TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non tư thục Bluestars - 128 Thụy Khuê

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em định tháng tới sẽ gửi con học trường này vì cũng khá gần nhà, học phí cũng hơi cao: 1300K/tháng, chưa có ô tô đưa đón.
    Em dã đến tham khảo thì thấy cơ sở vật chất cũng khá ổn, các cô giáo cũng nhiệt tình. Có mẹ nào đã gửi bé ở đây chưa? cho em tham khảo với!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trường này nằm ở đường hồ Tây rẽ ra Thụy Khuê ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 326 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Tớ cũng đang định chuyển thằng cu về đấy học. Có điều hơi băn khoăn vì hôm vào thăm quan thấy các cô trẻ quá chắc chỉ độ 19 là cùng mà thấy dỗ thằng nhóc nhà tớ vụng về lắm. Lớp thì không rộng nhưng được cái đồ chơi khá nhiều. Tớ cũng ngại chỗ đó mùa đông thì cực kỳ hút gió và rất hay tắc đường buổi sáng. Cũng đang phân vân quá, được cái cũng gần nhà chứ giờ nó đi học hơi xa.
    • 285 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, trường này là trường tư à? do ai thành lập vậy? hiệu trưởng có biết gì về ngành sư phạm mầm non ko? Trường này gần nhà mình ở khu VP, và buổi sáng mình đi đường Hoàng Hoa Thám đi làm. MÌnh đang gửi con ở thực nghiệm CS2 - phố Trung Kính xa quá, nhung được cái gửi ở đấy rất yên tâm, cô giáo chăm tốt và bé đi học về vui vẻ, trộm vía lên cân. Các mẹ tham khảo trường này có gì post lên cho các mẹ biết luôn nhé, mình cũng muốn xem trường có ổn ko thì chuyển về gần.
    • 133 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy nhiều mẹ khen Thực nghiệm Liễu Giai cơ sở 2 quá nhỉ ! Con gái 18 tháng em cũng sẽ cho con học ở Thực Nghiệm Liễu Giai cơ sở 2. Nhà em tít tận Nguyễn Viết Xuân nhưng em chấp nhận đi xa để đưa con đi học. Em cũng kết TNLG từ lâu rùi. Mẹ Trứng đừng chuyển trường nhé để sau này mình còn buôn bán. :Kiss:
    KAY là thiên thần của mẹ
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trường này là trường tư các mẹ ạ. Mới khai giang tháng 9 vừa rồi thôi. Mình thấy lớp mới có 7 cháu, nghe nói trường là do cô Hiệu trưởng trường Mầm non A hay B gì đó thânhf lập. Mình thấy thực đơn có vẻ cho ăn nhiều bữa, nhưng cũng lăn tăn ko biết an nhiều và các bữa gần nhau thế bé có ăn được ko. Sáng từ 7h30-8h30 ăn sáng, 9h uống sữa, 10h30-11h45 ăn trưa:cháo, 3h ăn cháo , 4h30 uống sữa.
    Mình cũng lo ko biết bé nhà mình có hòa nhập nhanh được ko, hay lại ốm thì...
    Nhưng dù sao mình vẫn cho bé đi đầu tháng này, nếu ổn mình sẽ pots lên cho các mẹ cùng tham khảo nhé.
    • 39 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn ơi! cho con học Bluestart thế nào có OK không mình cũng đang định cho anh cu tí nhà mình học ở đó đây mà đang phân vân quá con mình được 15 tháng rồi ăn cháo nhưng ăn chậm lắm 1h mới hết bát ăn cơm cháo không biết cho đi học thế nào, ăn uống thế thì cô nào cho ăn được cơ chứ lo quá bạn ạ. Tình hình thế nào cho mình biết với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 102 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 15 tháng, chưa biết gửi trường nào (nhà mình ở Hoàng Quốc Việt). Có người giới thiệu trường Blue stars ở Thụy Khuê - Hiệu trưởng là cô Phương (hiệu trưởng cũ trường mầm non A Ba Đình). Có mẹ nào biết thông tin về trường này hoặc đang gửi bé ở đây chia sẻ thông tin cho mình nhé.

