TIN TÀI TRỢ.

Trường Mầm non Chất lượng cao Hugo-Linh Lang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Có mẹ nào gửi con ở đây chưa, bé nhà mình được 24 tháng mình vừa gửi ở đấy 1 tuần. Khi chưa đi học bé ngoan lắm nhưng từ khi đi học về bé hư và hay quấy, khóc đòi bế, mình thấy các cô ở đây nhiều tình chu đáo. Nhưng mình k hiểu nguyên nhân như thế nào mà bé hay khóc thế. Mẹ nào biết nguyên nhân chia sẻ cùng mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnHien Xem bài viết
    Có mẹ nào gửi con ở đây chưa, bé nhà mình được 24 tháng mình vừa gửi ở đấy 1 tuần. Khi chưa đi học bé ngoan lắm nhưng từ khi đi học về bé hư và hay quấy, khóc đòi bế, mình thấy các cô ở đây nhiều tình chu đáo. Nhưng mình k hiểu nguyên nhân như thế nào mà bé hay khóc thế. Mẹ nào biết nguyên nhân chia sẻ cùng mình nhé.
    Chào chi,

Em định là tháng 3 đến đây gởi bé nhà em ở đấy cho gần nhà, bé nhà chị mới đi học nên về nhà cháu thèm được bố mẹ bế ẳm ấy mà, trước con em đi gởi cũng thế chị à, về nhà cháu cũng hay khóc đòi bế, lúc đầu cháu hư lắm hay khóc, nhưng dần cũng quen ấy ma, lúc đầu em cũng nóng ruột lắm, bị stress ghê luôn, về trường hợp bé nhà chị không sao đâu chị ạ. Tâm lý của cháu thay đổi ấy mà, đang quen ở nhà, bây giờ tách ra đi học, các cháu hơi hụt hẩng ấy thôi, dần sẽ quen thôi chị ạ.

