Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non Funny Baby ở ngõ Đại Đồng- Phố Vĩnh Hưng- Hoàng Mai HÀ nội

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.23K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào gửi con tại trường này không? Mang tiếng là trường có camera mà dạo này toàn tắt, có camera thì mờ tịt
    Nói chung, dich vụ chăm sóc khách hàng kém.:Thinking:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 605 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

chủ top gửi con ở đó hay ko? chỉ mỗi khoản camera mờ thôi ah ? dịch vụ chăm sóc khách hàng thế nào mà kém thế ?
    ko thấy chủ top nói gì đến csvc và ăn uống của con nhỉ
    Đông qua rồi đến hẹn gặp Mùa Xuân !!!
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Truong day tot ma co sao dau cac me. Minh thay trường Funny Baby là trường tốt nhất ở địa bàn đấy rồi các mẹ ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • mat
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ nào gửi con thì ra chân cầu vĩnh tuy nhé, chỗ đấy gửi rẻ mà các cô giáo rất tận tình . Mình đang gửi nhóc ở đó và thấy được, khu mình ai cũng gửi ở đó cả, có những nhóc ko ăn được cháo mà đến đấy các cô đã tập cho ăn được.
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không hiểu cái nick này là của ai? đang muốn nâng cao chất lượng của trường nào trong khu vực này mà toàn đi nói xấu các trường thể nhỉ? Các mẹ nên cẩn thận với cái nick này nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khongtenabc Xem bài viết
    Có bố mẹ nào gửi con tại trường này không? Mang tiếng là trường có camera mà dạo này toàn tắt, có camera thì mờ tịt
    Nói chung, dich vụ chăm sóc khách hàng kém.:Thinking:
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng có bé học ở đây mẹ ạ. Trường rộng rãi, lớp học thì thoáng mát lắm. Các cô giáo cũng chăm sóc các con chu đáo lắm. Hôm nào mẹ qua thăm quan đi, nếu muốn có thể đến lớp cùng mình khi mình đưa con đi học mẹ nhé! Hẹn gặp mẹ và bé nhé...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yenyen0611 Xem bài viết
    chủ top gửi con ở đó hay ko? chỉ mỗi khoản camera mờ thôi ah ? dịch vụ chăm sóc khách hàng thế nào mà kém thế ?
    ko thấy chủ top nói gì đến csvc và ăn uống của con nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 176 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

mình thì ở khu đường Thanh lân.Nếu bố mẹ nào ở khu Thanh Lân,Nam Dư thì mình nghĩ nên gửi ở mầm non baby star
    Biệt thự 1 - Ngõ 17- Phố Nam Dư - P. Lĩnh Nam.
    Trước mình gửi con chỗ khác nhưng từ tết ra nghe các mẹ giới thiệu mình có chuyển con sang đây.Ở đây có camera giám sát,có sân chơi ngoài trời như trường công mà các trường khác ko có.Cái sân chơi này đúng là hiếm vì đất Hà Nội thì chật,chỉ các trường mang dáng dấp quốc tế may ra mới có khu như thế còn ko con cái mình toàn chơi trong 4 bức tường.
    Mình định sẽ lập 1 bài mới giới thiệu trường này cho các mẹ nào gần khu mình biết để gửi con vì mình mong trường càng nhiều học sinh thì càng phát triển và nhờ thế con mình cũng có môi trường tốt và mạnh để mà theo học.hihi
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ đây chính là nich cua giáo viên bên babystar rồi nên mới đi nối xấu trường khác và tăng bốc trường mình lên như vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mat Xem bài viết
    Các mẹ nào gửi con thì ra chân cầu vĩnh tuy nhé, chỗ đấy gửi rẻ mà các cô giáo rất tận tình . Mình đang gửi nhóc ở đó và thấy được, khu mình ai cũng gửi ở đó cả, có những nhóc ko ăn được cháo mà đến đấy các cô đã tập cho ăn được.
    chị ơi cho em xin tên trường và địa chỉ dc k ạ. tks c
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi! Trường đó tên là gì a?
    Học phí bao nhiêu?
    Gửi trẻ từ mấy tháng ạ