Ngoài ra, các mẹ có thể giới thiệu giúp một số trường mầm non chất lượng cao ở khu vực Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân, Nghĩa đô được không?
    • 170 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn tham khảo thử trường Bé Gấu nhé www.babybears.com.vn
    • 116 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trường này bé nhà mình dang học đấy. Hồi đầu mình cũng hơi lăn tăn vì trường mới mở, chưa biết chất lượng thế nào, nhưng bây giờ thì thấy yên tâm rồi. Nói chung với mức học phí như thế (1tr3 nghỉ thứ 7) thì thế là hợp lý rồi.Các cô giáo cũng rất nhiệt tình, chu đáo, cơ sở vc cũng thoáng và sạch sẽ, có camera theo dõi bé đang làm gì nên cũng khá yên tâm, nói chung là được đấy bạn ạ.
    • 573 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã xem mục lục Ko thấy có trường này, có mẹ nào ở Diễn đàn đang cho con học ở Blue Star 128 Thụy Khê không, cho mình hỏi thăm tình hình ở đó với nhé. (mình hỏi hộ em cùng phòng)Cám ơn các mẹ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Mình sắp sửa cho em bé nhà mình đi nhà trẻ. Hôm trước mình có đến trường Bluestars (128 Thụy Khuê) tham khảo, nhìn chung cơ sở vật chất của trường mình thấy khá ưng ý, trường có Webcam để bố mẹ có thể "nhòm" con mỗi khi nhớ quá. Trường lại ở địa điểm rộng, thoáng và yên tĩnh. Hôm đó mình đến thì vào thứ 7 nên trường hơi vắng, các cô giáo thì cũng có vẻ nhiệt tình. Mình muốn mở topic này để tham khảo ý kiến của những mẹ đang có con học tại Bluestars về chất lượng của trường (cô giáo, ăn uống, dạy dỗ...). Xem thực đơn thì mình thấy có vẻ hơi nặng với sức ăn của em bé nhà mình, nhưng không biết thực chất thì như thế nào, các mẹ cho mình xin ý kiến với nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechautom Xem bài viết
    Chào các mẹ,
    Mình sắp sửa cho em bé nhà mình đi nhà trẻ. Hôm trước mình có đến trường Bluestars (128 Thụy Khuê) tham khảo, nhìn chung cơ sở vật chất của trường mình thấy khá ưng ý, trường có Webcam để bố mẹ có thể "nhòm" con mỗi khi nhớ quá. Trường lại ở địa điểm rộng, thoáng và yên tĩnh. Hôm đó mình đến thì vào thứ 7 nên trường hơi vắng, các cô giáo thì cũng có vẻ nhiệt tình. Mình muốn mở topic này để tham khảo ý kiến của những mẹ đang có con học tại Bluestars về chất lượng của trường (cô giáo, ăn uống, dạy dỗ...). Xem thực đơn thì mình thấy có vẻ hơi nặng với sức ăn của em bé nhà mình, nhưng không biết thực chất thì như thế nào, các mẹ cho mình xin ý kiến với nhé!
    Bé nhà mình cũng đang học ở đó, học được một tuần lại nghỉ một tuần vì ốm, con bạn bao nhiêu tháng, vì nếu lớp 36 tháng thì hiện nay đang bị chuyển xuống tầng 1, trước là phòng sinh hoạt chung, chỗ đó cửa là nhôm kính và hút gió. Không phải sàn gỗ mà là sàn mút ghép, các cháu khi ngủ thì nằm trên phản ghép và trải chăn, trong phòng thì có một cái gương chạy suốt tường (không biết thành lớp học đã gỡ đi chưa). Mấy khoản này, mình không ưng lắm, và rất băn khoăn vì lớp của bé rất hút gió và cảm giác là nóng.

