TIN TÀI TRỢ.

Trường mâm non tốt ở khu linh đàm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 992 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e vừa mua nhà ở khu gần Rainbow, bé nhà e được 2,5t rồi đã từng đi học ở trường khu ở cũ của e, các mẹ biết trường nào tốt ở khu Linh Đàm k ạ? trường nào mà bé được học Tiếng Anh và học âm nhạc ý ạ? học phí từ 2tr trở xuống thôi ạ vì nhà e chuẩn bị có bé thứ 2 nên cũng đang cần tiết kiệm chút chút ạ. Mẹ nào biết chỉ e với nhé cuối tháng 5 e nhận nhà rồi. Cảm ơn các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 95 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Em tháng 8 cũng về nhà mới ở Tây Nam Linh Đàm, đang tìm hiểu trường cho bé 3t. Mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm ạ!
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesoc1007 Xem bài viết
    Em tháng 8 cũng về nhà mới ở Tây Nam Linh Đàm, đang tìm hiểu trường cho bé 3t. Mong các mẹ chia sẻ kinh nghiệm ạ!
    E quyết định cho Cún nhà e học truờng north star mẹ nó ạ, mới đi được 1 tuần thôi.cũng khóc mất 3 hôm đấy,nhưng đc cái là các cô cũng chăm bé làm hắn nhanh quen.Hy vọng sẽ thích đến lớp.
    • 95 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metrecon_112233 Xem bài viết
    E quyết định cho Cún nhà e học truờng north star mẹ nó ạ, mới đi được 1 tuần thôi.cũng khóc mất 3 hôm đấy,nhưng đc cái là các cô cũng chăm bé làm hắn nhanh quen.Hy vọng sẽ thích đến lớp.
    Hôm trc em cũng vào diễn đàn tìm hiểu về North, nhưng có đến 50% mà các ID Marketting cho North. Thật ra em rất cảm tính, chưa biết thực hư trường này thế nào. Nhưng với cái kiểu giả làm phụ huynh để mời chào mọi ng thì em đã rất ác cảm rồi ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 351 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Ở khu Linh Đàm cũng có nhiều trường tốt, trường công có mầm non thực hành Linh Đàm có sân chơi ngoài trời rất rộng rãi. Trường mầm non tư thục cơ Ranibow, bầu trời xanh ở Bắc Linh Đàm, ngoài ra ở bán đảo Linh Đàm cũng có nhiều trường tư thục chất lượng cao Hoa Hướng Dương, Mầm non Thiên An..., bạn thử khảo sát 1 vòng xem trường nào phù hợp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesoc1007 Xem bài viết
    Hôm trc em cũng vào diễn đàn tìm hiểu về North, nhưng có đến 50% mà các ID Marketting cho North. Thật ra em rất cảm tính, chưa biết thực hư trường này thế nào. Nhưng với cái kiểu giả làm phụ huynh để mời chào mọi ng thì em đã rất ác cảm rồi ạ.
    Thế mà mình cũng cứ tin tuởng đi tìm hiểu và cho con bé học thử đấy, haiza, dù sao mình cũng đã chọn đúng trường mặc dù nghe mẹ nó nói ko yên tâm lắm, nhưng thấy con đi học về vui vẻ và trộm vía ăn được hơn là e cũng mừng. Từ nay cảnh giác vậy.hi
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho bé nhà mình tới tham quan trường Mầm non Song Thiên An 12Bt3- X2 Khu đô thị Bắc Linh Đàm thử xem thế nào.Con mình cũng mới học ở trường này được 1 tháng đấy
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách tốt nhất cứ tới tận trường quan sát và xem , nếu ook thì gửi con không thì tìm trường khác mẹ nó ạ