TIN TÀI TRỢ.

Trường HappyKid ở ngõ 18 Nguyên Hồng -HN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.01K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ cháu thấy băng-rôn quảng cáo trường mầm non song ngữ HappyKid tuyển sinh các cháu 12-72 tháng. Đây là trường mới mở, có mẹ nào biết thông tin về trường này kg ạ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mynemo
    Mẹ cháu thấy băng-rôn quảng cáo trường mầm non song ngữ HappyKid tuyển sinh các cháu 12-72 tháng. Đây là trường mới mở, có mẹ nào biết thông tin về trường này kg ạ???
    Mình là mẹ cháu Bim, hôm nay vừa gửi cháu buổi đầu tiên nhưng cũng hơi lo vì thấy còn ít cháu quá. Trường cơ sở vật chất cũng được, lớp học có điều hoà, phòng học sáng sủa. Cô giáo thì chưa tiếp xúc nhiều nên chưa biết rõ lắm, còn những người phụ trách thì đều có kinh nghiệm về giáo dục. Cô chủ nhiệm là tiến sĩ trong lĩnh vực mầm non, đã học tập và tham khảo nhiều ở nước ngoài, 2 cô nữa hiện đang làm ở viện chiến lược trong lĩnh vực mầm non. Giáo viện dạy các cháu thì đều học ở CDSPMG. Học phí: 1tr/tháng, thế cũng là được, có trông muộn từ 5h30-7h (168.000d/tháng), trông thêm thứ 7 (180.000d/tháng), so với nhiều trường thì tiền học như vậy là rẻ, chỉ có điều không biết học hành thế nào thôi. Mình định gửi cháu 1-2 tháng nếu không tốt thì gửi Little Food hoặc cố chi tiền cho con học ở Dreamhouse vậy. Nếu mẹ nào có thông tin thêm thì tư vấn giúp theo địa chỉ mail là: thuyttt@pidc.com.vn. Cám ơn các mẹ nhiều.
    0
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyttt.pidc
    Mình là mẹ cháu Bim, hôm nay vừa gửi cháu buổi đầu tiên nhưng cũng hơi lo vì thấy còn ít cháu quá. Trường cơ sở vật chất cũng được, lớp học có điều hoà, phòng học sáng sủa. Cô giáo thì chưa tiếp xúc nhiều nên chưa biết rõ lắm, còn những người phụ trách thì đều có kinh nghiệm về giáo dục. Cô chủ nhiệm là tiến sĩ trong lĩnh vực mầm non, đã học tập và tham khảo nhiều ở nước ngoài, 2 cô nữa hiện đang làm ở viện chiến lược trong lĩnh vực mầm non. Giáo viện dạy các cháu thì đều học ở CDSPMG. Học phí: 1tr/tháng, thế cũng là được, có trông muộn từ 5h30-7h (168.000d/tháng), trông thêm thứ 7 (180.000d/tháng), so với nhiều trường thì tiền học như vậy là rẻ, chỉ có điều không biết học hành thế nào thôi. Mình định gửi cháu 1-2 tháng nếu không tốt thì gửi Little Food hoặc cố chi tiền cho con học ở Dreamhouse vậy. Nếu mẹ nào có thông tin thêm thì tư vấn giúp theo địa chỉ mail là: thuyttt@pidc.com.vn. Cám ơn các mẹ nhiều.
    0
    Mẹ thuyttt ơi, tình hình cho con học ở trường thế nào, thông tin cho các mẹ tham khảo với nhé. Lớp học có thoáng đãng không hả bạn, các cô có yêu trẻ và có kinh nghiệm không? Bé có thích đi học không hả bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 193 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tin Yêu cũng vừa đến học trường này. Cảm nhận của mẹ cháu sau khi tiếp xúc với Hiệu phó là rất tốt, tù ý tưởng đến phương pháp, các cô đều là chuyên gia trong ngành giáo dục mầm non, thường xuyên đi tập huấn cho các trường công về phương pháp dạy học mới. Thấy cô hiệu phó ở trường thường xuyên, trực tiếp đôn đốc kiểm tra các cô. Nhà cháu gần trường nên mẹ cháu vẫn dành thêm chút thời gian la cà để thăm dò xem thế nào, về tâm lý nói chung là đã yên tâm và tin tưởng giao con cho các cô, chỉ hơi tiếc là khuôn viên trường hơi chật thôi! Các mẹ có thể cho con đi học thử, và có thể trao đổi thường xuyên với các cô giáo và Cô hiệu phó. Trường mới mở nhưng cũng đã có khoảng hơn 30 cháu rồi, kế hoạch của trường chỉ nhận 60 cháu thôi.
    xn6fye
    Tin_Yêu!
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Tin và mẹ Bim ơi, cho mình hỏi thăm chút. Mình cũng muốn cho Cindy đi học, xin vào trường công bây giờ thì không được rồi, may quá thấy địa chỉ trường này ở gần nhà. Cho mình hỏi là với học phí như vậy thì các cháu có được cho ăn bữa sáng không, mình đi làm sớm nên sợ không đủ thời gian cho con ăn trước khi đến lớp. Trường này có chia các cháu theo lứa tuổi không, vì mình thấy nói chỉ tuyển 60 cháu? Lớp của Tin và Bim có bao nhiêu bạn và mấy cô trông? Các mẹ cho mình xin thông tin với nhé, mình đang cần gấp lắm. Thanks.
    Mail của mình nhggiang@gmail.com
    Wk57

