Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trường HappyKid ở ngõ 18 Nguyên Hồng -HN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.05K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người trong topic này đâu hết rồi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thì cũng mới tham khảo Ngôi Sao Xanh vì chỗ này ngay gần cơ quan mình. Tiếp xúc với giáo viên thấy nói chung là tạm được, phòng ốc ổn, cũng chưa được chứng kiến cảnh cô giáo quát nạt bé, nhưng có lẽ mình sẽ cho con trai học trường này. Được cái gần cơ quan nên mình có thể đảo qua đảo lại liên tục, trường còn có camera để theo dõi qua mạng nữa.

Chỉ có một điều mình hơi lăn tăn là trường này hình như chưa có bé nào 12 tháng, còn bé nhà mình thì sắp tới 1 tuổi mình đã cho đi trẻ rồi. Nó bé thế, không biết có ổn không?
    • 261 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Tham gia WTT lâu nhưng ít post bài vì bận và cũng lười nữa. Hôm nay mới đọc được topic này, đúng chỗ ngứa nên tham gia ý kiến chút ít. Con trai minh đi học ở Happy Kidz từ 19 tháng tuổi. Lúc đầu thích lắm, được 1 tuần bắt đầu khóc, khóc lóc ghê, nhìn xót lắm, được cái mẹ cũng vững vàng nên không khóc theo con, dần dần thì hết khóc và có vẻ ngoan hơn. Biết nhiều hơn, tự lập hơn và có những biểu hiện lớn hơn, chững chạc hơn.
    Đấy là 6 tháng đầu (con đi học được gần 1 năm rồi mà), mấy tháng gần đây thì mình thấy chuệch choạc lắm, các cô giáo ít quan tâm hơn, thấy con đi học về hay bị rôm (thằng cu nhà mình nóng lắm, rôm từ cuối mùa xuân), quần áo bẩn thì trước các cô giũ qua, bây giờ tương nguyên cả vào túi ni-lon, chiều đón về mở ra khai mù, ăn uống thì thất thường, ở nhà thì vẫn duy trì được nếp ăn, ngủ và uống sữa nhưng mình cảm thấy các cô đang ở tuổi yêu nên có vẻ sao nhãng các cháu. Điển hình là mấy hôm nay đưa con đi học, bình thường thì đón học sinh xong thì các cô tận tình đưa lên lớp, nhưng dạo này toàn thấy bắt lên lớp một mình, mà có mấy cô cứ ngồi giải thẻ ra buôn chuyện với nhau, mình ức chế lắm nhưng chẳng nói gì, chỉ sợ con ở lớp lại bị các cô nặng lời. Cô giáo lớp con trai mình thì ổn lắm, nhẹ nhàng, dịu dàng và thấy rất yêu trẻ, nhưng chỉ ở trên lớp thôi, và trước mặt phụ huynh, còn ngoài thì các cô có vẻ vô trách nhiệm hay nói như các mẹ thì thiếu kinh nghiệm.
    Bức xúc nên cũng loăng quăng xem có trường nào hay hơn mà hợp lý thì cho chuyển hoặc tìm trường tệ hơn để so sánh, giảm stress việc cho con đi học.
    Chia sẻ ít thông tin với các mẹ, cũng mong nếu có mẹ nào đang cho con học ở Happy Kids phản hồi để cùng nhau chia sẻ, góp ý với các cô, để các con đi học vui hơn, mẹ yên tâm hơn.
    Thâm tâm thì chẳng muốn chuyển trường cho con đâu, nhưng hôm nay lại thấy trường funny House ở gần đấy, mở được gần một năm, cơ sở vật chất trong cũng đẹp. Mẹ nào đang cho con học ở đây thì chia sẻ nhé còn mẹ nào muốn biết thì mình up cái địa chỉ trang web này: http://www.funnyhouse.edu.vn cả tối này hai vợ chồng cứ lăn tăn mãi đây, có mẹ nào biết về trường này thì cho mình biết với nhé.
    "GÓC NHÀ" xin chào các mẹ: https://www.facebook.com/pages/Góc-nhà/254194934669306

ot0Tp7
    :557: chụt chụt chụt
    Tập 1

GmowRLWGmowp7

Tập 2

LGKxW4sLGKxp7
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3