Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường Mầm non A - Ba ĐÌnh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.49K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ.
    Các mẹ nào đang chuẩn bị hoặc đã có con đang gửi ở Mầm non A - Ba Đình ( đối diện BV Xanh pon) cho mình xin thông tin về trường đó với, như tiền học phí, tiền ăn, cơ sở vật chất, cô giáo ...
    Mình đang tìm hiểu thông tin về trường đó, các mẹ giúp mình nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Không mẹ nào có bé học trường này trên WTT ạ? Hôm nay em cũng đi nộp đơn vào trường rồi, lần đầu xin cho con đi học, bỡ ngỡ kinh! Thấy có Đơn tự nguyện đóng góp cho trường ấy, không biết các mẹ khác đóng góp bao nhiêu?
    Hy vọng nhiều mẹ vào đây trao đổi!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,278 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quyenandmore Xem bài viết
    Không mẹ nào có bé học trường này trên WTT ạ? Hôm nay em cũng đi nộp đơn vào trường rồi, lần đầu xin cho con đi học, bỡ ngỡ kinh! Thấy có Đơn tự nguyện đóng góp cho trường ấy, không biết các mẹ khác đóng góp bao nhiêu?
    Hy vọng nhiều mẹ vào đây trao đổi!
    bé nhà bạn học đúng tuyến ah? bé sinh năm 2007?
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boBonbon Xem bài viết
    bé nhà bạn học đúng tuyến ah? bé sinh năm 2007?
    Bé nhà mình trái tuyến, nhưng nhờ người quen xin bạn ạ. Thế bé nhà bạn đúng tuyến à?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,278 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Bé nhà mình cũng giống bé nhà bạn thôi hi hi. Nếu 2 con học cùng lớp thì tốt quá nhỉ?
    You are my sunshine!

47467611@N00
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boBonbon Xem bài viết
    Bé nhà mình cũng giống bé nhà bạn thôi hi hi. Nếu 2 con học cùng lớp thì tốt quá nhỉ?
    Thế 26-27 này đến trường lấy kq đúng ko? Bé nhà bạn tên gì? Bé nhà mình là NGuyễn Đặng Thục Quyên. Nếu học cùng lớp thì tốt quá, có gì còn 888 nhỉ!
    Mà sao ít mẹ vào top này nhỉ! Hay các mẹ khác quá bận...hehe. Giá mà có nhiều mẹ vào để trao đổi thì tốt wa nhỉ?
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Có bé nào vào lớp C2 không? Bé nhà mình lớp C2, nhập học 10/8. Các mẹ vào trao đổi kinh nghiệm nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,294 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Mình đăng ký để làm quen nhé. Con mình học B3. Cháu thì học C3 đây.
    GDATm5
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Olive Xem bài viết
    Chào bạn! Mình thấy danh sách có mấy bé B3 mới, chắc bổ sung, bé nhà bạn chắc học từ năm ngoái nhỉ! thế cháu bạn bao giờ vào lớp đấy? Mình lần đầu cho bé đi nhà trẻ, thấy hồi hộp lắm...hy vọng trường tốt, cô tốt!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,294 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Không, con nhà tớ là bổ sung đấy, đã đi học ở VN bao giờ đâu. Cũng hơi run run, ko biết thế nào đây.

Mà các cô chả dặn dò gì nhỉ?

Đi học phải chú ý những gì hả các mẹ ơi?
    GDATm5
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Thế bé nhà bạn bao giờ vào lớp? Lý do để bạn chọn trường này là gì? hehe...Mình xin cho bé nhà mình vào trường vì tiện đường đi làm nên đón bé dễ dàng, và nghe đồn chất lượng cũng ok.

Bé nhà mình chưa nhập học,nên cũng không biết là các cô dặn dò gì, lớp C2 nhập học sớm nhất là 4/8 hay sao ấy.