Nói chung cơ sở vật chất thì cũng bình thường như những trường khác. Hôm qua thấy mất điện phải thắp nến. Mình thấy là hơi ít đồ chơi và các bé chơi tự do nhiều hơn, và chưa thấy bé học được nhiều. Yên tĩnh thì bây giờ là đường mới thôi, chứ sau này đường ven hồ mà thông thì cũng chưa chắc đâu. Chỗ đó cũng hay tắc đường lắm. Về xuất ăn thì mình nghĩ cũng không thành vấn đề lắm đâu.

Mình chọn trường này duy nhất là vì gần nhà và có camera, đi đường ven hồ khá tiện và không đông vì nhà mình ở Võng Thị, buổi chiểu ông bà có thể đón cháu. Vì nếu xa quá thì khoản đưa đón cũng khổ thân các bé. Nhưng hiện nay lớp học bị đổi nên mình rất băn khoăn và đang nghĩ đến vấn đề chuyển trường cho bé.

Nhưng đi học được gần 1 tháng rồi mà sáng nào dậy cũng vẫn khóc, đến trường cô bế vào lớp thì mếu máo, không dám khóc nữa, cũng tội nghiệp lắm.

Đang định tìm xem có mẹ nào cho bé đi học ở đó thì cho các bé đến làm quen với nhau, khi đi học có bạn đỡ bị chống chếnh.

Nếu cần thêm gì thì nhắn cho mình nhé.

Mẹ Gà
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga-matiz Xem bài viết
    Bé nhà mình cũng đang học ở đó, học được một tuần lại nghỉ một tuần vì ốm, con bạn bao nhiêu tháng, vì nếu lớp 36 tháng thì hiện nay đang bị chuyển xuống tầng 1, trước là phòng sinh hoạt chung, chỗ đó cửa là nhôm kính và hút gió. Không phải sàn gỗ mà là sàn mút ghép, các cháu khi ngủ thì nằm trên phản ghép và trải chăn, trong phòng thì có một cái gương chạy suốt tường (không biết thành lớp học đã gỡ đi chưa). Mấy khoản này, mình không ưng lắm, và rất băn khoăn vì lớp của bé rất hút gió và cảm giác là nóng.

Nói chung cơ sở vật chất thì cũng bình thường như những trường khác. Hôm qua thấy mất điện phải thắp nến. Mình thấy là hơi ít đồ chơi và các bé chơi tự do nhiều hơn, và chưa thấy bé học được nhiều. Yên tĩnh thì bây giờ là đường mới thôi, chứ sau này đường ven hồ mà thông thì cũng chưa chắc đâu. Chỗ đó cũng hay tắc đường lắm. Về xuất ăn thì mình nghĩ cũng không thành vấn đề lắm đâu.

Mình chọn trường này duy nhất là vì gần nhà và có camera, đi đường ven hồ khá tiện và không đông vì nhà mình ở Võng Thị, buổi chiểu ông bà có thể đón cháu. Vì nếu xa quá thì khoản đưa đón cũng khổ thân các bé. Nhưng hiện nay lớp học bị đổi nên mình rất băn khoăn và đang nghĩ đến vấn đề chuyển trường cho bé.

Nhưng đi học được gần 1 tháng rồi mà sáng nào dậy cũng vẫn khóc, đến trường cô bế vào lớp thì mếu máo, không dám khóc nữa, cũng tội nghiệp lắm.

Đang định tìm xem có mẹ nào cho bé đi học ở đó thì cho các bé đến làm quen với nhau, khi đi học có bạn đỡ bị chống chếnh.

