TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non Quân đội - 28 Điện Biên Phủ

• 2 Lượt chia sẻ
  • 9.58K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 145 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình mới xin cho cún nhà mình vào trường này. Mình thấy ở đây cô giáo tốt, chương trình học cũng ổn và học phí không cao lắm. Có mẹ nào gửi con ở đó không????
    Bim

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Mình không biết bạn có phải là người trong quân đội không. Vì nếu là người trong quân đội thì sẽ biết trường mầm non chỗ 28 Điện Biên Phủ được công nhận đạt chuẩn quốc gia, và là trường điểm của toàn quân đấy. Ở đó học phí thấp, các cô cũng nhiệt tình. Hầu như không phải bồi dưỡng thêm cho cô và các cháu ăn ngon, ăn đủ suất. Mình không gửi con ở đó vì nhà xa quá nhưng có nhiều bạn bè ở cơ quan gửi con tại trường này và họ rất khen trường.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bé Bim xin học có khó không? Có phải nhờ người quen hay mua suất không? Em có con 3 tuổi mà chưa xin học trường công được đây. Sốt ruột quá hi hi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 650 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO
    Mình không biết bạn có phải là người trong quân đội không. Vì nếu là người trong quân đội thì sẽ biết trường mầm non chỗ 28 Điện Biên Phủ được công nhận đạt chuẩn quốc gia, và là trường điểm của toàn quân đấy. Ở đó học phí thấp, các cô cũng nhiệt tình. Hầu như không phải bồi dưỡng thêm cho cô và các cháu ăn ngon, ăn đủ suất. Mình không gửi con ở đó vì nhà xa quá nhưng có nhiều bạn bè ở cơ quan gửi con tại trường này và họ rất khen trường.
    Cho mình hỏi với, trường đó chỉ dành cho con cháu của người trong quân đội thôi à? Và chỉ nhận bé trên 3 tuổi thôi à?? Mình đang định cho bé đi trẻ lúc 2 tuổi, nên đang thu thập thông tin trường lớp. Cám ơn bạn
    17e3ec62da1cc41a0b8bc4a0bc3643988.1
    PAPA, HE LOVES MAMA!
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 145 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Theo mình biết thì nhận các cháu từ 18 tháng trở lên. Mình cũng nhờ người quen mới vào được. Theo mình được biết thì trường có nhận các cháu có bố mẹ không làm trong ngành (diện 2), nhưng hình như các lớp từ 3 đến 4 tuổi đông lắm rồi. Các các lớp khác thì mình không biết. Mình có quen nhưng cũng phải làm việc với hiệu trưởng là chính.Mình thấy trường đó tốt lắm, con mình đi học mất 1 tuần đầu là khóc, chứ bây h thì ngoan lắm, vào lớp là chào mẹ rồi tự xách balô vào lớp. Bắt đầu từ tháng này là nhận hồ sơ xin học, bạn có thể đến trường gặp trực tiếp cô Hiệu trưởng từ 7h30 đến 8h để xin học.
    Bim
    • 140 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bé Bim
    Theo mình biết thì nhận các cháu từ 18 tháng trở lên. Mình cũng nhờ người quen mới vào được. Theo mình được biết thì trường có nhận các cháu có bố mẹ không làm trong ngành (diện 2), nhưng hình như các lớp từ 3 đến 4 tuổi đông lắm rồi. Các các lớp khác thì mình không biết. Mình có quen nhưng cũng phải làm việc với hiệu trưởng là chính.Mình thấy trường đó tốt lắm, con mình đi học mất 1 tuần đầu là khóc, chứ bây h thì ngoan lắm, vào lớp là chào mẹ rồi tự xách balô vào lớp. Bắt đầu từ tháng này là nhận hồ sơ xin học, bạn có thể đến trường gặp trực tiếp cô Hiệu trưởng từ 7h30 đến 8h để xin học.
    cám ơn mẹ bim nhé, mình cũng muốn qua đó tham quan trường xem ntn? nhân thể hỏi luôn diện con nhà mình có được nhận ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ Bé Bim nhiều. Thế lúc đến gặp hiệu trưởng mẹ Bé Bim có đưa phong bì không? đưa bao nhiêu? Cô Hiệu trưởng tên là gì? Bé Bim mấy tuổi rồi, nhà có ở gần trường không. Bé QH nhà mình cách đó 1000 mét.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng vừa mới cho con đi học ở trường mẫu giáo 28 Điện Biên. Bé sinh năm 2003, học lớp B2, lớp 2 cô Minh và cô Vân. Có mẹ nào có con học ở lớp này thì cùng lên trao đổi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hinmeo Xem bài viết
    Mình cũng vừa mới cho con đi học ở trường mẫu giáo 28 Điện Biên. Bé sinh năm 2003, học lớp B2, lớp 2 cô Minh và cô Vân. Có mẹ nào có con học ở lớp này thì cùng lên trao đổi nhé.
    Chán thế nhỉ, sao không có mẹ bé nào học ở lớp B2 để trao đổi nhỉ
    • 1,163 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Hihi, em là cựu học sinh của trường này đây ạ :Smiling:
    Chắc giờ trường tốt hơn xưa nhiều rồi :Smiling:
    Hy vọng sẽ ngày càng tốt, vì giờ nhiều trường cạnh tranh, chứ ko như xưa nữa.
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ, gần nhau là cười :LoveStruc:
    Chúng mình cùng nhau hạn chế sử dụng túi nilon nhé :Rose:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tham gia với. Bé Bống nhà mình cũng học ở trường này đấy.
    Bé học lớp Mẫu giáo A.
    Công nhận học ở đây tốt thật. Các cô nhiệt tình, ăn uống tử tế (quen với cô giáo còn tốt hơn nữa :Angel.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 742 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em hỏi cac mẹ đừng cười em nhé. Nhà em trong khu 28 B đây mà em ko biết cái nhà trẻ các mẹ nói tới. Có phải nó trong khu trạm xá không ạ.
    Em tính cho con vô trường dòng nhưng thích cái trường này vì nhà em ngay trong khu mà. Con em hiện giờ hơn 1 tuổi rồi, em đang nhòm ngó xin con vào đây ạ. Các mẹ chỉ cho em nó ở chỗ nào để lúc ơ rnhà em đi lọ mọ vô coi ạ. Cảm ơn các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 742 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