Có con nhỏ hay lo nghĩ quá chị nhỉ, lúc nào cũng nghĩ đến con và lo cho con

Chúc hai mẹ con mạnh khỏe nhé
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi,các mẹ có mẹ nào cho con học ở trườngg Mầm non chất lượng cao Hugo-ở Linh Lang không?các mẹ cho nhận xét về trường này với, mình đang chuẩn bị gửi bé vào trường đó, không biết thế nào nhỉ?Cảm ơn các mẹ nhiều. :Kiss:
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình cũng đang có con đang học ở trường Hu go chất lượng tốt, các cô rất yêu trẻ. Bé nhà bạn mấy tháng rồi, con mình đi học rất yêu trường yêu lớp và yêu các cô. Ở đó ai cũng yêu trẻ từ người quản lý đến bác bảo vệ bạn ạ. Tốt nhất bạn cứ đến tận nơi bạn sẽ cảm nhận được.
    Mong chờ
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình cũng đang có con đang học ở trường Hu go chất lượng tốt, các cô rất yêu trẻ. Bé nhà bạn mấy tháng rồi, con mình đi học rất yêu trường yêu lớp và yêu các cô. Ở đó ai cũng yêu trẻ từ người quản lý đến bác bảo vệ bạn ạ. Tốt nhất bạn cứ đến tận nơi bạn sẽ cảm nhận được.
    Cảm ơn mẹ AnHien nhe, bé nhà bạn được bao nhiêu tuổi?bé nhà mình được 2tuoi rồi, chưa bao giờ đi nhà trẻ cả. Ở nhà rất hiếu động nhưng cứ nói đến đi nhà trẻ là sợ lắm, điển hình là cứ đi qua trường mẫu giáo nào là sợ chạy luôn. Chính vì thế nên mình mới muốn cho đi tư thục, nếu đi công lập chắc là bé không thích ứng được ngay vì ở đó rất đông các cháu. Bé nhà bạn đi được bao lâu rồi? Lớp có đông không?Cảm ơn mẹ AnHien nhiều. :LoveStruc:
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ AnHien nhe, bé nhà bạn được bao nhiêu tuổi?bé nhà mình được 2tuoi rồi, chưa bao giờ đi nhà trẻ cả. Ở nhà rất hiếu động nhưng cứ nói đến đi nhà trẻ là sợ lắm, điển hình là cứ đi qua trường mẫu giáo nào là sợ chạy luôn. Chính vì thế nên mình mới muốn cho đi tư thục, nếu đi công lập chắc là bé không thích ứng được ngay vì ở đó rất đông các cháu. Bé nhà bạn đi được bao lâu rồi? Lớp có đông không?Cảm ơn mẹ AnHien nhiều. :LoveStruc:
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thỏ láu Xem bài viết
    Bé nhà mình được 27 tháng bạn ạ, nói chung bé nào đi học cũng sợ nhưng dần dần bé sẽ quen mẹ nó ạ,mình chỉ mất vài buổi đầu cho bé về giữa giờ thôi. Sau đó cho bé đi cả ngày bé nhà mình bây giờ cũng ngoan hơn nhiều, bé nhà bạn được 2 tuổi nếu cho vào đó học thì học lớp C1,hình như t6 này học phí tăng thì phải. Nhà bạn ở đâu nhà mình ở HQV nhưng mình vẫn quyết định cho bé học ở đó.
    Mong chờ
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bé nhà mình được 27 tháng bạn ạ, nói chung bé nào đi học cũng sợ nhưng dần dần bé sẽ quen mẹ nó ạ,mình chỉ mất vài buổi đầu cho bé về giữa giờ thôi. Sau đó cho bé đi cả ngày bé nhà mình bây giờ cũng ngoan hơn nhiều, bé nhà bạn được 2 tuổi nếu cho vào đó học thì học lớp C1,hình như t6 này học phí tăng thì phải. Nhà bạn ở đâu nhà mình ở HQV nhưng mình vẫn quyết định cho bé học ở đó.
    Cảm ơn mẹ nhiều. Bé nhà bạn được bn kg rồi?bé nhà mình nhẹ cân lắm, ăn được nhưng lại đi đâu hết. Sáng nay mình cũng tạt qua trường rồi, nói chung là cũng có thể chấp nhận được. Học phí hiện giờ là 900.000d/tháng, chưa có tiền ăn. T6 lại tăng lên à/Nếu mình cho bé nhà mình đi chắc là vào lớp con của bạn rồi nhi. Hy vong sẽ được nói chuyện nhiều hơn. Nhà mình ở ngay Đội Cấn, từ nhà đến đó cũng chỉ mất có 10min thôi. Nhà bạn ở Hoàng Quốc Việt, ở đó cũng có nhiều trường tốt như Ánh Sao, Hoa Hồng sao lại không cho đi a?
    Có phải bé nhà bạn là bé hơi bụ và trông cao gần như nhất lớp không?
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nhiều. Bé nhà bạn được bn kg rồi?bé nhà mình nhẹ cân lắm, ăn được nhưng lại đi đâu hết. Sáng nay mình cũng tạt qua trường rồi, nói chung là cũng có thể chấp nhận được. Học phí hiện giờ là 900.000d/tháng, chưa có tiền ăn. T6 lại tăng lên à/Nếu mình cho bé nhà mình đi chắc là vào lớp con của bạn rồi nhi. Hy vong sẽ được nói chuyện nhiều hơn. Nhà mình ở ngay Đội Cấn, từ nhà đến đó cũng chỉ mất có 10min thôi. Nhà bạn ở Hoàng Quốc Việt, ở đó cũng có nhiều trường tốt như Ánh Sao, Hoa Hồng sao lại không cho đi a?
    Có phải bé nhà bạn là bé hơi bụ và trông cao gần như nhất lớp không?
    Con mình lười ăn lắm nên phải cho học trường tư thục bạn ạ, mấy cái trường gần HQV mình k ưng í bởi không gian chật hẹp không thoáng, bé nhà mình mặc áo phông trắng hình hoa, chuồn chuồn:Laughing: :Laughing:
    Mong chờ
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Con mình lười ăn lắm nên phải cho học trường tư thục bạn ạ, mấy cái trường gần HQV mình k ưng í bởi không gian chật hẹp không thoáng, bé nhà mình mặc áo phông trắng hình hoa, chuồn chuồn:Laughing: :Laughing:
    Mẹ AnHien ơi, trời nóng quá nên mình chưa cho con đi học được, ở trường có điều hòa không mẹ nó, không biết bây giờ có còn nhận học sinh không mẹ nó?Bé nhà mình còi lẵm, 29 tháng rồi mà chỉ được có 12,7kg, cao có 91cm thôi, Chán nhỉ.:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha ban o Hoang Quoc Viet den thu truong Mam non Bong Mai xem, hay truong Thuy tien i; hai truong nay deu tren duong Hoang Quoc Viet; Thuy tien o trong truong Cao dang su pham Mau giao TW, Bong Mai o ngo 385 Hoang Quoc Viet, nha 3 A24, co dieu hoa, phong hoc phong ngu rieng biet.Con nha minh hoc Bong Mai.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ thỏ láu đã cho con đi học trường Hugo chưa, có thông tin gì chia sẻ cho mình với. Học phí bây giờ là bao nhiêu rồi? chương trình học của các cháu thế nào? mình thấy hình như trường không có sân chơi cho con thì phải. nếu biết thêm thông tin thì cho mình biết nhé.
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metomzim Xem bài viết
    Mẹ thỏ láu đã cho con đi học trường Hugo chưa, có thông tin gì chia sẻ cho mình với. Học phí bây giờ là bao nhiêu rồi? chương trình học của các cháu thế nào? mình thấy hình như trường không có sân chơi cho con thì phải. nếu biết thêm thông tin thì cho mình biết nhé.
    Học phí tăng lên 1triệu 6 trời nắng nhà trường luôn bật điều hòa hiện tại đã tách lớp
    Mong chờ
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Học phí tăng lên 1triệu 6 trời nắng nhà trường luôn bật điều hòa hiện tại đã tách lớp
    Lâu lắm rồi mới thấy mẹ AnHiền, thanks mẹ nó nhiều nhé.