Mẹ Gà
    Mình cũng ở Võng Thị, cũng đang đau đầu trong chuyện tìm trường cho con đây. Bé nhà mình đi học được 1 năm rồi, nhưng sáng vẫn khóc nhè. Cũng định chuyển trường cho con mà chưa biết trường nào. Hôm trước mình qua Blue Stars, ấn tượng của mình là cô hiệu trưởng cũng có vẻ có trách nhiệm va tâm huyết với trường. Nhưng vẫn phân vân, vì trường mới mở., không biết co lâu dài không nữa.
    Bạn còn biết trường nào gần khu vực nhà mình nữa không nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echhong Xem bài viết
    Mình cũng ở Võng Thị, cũng đang đau đầu trong chuyện tìm trường cho con đây. Bé nhà mình đi học được 1 năm rồi, nhưng sáng vẫn khóc nhè. Cũng định chuyển trường cho con mà chưa biết trường nào. Hôm trước mình qua Blue Stars, ấn tượng của mình là cô hiệu trưởng cũng có vẻ có trách nhiệm va tâm huyết với trường. Nhưng vẫn phân vân, vì trường mới mở., không biết co lâu dài không nữa.
    Bạn còn biết trường nào gần khu vực nhà mình nữa không nhỉ.
    Mình nghĩ là trường Blue Starts thì ổn thôi, dưới con mắt bố mẹ, nhưng quan trọng là các bé, Gà nhà mình cứ sáng ra gọi dậy là khóc, không thích đi học, đến lớp thì không sao, chứ cứ từ nhà đi là khóc. Cả tuần nay thì đang ốm ở nhà. Các cô thì bảo cứ yên tâm, có cháu khóc cả tháng mới quen, mình nghe mà xót, lắm hôm đưa đi học nghe con nhà khác khóc mà cũng xót cả ruột. Gà nhà mình thì rất dễ quen, nhưng đi học trường này thì mãi chưa quen được mà ốm nhiều quá. Mà mỗi lần cho đi đâu qua trường bé cứ im tịt, không nói chuyện, mặt rất căng thẳng, đi qua một quãng xa mới bình thường trở lại. Mình nghĩ chắc không phải do bạn hay do cô, vì cô giáo ở lớp Gà cũng rất chăm Gà, Gà chỉ theo mỗi cô đó, nhưng có thể do môi trường không hợp, trẻ con nó có những linh tính khác với người lớn.

Cái duy nhất mình chọn Blue Stars là trường mới mở nên cơ sở vật chất mới và gần nhà thôi. Nhưng nếu mà bé không hợp thì cũng không học được. Mình thấy các bé khác ở nhà cũng đòi đi học vì thích mà thèm quá.

Mình đang định chuyển cho Gà sang trường SESAME ở Vạn Phúc. Sáng nay có qua trường xem, mình thấy khá ưng ý, vì trường xây theo kiểu đúng là dành cho trường, chứ không phải thuê nhà rồi cải tạo thành trường. Các lớp học thoáng, có cửa sổ, nhiều ánh sáng. Có sân chơi, có bể bơi nhỏ. Chỉ có điều là sàn gạch trải tấm mút lót sàn chứ không phải sàn gỗ, các bé ngủ có chăn, đệm, gối riêng. Các cô bảo hè bật điều hòa nên vẫn nằm đệm. Mình thích là ở đó có quạt trần, nên tản gió tốt hơn quạt treo tường. Trường có máy phát điện. Ở trường có cả xe lắc, Gà nhà mình rất thích xe lắc nên hy vọng đi học sẽ không còn khóc nữa.

Mình định sang tuần cho Gà đến học thử vì thấy bảo tháng 5 mới khai giảng.

Ở quanh khu Võng thị thì chỉ có Blue Stars, Hướng Dương và mấy trường trên đường Thụy Khuê. Nhưng chỉ có Blue Stars là mới nên cơ sở vật chật tốt và mới thuận đường bố mẹ Gà đi làm. Có trường Bình Minh là trường công thì đến tháng 9 mới khai giảng, mà chưa chắc đã mua được đơn.

echhong o cho nao Võng Thị, Gà ở ngõ 65, hay cho 2 bé sang chơi với nhau để có gì nếu đi học cùng một chỗ thì bé dễ làm quen. Gà sinh tháng 5 năm 2005.

Có mẹ nào ở khu Võng Thị nữa không để lập hội cho các bé, các mẹ làm quen nào.

