TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non WONDERLAND ở số 4 ngõ 34/4 Nguyên Hồng, Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào buổi sáng cả nhà
    Mình có một bé gái vừa sinh nhật 3 tuổi hôm 28/2 vừa rồi, hiện tại mình đang định tìm trường cho bé ở gần khu vực Láng Hạ vi mình mới chuyển nhà sang khu này.
    Bạn của chị gái mình có giới thiệu trường mầm non Wonderland ở địa chỉ số 4 ngõ 34/4 Nguyên Hồng, bạn ấy rất khen trường nhưng mình cũng chưa đến bao giờ nên không biết trường có đúng như lời khen không. Cho mình hỏi là có mẹ nào đã từng gửi con ở Wonderland chưa ? Mẹ cảm nhận và đánh giá trường như thế nào ? Bé có thích đi học không ?
    Mình rất mong nhận được chia sẻ kinh nghiệm của các mẹ về Wonderland hoặc là những trường tốt ở khu Láng Hạ
    Mình xin cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang tìm hiểu về trường này để cho con đi học. Con mình 1 tuần nữa mới sinh nhật 1 tuổi, mình định sinh nhật xong cho con đi lớp luôn. Ở Láng Hạ còn có trường littleeinsteins ở 25 Láng Hạ, song ngữ Việt-Anh ngõ 105 Láng Hạ, Kidlinks ở khu Thành công.. Đấy là những trường mình đang tìm hiểu để cho con đi học. Chắc hôm nào phải đi 1 vòng thăm các trường rồi mới quyết được. . Thấy wonderland đúng là nhiều người khen lắm đó.
    MTM1ODUyMDQyMA

MTM4OTc1Njc2MA
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cuối tháng trước mình đến xem thì trường đang sửa chữa nên không có thông tin gì. Các Mẹ có qua Ikids Preschool xem chưa?
    VFo8p7