua xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao nghe tên trường lạ thế các mẹ nhỉ? Không biết là ở chỗ nào của Cầu Giấy?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 79 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bdt Xem bài viết
    Chắc chị tới Sesame 1 rồi chứ Sesame 2 cũng ở Cầu Giấy thì còn nhiều chỗ lắm. Thế APLus ở đâu hả chị, em cũng muốn tham khảo xem thế nào
    • bdt
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leha_leha Xem bài viết
    Chắc chị tới Sesame 1 rồi chứ Sesame 2 cũng ở Cầu Giấy thì còn nhiều chỗ lắm. Thế APLus ở đâu hả chị, em cũng muốn tham khảo xem thế nào
    Em ghé qua Sesame 1 rồi. Cơ sở 1 đông học sinh lắm chị ạ. A Plus ở số 5 Cốm Vòng (làng Cốm Vòng hồi trước). Chị đi vào đường Nguyễn Phong Sắc nối dài, đến ngã tư đầu tiên rẽ phải vào đường Đồng Bông, rẽ phải tiếp là Cốm Vòng đấy chị ạ. Ở khu đô thị mới Cầu Giấy nghe toàn tên đường lạ ghê. Trường cũng không khó tìm lắm đâu chị ạ. Hôm đó nhìn theo sơ đồ nên cũng dễ tìm.:rolleyes:
    • bdt
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leha_leha Xem bài viết
    Em ghé qua Sesame 1 rồi. Cơ sở 1 đông học sinh lắm chị ạ. A Plus ở số 5 Cốm Vòng (làng Cốm Vòng hồi trước). Chị đi vào đường Nguyễn Phong Sắc nối dài, đến ngã tư đầu tiên rẽ phải vào đường Đồng Bông, rẽ phải tiếp là Cốm Vòng đấy chị ạ. Ở khu đô thị mới Cầu Giấy nghe toàn tên đường lạ ghê. Trường cũng không khó tìm lắm đâu chị ạ. Hôm đó em nhìn theo sơ đồ nên cũng dễ tìm.:rolleyes:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 110 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang định cho con đi học tại trường Aplus đây, Nhg hiện tại trường chua co ô tô đưa đón.Có mẹ nào cho con học ở Aplus rồi xin cho mình thông tin với
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minh_Kin Xem bài viết
    Mình đang định cho con đi học tại trường Aplus đây, Nhg hiện tại trường chua co ô tô đưa đón.Có mẹ nào cho con học ở Aplus rồi xin cho mình thông tin với
    Thông tin gì hả mẹ?
    Tiền học thì dưới 1,5 triệu. Có nhiều gói lớn gói nhỏ khác nhau để mà lựa chọn, nhìn thì phong phú nhưng hơi phức tạp mình chẳng nhớ hết.
    Mình ưng nhất là trường lớp đẹp đẽ sáng sủa, cô Lan có kinh nghiệm từ sesame trước đó. Con yêu trường yêu lớp đến cuối tuần còn đòi đi học. mẹ nó tham khảo nè: http://www.aplus.vn/
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa cho bé nhà mình đi học ở trường MN APLUS, cảm nhận ban đầu về trường tương đối tốt. Cô giáo rất nhẹ nhàng, thân thiện, lớp học rộng rãi và sạch sẽ. Có mẹ nào cho con học ở trường APLUS cùng vào đây trao đổi về tình hình sức khỏe và học tập của các con nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 621 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

trường đấy nằm ở đâu vậy, nhà tớ cũng ở đường Nguyênc Phong sắc nhưng ớ chưa thấy, ở đấy nhận trẻ từ mấy tuổi thế mẹ nó ơi.
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    trường đấy nằm ở đâu vậy, nhà tớ cũng ở đường Nguyênc Phong sắc nhưng ớ chưa thấy, ở đấy nhận trẻ từ mấy tuổi thế mẹ nó ơi.
    Mình thấy trường nhận trông trẻ từ 1 tuổi đấy. Bé nhà bạn được mấy tuổi rồi. Trường ở số 5 Cốm Vòng, chõ Nguyễn Phong Sắc kéo dài rẽ phải vào. À mà bạn vào trang web của trường có sơ đồ chỉ dẫn đường đi đấy. Web: www.aplus.vn.