Mình cứ lưỡng lự, chắc là phải cho đi thôi., Đợt vừa rồi mình đi công tác nên chưa ổn định được, chắc là tuần sau se nộp đơn mẹ nó ạ.
    Sao lớp bây giờ đông quá nên phải tách lớp hả mẹ nó?con bạn chắc là lên cân rồi?bé đã quen rồi đúng không?có gì mẹ chia sẻ với mình về trường lớp nhé. Thanks. :Angel:
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metomzim Xem bài viết
    Miình chưa cho đi bạn ạ, bạn xem thông tin của mẹ AnHien để biết thêm nhé.
    Con bạn được bao nhiêu tháng rồi? nếu cho đi thì cũng vui mẹ nó nhỉ!:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ AnHiền đã cho biêt thông tin.
    Con mình đã lên 4 tuổi. Đang học ở trường Liễu Giai thì phải chuyển . Mình lo không biết cháu hòa nhập có tốt không.
    Khi nào mẹ Thỏláu cho con di học thì chia sẻ thêm nha.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Me AnHien ơi, dạo này mẹ còn có cho con học ở trường Hugo nữa không?bé nhà bạn đi học vẫn ổn chứ?Bé nhà bạn tên là gi?Con nha mình đi học rồi đây/
    • 701 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Me AnHien ơi, dạo này mẹ còn có cho con học ở trường Hugo nữa không?bé nhà bạn đi học vẫn ổn chứ?Bé nhà bạn tên là gi?Con nha mình đi học rồi đây/
    Bé nhà bạn học lớp C mấy, bé nhà mình vẫn học ở đó:LoveStruc::LoveStruc:
    Mong chờ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 55 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chào các mẹ, Bống nhà mình cũng đang học ở trường Hugo đấy, nói chung trường này cũng tốt, giáo viên rất cẩn thận. Bống đi học toàn bị các cô góp ý với bố mẹ là đanh đá thôi. Nổi tiếng của trường đấy. hì hì. Con nhà mình học lớp cô Hà, có mẹ nào có con học lớp đấy ko nhỉ, mình giao lưu chút.
    • 132 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bé nhà bạn học lớp C mấy, bé nhà mình vẫn học ở đó:LoveStruc::LoveStruc:
    Bé nhà mình vẫn khóc, mình cũng thấy cô có vẻ nhiệt tình, yêu bé. Chỉ có điều mình hơi lo là lúc đón con vể mình vào lớp thấy điều hòa bật có vẻ hơi lạnh, chỉ lo là bé lại bị viêm họng, sổ mũi thôi. Không biết là nên thế nào nhỉ!!!!:Laughing:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4