Mẹ Gà
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ là trường Blue Starts thì ổn thôi, dưới con mắt bố mẹ, nhưng quan trọng là các bé, Gà nhà mình cứ sáng ra gọi dậy là khóc, không thích đi học, đến lớp thì không sao, chứ cứ từ nhà đi là khóc. Cả tuần nay thì đang ốm ở nhà. Các cô thì bảo cứ yên tâm, có cháu khóc cả tháng mới quen, mình nghe mà xót, lắm hôm đưa đi học nghe con nhà khác khóc mà cũng xót cả ruột. Gà nhà mình thì rất dễ quen, nhưng đi học trường này thì mãi chưa quen được mà ốm nhiều quá. Mà mỗi lần cho đi đâu qua trường bé cứ im tịt, không nói chuyện, mặt rất căng thẳng, đi qua một quãng xa mới bình thường trở lại. Mình nghĩ chắc không phải do bạn hay do cô, vì cô giáo ở lớp Gà cũng rất chăm Gà, Gà chỉ theo mỗi cô đó, nhưng có thể do môi trường không hợp, trẻ con nó có những linh tính khác với người lớn.

Cái duy nhất mình chọn Blue Stars là trường mới mở nên cơ sở vật chất mới và gần nhà thôi. Nhưng nếu mà bé không hợp thì cũng không học được. Mình thấy các bé khác ở nhà cũng đòi đi học vì thích mà thèm quá.

Mình đang định chuyển cho Gà sang trường SESAME ở Vạn Phúc. Sáng nay có qua trường xem, mình thấy khá ưng ý, vì trường xây theo kiểu đúng là dành cho trường, chứ không phải thuê nhà rồi cải tạo thành trường. Các lớp học thoáng, có cửa sổ, nhiều ánh sáng. Có sân chơi, có bể bơi nhỏ. Chỉ có điều là sàn gạch trải tấm mút lót sàn chứ không phải sàn gỗ, các bé ngủ có chăn, đệm, gối riêng. Các cô bảo hè bật điều hòa nên vẫn nằm đệm. Mình thích là ở đó có quạt trần, nên tản gió tốt hơn quạt treo tường. Trường có máy phát điện. Ở trường có cả xe lắc, Gà nhà mình rất thích xe lắc nên hy vọng đi học sẽ không còn khóc nữa.

Mình định sang tuần cho Gà đến học thử vì thấy bảo tháng 5 mới khai giảng.

Ở quanh khu Võng thị thì chỉ có Blue Stars, Hướng Dương và mấy trường trên đường Thụy Khuê. Nhưng chỉ có Blue Stars là mới nên cơ sở vật chật tốt và mới thuận đường bố mẹ Gà đi làm. Có trường Bình Minh là trường công thì đến tháng 9 mới khai giảng, mà chưa chắc đã mua được đơn.

echhong o cho nao Võng Thị, Gà ở ngõ 65, hay cho 2 bé sang chơi với nhau để có gì nếu đi học cùng một chỗ thì bé dễ làm quen. Gà sinh tháng 5 năm 2005.

Có mẹ nào ở khu Võng Thị nữa không để lập hội cho các bé, các mẹ làm quen nào.

Mẹ Gà
    Nhà mình ở ngõ 10, chỗ gần trường DL Đông Đô ý.
    Bé nhà mình ở nhà là Nhím, sinh tháng 11/2004. Nhím đi học Mykids được 1 năm rồi đấy chứ, nhưng mình thấy cũng không ổn lắm, vì con vẫn không thích đi học, vẫn khóc nhè lúc ngủ dậy, nên mình nghĩ hay đổi trường cho con. Đợt trước đi xem trường cho con, cũng thích SESAME nhất đấy, nhưng xa nhà mà lại hay tắc đường nữa.

Đến tháng 9 này, Gà có định đi nộp đơn Bình Minh không. Nhím nhà mình hay ốm, lại còn lười ăn, không biết có đi học nổi trường công không nữa. Mà xin vào Bình Minh khó lắm à bạn?