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Gửi trường này chi phí như thế nào hả bạn
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnHien Xem bài viết
    Mình thấy trường có rất nhiều gói tiền học cho phụ huynh lựa chọn, mình cũng không nhớ cụ thể mỗi gói bao nhiêu. Bạn thử qua trường tham quan nhé.
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hôm qua mình đến Nguyễn Phong Sắc kéo dài mà chẳng tìm thấy có phải nó ở bên phải đi vào trong ngõ làng Vòng hả bạn. Hôm qua mình xem trên mạng ông xã mình bảo ít cây quá mùa hè nóng lắm.
    • 532 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnHien Xem bài viết
    MÌnh đến trường này cách đây mấy tháng, gói tiền cho bé 2 tuổi là 1,5 tr/tháng, nếu trông thứ 7 thì thêm 200K/tháng. ĐÚng là trường này ít cây thật, được cái thoáng, các cô còn rất trẻ nên ko biết kinh nghiệm chăm sóc các cháu như thế nào?
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thế mẹ chíp bông gửi bé ở chỗ nào mẹ AnHien gửi bé ở trường Hugo nhưng từ ngày bé đi trẻ hư quá nên mẹ AnHien đang tim trường tốt quanh đấy
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trường cũng nhiều cây xanh đấy chứ, ở phía sân sau của trường trồng nhiều loại cây cảnh nghe cô Lan nói là để cho các con học làm quen với các loại cây. Mình thì ưng nhất trường Aplus ở điểm có sân chơi cho các con, đồ chơi ngoài trời cũng tương đối ok, lớp học rộng rãi và cũng thoáng, nhiều ánh sáng, nhưng chỉ tiếc là trường lại không có camera. Không biết sau này thế nào nhưng bây giờ mình cảm thấy yen tâm khi gửi con ở đây vì thấy con đi học về kể rất nhiều chuyện và cũng rất thích đi học nữa. Hơn nữa hôm trước mình lên lớp học của con thấy các cô để khăn mặt của các con vào trong một chiếc âu inox cũng không to lắm, thật sự lúc đó mình không hài lòng một tí nào. Mình xuồng văn phòng nói chuyện với cô Hạnh và cô Lan thì được biết: do thời tiết mấy hôm đó tương đối lạnh nên nhà trường chỉ đạo các cô ngâm khăn mặt của các cháu vào âu nước ấm trước giờ ăn để lau mặt cho các cháu không bị lạnh. Lúc đó mình cũng hơi áy náy. Mà mình thấy các cô cũng có trẻ lắm đâu mẹ chíp bông. Theo mình nhìn thì cô Hạnh cũng phải ba mấy rồi còn gì, còn cô Lan trẻ hơn một chút nhưng nghe nói cô LAn cũng có nhiều kinh nghiệm vì trước đây cô Lan cũng đã quản lí cho trường tư thục chất lượng cao gì đó mình cũng không nhớ nữa. Thật ra mình cũng không dám chắc điều gì vì mình cũng mới gửi con ở đây nhưng mình cảm nhận thế nào thì trao đổi cùng mọi người thôi.
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mejune Xem bài viết
    Mejune đã tìm thấy trường Aplus chưa? Mà sao mình không thấy các mẹ có con học ở trường Aplus vào đây nhỉ? Mình rất muốn các mẹ vào đây để cùng nhau trao đổi tình hình của các con. Cho mình hỏi thăm mẹ bé Ngân với, mình thấy con nhà mình về toàn kể chuyện về bạn Ngân thôi, có vẻ hai bạn rất thân nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà mình ở cuối đường NPSắc kéo dài, con minh được gần 2 tuổi rồi, mình cũng đang định tìm trường cho con. Đợt trước mình cũng có nhận được tờ quảng cáo về trường này, mình cũng muồn tìm hiểu và nếu được mình cũng sẽ cho con học ở đây. Hình như hiệu phó hay hiệu trưởng của trường là thầy hiệu phó người nước ngoài của trường sesame thì phải. chắc vì trường mới mở nên không nhiều người biết đâu.:Smiling:
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5