@embengoan: nhìn cái avatar tớ nhớ lại hình như tớ dã gặp mẹ nó đưa em bé đi chơi bên công viên chỗ ông Lê nin, mẹ nó đang có chum nữa...
    • 1,163 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Đúng là mẹ con mình gặp mẹ con Mit Siem ở CV Lê Nin rồi. Phục tinh thần thể thao của mẹ Mit Siem :Smiling:
    Vị trí trường: từ nhà mẹ nó đi thẳng về phía khu nhà 2 tầng cũ của khu, rồi đi thẳng tiếp sẽ thấy trường.
    Hôm nọ cho bé Bi đứng ngoài nhìn các anh chị tập múa hát ở sân, thích quá đòi vào. Nhưng chỉ thích chơi, múa hát thôi, cứ chắc đi học đến đoạn ăn uống là khóc ầm lên ngay. Lười ăn, lại ăn hơi đặc biệt (cơ địa dị ứng) nên đi học hơi khó khăn.
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ, gần nhau là cười :LoveStruc:
    Chúng mình cùng nhau hạn chế sử dụng túi nilon nhé :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi nhờ trường Mần non Quân đội là trường công? mình đang muốn tìm trường tư thục ở quận Hoàn Kiếm, các mẹ biết chỉ dùm nha. Thanhs./.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 443 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thangthao Xem bài viết
    Các mẹ cho mình hỏi nhờ trường Mần non Quân đội là trường công? mình đang muốn tìm trường tư thục ở quận Hoàn Kiếm, các mẹ biết chỉ dùm nha. Thanhs./.
    Trường này là trường công của Quân đội bạn nhé. Còn trường Tư thục xung quanh đấy nhiều lắm như Nemo garden, Dream House ...
    ...Đứng thẳng người, chỗ thấp thành cao
    Đứng khom lưng trên cao cũng thành thấp...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có biết ở khu Đội Cấn gần dốc lên đường Bưởi đối diện với trường Tiểu học Hoàng Diệu cũng có một trường mầm non của Quân Đội, có mẹ nào biết về trường này không? Cho em thêm thông tin nhé. EM cũng có con sắp được 2 tuổi muốn cho bé gửi ở đó đây
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tr­ường đó cũng trực thuộc Cục Hậu cần - BTTM. AX nhà em công tác ở BTTM nên sau này cũng định gửi con ở đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 210 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

HK quận Hoàn Kiếm có xin đc ko mẹ nó, hoặc phải ntn mới xin vào đc . Mẹ nào có thong tin thì chia sẻ cho mình với nhé
    Hàm lượng Canxi ở sữa Enfa 3 được kiểm nghiệm cao hơn từ 1,5 đến 3 lần mức hãng công bố liệu có dẫn đến nguy cơ về sức khỏe cho trẻ dùng lâu dài? Nhà sản xuất ko đưa ra câu trả lời. Hãy cùng chúng tôi đi tìm lời giải đáp. Tại đây !Nhà sản xuất đòi kiện khách hàng vì đã dám thắc mắc đến chất lượng sản phẩm, người tiêu dùng nổi giận.Tại đây!https://www.webtretho.com/forum/f26/chuyen-khach-hang-khieu-nai-cong-ty-sua-312913/
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 210 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ko mẹ nào có thông tin à, hic
    Hàm lượng Canxi ở sữa Enfa 3 được kiểm nghiệm cao hơn từ 1,5 đến 3 lần mức hãng công bố liệu có dẫn đến nguy cơ về sức khỏe cho trẻ dùng lâu dài? Nhà sản xuất ko đưa ra câu trả lời. Hãy cùng chúng tôi đi tìm lời giải đáp. Tại đây !Nhà sản xuất đòi kiện khách hàng vì đã dám thắc mắc đến chất lượng sản phẩm, người tiêu dùng nổi giận.Tại đây!https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=312913
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2