TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non TT Mầm xanh - 191/3 Lạc Long Quân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.09K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào gửi con ở trường Mầm non tư thục Mầm xanh (Cạnh Vang Thang Long) số 191/3 Lạc long Quân chưa nhỉ?
    Em thấy trường sạch sẽ, thoáng, đồ dùng và đồ chơi hiện đại, có điều hoà. Cô Hiệu trưởng nói chuyện dễ chịu, 15 cháu/lớp/2cô, nhận cháu từ 14 tháng đến 5 tuổi.
    Em đang cân nhắc xem có gửi Bốp ở đây không, Bốp nhà em mới được 14 tháng.
    Có Mẹ nào gửi con ở đây rồi cho em xin ý kiến tham khảo nhé.
    À, điện thoại của trường Mầm xanh đây: 04.2580007
    cảm ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con sinh tháng 4 năm 2005 không nhỉ
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang gửi Tún ở trường MX
    Em đã đi tìm hiểu nhiều trường khu vực Lạc Long Quân, Thuỵ Khuê, Hoàng Hoa Thám và một số trường khu vực HVQP, Nghĩa Tân. Nhưng em thấy ưng nhất là trường Mầm Xanh này.
    Chị à, ở đây các Cô chăm sóc rất tốt, nấu ăn ngon hơn mẹ Tún nấu ở nhà ( :4: Tún bảo thế) nên mặc dù lười ăn nhưng Tún bao giờ cũng ăn hết suất, phòng học sạch và thoáng, có điều hoà cho mùa hè và nước nóng cho mùa đông.
    Lớp của Tún gồm 15 bạn/2 cô, trường có tổ chức ăn sáng và ăn tối cho các cháu theo đăng ký của phụ huynh, nên em rất yên tâm khi cần đi làm sớm hoặc đón muộn.
    Chị gửi Bốp ở trường này thì hôm nào chị em mình giao lưu nhé.
    chúc chị sớm tìm được trường phù hợp cho Bốp.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaTun
    Em đang gửi Tún ở trường MX
    Em đã đi tìm hiểu nhiều trường khu vực Lạc Long Quân, Thuỵ Khuê, Hoàng Hoa Thám và một số trường khu vực HVQP, Nghĩa Tân. Nhưng em thấy ưng nhất là trường Mầm Xanh này.
    Chị à, ở đây các Cô chăm sóc rất tốt, nấu ăn ngon hơn mẹ Tún nấu ở nhà ( :4: Tún bảo thế) nên mặc dù lười ăn nhưng Tún bao giờ cũng ăn hết suất, phòng học sạch và thoáng, có điều hoà cho mùa hè và nước nóng cho mùa đông.
    Lớp của Tún gồm 15 bạn/2 cô, trường có tổ chức ăn sáng và ăn tối cho các cháu theo đăng ký của phụ huynh, nên em rất yên tâm khi cần đi làm sớm hoặc đón muộn.
    Chị gửi Bốp ở trường này thì hôm nào chị em mình giao lưu nhé.
    chúc chị sớm tìm được trường phù hợp cho Bốp.
    Mời các Mẹ góp ý cho Mầm Xanh để Mầm Xanh thực sự là ngôi nhà tiêu chuẩn cho Bé yêu của Bạn.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các Mẹ,
    Tún nhà em đang học lớp nhà trẻ trường MN Mầm Xanh (cạnh Vang Thăng Long)
    Có mẹ nào ở khu vực Lạc Long Quân hoặc có bé đang học lớp nhà trẻ thì giao lưu cái nhỉ.
    Thân
    • Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi,
    Bốp nhà em bị sốt mọc răng, có phải uống thuốc gì ko nhỉ?
    Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho em với.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chỉ cần cho cháu uống thuốc hạ sốt thôi, mẹ cháu có thể hỏi bên mục kinh nghiệm hay/chăm sóc bé. Thân

Trích dẫn Nguyên văn bởi tea191
    các mẹ ơi,
    Bốp nhà em bị sốt mọc răng, có phải uống thuốc gì ko nhỉ?
    Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ cho em với.
    Cảm ơn các mẹ nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi, trường Mầm Xanh là trường tư hay công, học phí bao nhiêu, chế độ giờ giấc sinh hoạt của các cháu ntn? Làm ơn cho em biết với. Em cũng đang tìm trường cho nhóc nhà em. mong tin các chị
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí&Tít
    Các chị ơi cho em hỏi, trường Mầm Xanh là trường tư hay công, học phí bao nhiêu, chế độ giờ giấc sinh hoạt của các cháu ntn? Làm ơn cho em biết với. Em cũng đang tìm trường cho nhóc nhà em. mong tin các chị
    Trường Mầm xanh là trường tư thục bạn ạ
    Học phí tùy theo lứa tuổi, khoảng 400.000-550.000 đồng/ tháng
    bao gồm: Sáng uống sữa, ăn bữa chính buổi trưa, ăn bữa phụ buổi chiều và hoa quả.
    Chế độ giờ giấc sinh hoạt và lịch học cụ thể thì bạn liên lạc trực tiếp với nhà trường nhé
    Mình thấy các cô nói trường chuẩn bị tổ chức cho các cháu học tiếng anh và học võ đấy.
    à, số điện thoại của trường là 04.2580007
    Chúc bạn sớm tìm được trường như ý
    Từ ngày tún nhà mình học ở đây cháu rất ngoan, khỏe, và đặc biệt là trộm vía không thấy cháu ốm vặt.
    Thân
    • 243 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi cho hỏi là trường đấy nhận bé từ bao nhiêu tháng vậy? Trường tư thục mà học phí như vậy thì ok quá. Mẹ nó thấy cơ sở vật chất của trường thế nào?
    :Kiss::Kiss: SuSu:Kiss::Kiss:Yêu yêu:Kiss::Kiss:
    • 3,373 Bài viết

• 2,755 Được cảm ơn

hôm rồi mình đi qua Trường Mầm Xanh này, hic hic, đúng là mình thấy các nick trên này toàn quảng cao, PR cho người nha :Smiling:

Trường gì mà như cái nhà 4 tầng khép kín, lúc mình bế con đi qua ngó nghiêng thì các cô đang mải bán đồng nát, nhìn sân bên trong thì bẩn và bụi. Nói chung mình ko có thiện cảm về trường này các mẹ ạ
    Buôn tàu - bán bè, không bằng ăn dè - hà tiện
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 228 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi willydangyeu Xem bài viết
    hôm rồi mình đi qua Trường Mầm Xanh này, hic hic, đúng là mình thấy các nick trên này toàn quảng cao, PR cho người nha :Smiling:

Trường gì mà như cái nhà 4 tầng khép kín, lúc mình bế con đi qua ngó nghiêng thì các cô đang mải bán đồng nát, nhìn sân bên trong thì bẩn và bụi. Nói chung mình ko có thiện cảm về trường này các mẹ ạ
    Hix thế ah, mình đang định mai thử ra đó xem trường thế nào thì đọc đc com của mẹ nó mà nản quá .Sang tháng mình cũng đang muốn tìm 1 trường gần nhà để gửi con đây mà chưa biết chọn trường nào
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 94 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, ở ngõ 191 lạc long quân thì có trường nào tốt ko mình đang muốn tìm trường gửi con.