Mẹ nó tiếp tục vào trao đổi nhé!
    • 165 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

May quá, có hội rồi. Mình tìm mãi hội này. Mình mới nhờ người quen xin cho bé vào trường này đây. Bé nhà mình là Nguyễn Ngọc Hân. Thấy người quen bảo được nhận rồi nhưng cũng chưa biết cụ thể là vào lớp nào và bao giờ nhập học. Mẫu giáo nhỡ là C hay B hả các mẹ? Có mẹ nào tìm thấy tên bé nhà mình được bổ sung trong lớp của con không? Chưa cầm được giấy gọi nhập học trên tay nên mình vẫn thấy lo lo. Năm ngoái con học tư thục, năm nay mới xin chuyển về đây. Các mẹ cho mình xin thông tin về các khoản chi phí ở đây với...!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,721 Bài viết

• 7,826 Được cảm ơn

Bé nhà em chưa đi mẫu giáo , nhưng em cũng đang nhăm nhe cho con học mầm non A, thứ nhất là gần nhà - thứ 2 là nghe các chị bạn khen trường này lắm . Các mẹ cho chút kinh nghiệm để năm sau e cho con theo học đỡ bỡ ngỡ :Smiling:
    Cây xanh thì lá cũng xanh , Cha mẹ thiện nguyện để phúc cho Con
    • 165 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Olive Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, Hân nhà mình sinh 2006 chắc là vào 1 trong các lớp B nhỉ. Mẹ nó xem danh sách lớp B3 của Tít Mít có tên bé nhà mình không với nhé. Nếu có thì hay quá!!!
    • 617 Bài viết

• 908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuong7379 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, Hân nhà mình sinh 2006 chắc là vào 1 trong các lớp B nhỉ. Mẹ nó xem danh sách lớp B3 của Tít Mít có tên bé nhà mình không với nhé. Nếu có thì hay quá!!!
    Mẹ nó ơi, hôm nay mình đi qua vẫn thấy dán danh sách đấy. Mẹ nó đến cổng là nhìn thấy, vào kiẻm tra danh sách cho con nhé. Mình nhận giấy nhập học từ hôm 26 mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,294 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Mẹ bạn Hân phải đến trường lấy Giấy vào lớp cho con nhé. Phát từ hôm 26, 27 rồi. Nếu ko có giấy đấy ko đi học được đâu nhé. Lớp B3 của TM nhà tớ thì nhập học là 4/8, tức là thứ 4 tuần tới đấy.

À mà trường có ăn sáng ko các mẹ ơi? Chẳng thấy cô dặn gì ko biết đằng nào mà lần...

À tớ cũng chọn trường này vì gần nhà mẹ bạn Quyên ạ.
    GDATm5
    • 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vợ hay đi học với các cán bộ quản lý mầm non của Hà nội bảo trường này cực tốt ở Quận Ba Đình. Nhà hơi xa nên mình ko xin cho con học ở đấy. Bạn nào có điều kiện thì nên xin cho con vào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,412 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Cả nhà ơi hình như trường này chỉ nhận bé từ 3tuổi trở lên thôi ạ? Mong các mẹ có t.tin gì về cô giáo cũng như nhà trường thì chia sẻ thêm cho mình tham khảo với :Rose:
    • 165 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thanks các mẹ nhé. Mình vừa qua trường sáng nay, đọc không thấy tên con trong DS bổ sung. Hỏi người quen thì bảo là yên tâm, vì cô HT đi tập huấn chưa về, mấy hôm nữa mới ký Giấy nhập học cho con mình được. Lỡ nhờ người ta rùi nên đành chờ cho trót vậy.

Nhà Tít Mít ở đâu thế, mình ở ngay cạnh nhà thờ Hàng Bột đây. Có mẹ nào gần đó không?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,294 Bài viết

• 495 Được cảm ơn

Mẹ bạn Hân nhờ ng quen hỏi lại nhé. Vì chị Hiệu phó đi học buổi sáng thôi, chiều ở nhà đấy.

Nhà tớ bên ngõ Thông Phong, gần nhỉ?

Nhà Vịt ơi, trường nhận các bé từ 3 tuổi thôi mẹ nó ạ. Tạm thời tớ chưa biết thông tin gì hơn.
    GDATm5
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2