Tuần sau Gà đi học SESAME có gì thông báo cho Nhím biết với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ Gà

Cảm ơn Mẹ Gà và mẹ echhong. Em bé nhà mình hiện được hơn 21 tháng, mình dự định để qua 2 tuổi sẽ cho đi nhà trẻ (khoảng tháng 9 cho trời đỡ nóng đã). Đọc xong bài của các mẹ, mình thấy hơi lo lắng, không biết có nên cho con tới học trường đó không? Mình cũng nghe các mẹ nói là bé mới đi học sẽ rất hay ốm nên cũng lo lắng thêm nữa. Nhà mình thì lại ở xa, đến Bluestars cũng đã là xa rồi, đi xa hơn nữa, tội nghiệp bé lắm, trời nắng rồi còn trời mưa. Đúng là chọn trường cho con đau đầu quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechautom Xem bài viết
    Cảm ơn Mẹ Gà và mẹ echhong. Em bé nhà mình hiện được hơn 21 tháng, mình dự định để qua 2 tuổi sẽ cho đi nhà trẻ (khoảng tháng 9 cho trời đỡ nóng đã). Đọc xong bài của các mẹ, mình thấy hơi lo lắng, không biết có nên cho con tới học trường đó không? Mình cũng nghe các mẹ nói là bé mới đi học sẽ rất hay ốm nên cũng lo lắng thêm nữa. Nhà mình thì lại ở xa, đến Bluestars cũng đã là xa rồi, đi xa hơn nữa, tội nghiệp bé lắm, trời nắng rồi còn trời mưa. Đúng là chọn trường cho con đau đầu quá!
    Đúng là khó thật, trường mình ưng thì xa nhà quá, đưa các bé đi rất là khổ.

Sáng nay đã đưa Gà và Bố của Gà đến SESAME để xem, bố thì đồng ý rồi, nhưng cô vừa nói chị đưa cháu lên lớp xem là Gà đã phi ngay ra cổng trường đòi về rồi. Buồn ghê cơ.

Sáng nay đến đúng lúc trường hoạt động ngoài trời và cho phát phần thưởng cho các bé đoạt giải của tháng, cũng khá là vui, Gà cũng hào hứng vỗ tay. Nhưng trường này tháng 5 và 6 mới khai giảng lớp dành cho các bé sinh 2005, vì lúc đó các bé lớp lớn đi học lớp 1 thì mới có phòng học. Còn 2004 như Nhím có thể đi học từ bây giờ đấy.

Ngày mai lại phải cho Gà đi chiến đấu ở Blue Stars đây. Đi để đợi lớp bên SESAME vậy.

Nhím có hay đi VINCOM chơi không, hôm nào Gà đi Gà rủ Nhím nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chào các me
    em có con gái năm sinh năm 2004 đang định sang tháng cho đi hoc. Nhà em cũng ở võng thị, tim quanh khu vực này thay trường bluestar là ổn nhất, thực đơn và chương trinh học cũng thấy được. với lai con có camera theo doi được xem bé đang lam gi nên cũng thấy thích.
    qua diễn đàn thấy các mẹ cũng chưa ưng trường nay lắm nay cũng hơi phân vân.
    cho bé đi học trường xa thi tội cho bé quá vì đường xá bay giờ đông lại hay tắc đường, mà quanh khu võng thị thì không có nhiều trường lắm
    các mẹ còn biết trường nào tốt quanh khu võng thi mách cho em vói
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ này!
    Mình không ở khu vực này nhưng tính hay thích góp vui nên vào thưa chuyện. Mình thấy ở phố Linh Lang cũng có mấy trường đấy đi đến đó còn gần hơn Vạn phúc ý nhỉ? Sunrie kidz , TMN Hurgo, 1 trường nữa mà mình không nhớ tên.Các mẹ thử tìm hiểu thêm xem sao. Tìm được trường tốt cho con mới yên tâm làm việc được.Chúc các mẹ may mắn.:Rose: :Rose: :Rose:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4