TIN TÀI TRỢ.

Trường mầm non Bách Việt khu X1 Láng Hạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con nhà em thì đang học trường công các mẹ ạ. Nhưng mà những ngày rét này thì trường công lại nghỉ. Hôm trước em có hỏi trên diễn đàn nơi trông trẻ ngày lạnh ý, thì có mẹ bảo là các trường tư đều trông hết (khổ, em gà lắm). Thế là em cũng đánh liều sang hỏi ạ. E định gửi ở trường Bách Việt này nè. Hôm nay em cho bé sang gửi thử ạ. Tự nhiên lại muốn hỏi các mẹ xem trường này nó thế nào để tới nếu mà có điều kiện thì em cho bé học luôn ở đây ý ạ. Khỏi chạy qua chạy lại cho mất công. Em thì em nói chuyện với cô Hiệu trưởng rồi nhưng mà em vẫn muốn hỏi các mẹ thông thái ở trên đây ạ. hì hì

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,532 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Chưa thấy mẹ nào vào trả lời về trường Mầm non Bách Việt khu X1, Hoàng Ngọc Phách này nhỉ???
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhà mình cũng gần trường Bách Việt. Mình cũng qua trường Bách Việt tham quan rùi. Cảm nhận thì mình thấy cũng giống các trường tư quanh khu vực đấy. Quanh khu đấy thì mình nghĩ gửi trường nào cũng đc vì các trường giờ cũng cạnh tranh nhau. Đc cái trường Bách Việt nằm trong khu tập thể có sân rộng, ko có xe cộ qua lại. Năm ngoái thấy trường kết hợp với Phường tổ chức Trung thu cho các cháu trong khu vực, mình nghĩ chắc trường cũng quan tâm đến hoạt động ngoại khóa.
    XNy7p7
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 90 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em gửi con ở trường này nè. Các cô giáo bên này chăm con kĩ lắm. Khi nào đổi mùa hay thay đổi thời tiết còn nhắc nhở phụ huynh. Bé nhà em gửi bên này bây giờ con tự tin hơn nhiều lắm. Sức khỏe tốt, phát triển toàn diện chứ không phải chỉ mỗi kiểu trông trẻ đâu.
    Đợt trước đăng ký cho con học lớp tiếng anh, múa với vẽ ở trường. Ngày xưa nhóc bé quá nên sợ không theo được. Ai ngờ về nhà con vừa gặp mẹ thì "hello mom". Giật cả mình nhưng cũng thấy vui vui, sang bên trường xem con học thế nào thấy họ dạy khoa học lắm, kết hợp cả học , chơi, hát nên các bé tiếp thu được.
    Em định gửi cháu bên này luôn cho đến khi nào đi lớp một. Tìm được trường dạy con phát triển theo cách tự nhiên thế này hiếm lắm. Gửi nhà nước thì rẻ hơn nhưng con không được tự tin trước người lớn. Mấy bà cùng phòng ai cũng thích nhóc nhà mình ^^ Tự hào lắm và cũng yên tâm nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ hanasusu ơi, em cũng đang định cho cún 29m nhà em đi học ở bách việt ạ. Chị cho em hỏi về chế độ ăn uống và sĩ số lớp của các con ko ạ. Hix, tính em cả nghĩ dớ dấn, tìm trường cho con đi học mà mẹ đã lo sốt vó rồi.