a0Im
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các chị,

Chè Lam nhà em đang gửi ơ đó, nói chung là cung ok nhưng có điều là các cô giáo ở đó có vẻ như mới tốt nghiệp ra trường,chưa có nhiều kn. Hoi mới đầu, lớp nhà trẻ của con em có một cô có kn nhưng sau một thời gian thì thấy bảo cô đi làm thạc sỹ nên không dạy nũa. Một điều nữa là hồi đầu, các cô còn giặt quần áo cho cháu nhưng dạo này thì không, cho vào túi ny-lông thôi. Lớp nhà trẻ giá là 1.2tr/tháng, cũng ok. Học T7 trả thêm tiền. Có thể con nhà em trộm vía dễ nuôi nên cũng chưa thấy vấn đề lắm. Nhưng em cũng muốn nhân đây để lập thành một nhóm các bà mẹ có con học ở Happykid để cùng chia sẻ và trao đổi. Em đang hơi vội nên k viết được nhiều, mong hồi âm.
    • 6,411 Bài viết

• 3,844 Được cảm ơn

Lâu lắm không thấy các mẹ post bài về trừong này, em đang định cho cháu học ở đây, các mẹ có thông tin gì cho em tham khảo với. Thanks các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 358 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mẹ Comfort cũng định gửi con ở Happykidz à, mình đang muốn cho cu con đi học mà vẫn băn khoăn chưa biết nên gửi ở đâu, gần nhà chỉ còn trường này và Little Foot thôi. Các mẹ có biết thông tin và kinh nghiệm gửi con ở đó thế nào chia sẻ cho mình biết với, con nhà mình ăn ngủ khó lắm nên mình rất lo...
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau!!! La là lá...

• 377 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khoảng mấy tháng nữa cho Cún đi học trường này,các mẹ có thể cho em chút lịch trình ăn uống của các cháu ko ạ để em xem có cần lăn tăn gì nữa ko hay quyết định luôn ,thanks các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 603 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Các chị ơi, ở Huỳnh Thúc Kháng cũng có trường này hay lắm đây:

https://www.webtretho.com/forum/f385/truong-wonderland-47-49-huynh-thuc-khang-46953/
    • 377 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sắp cho con đi nhà trẻ của trường này,những mẹ nào đang có con học trường này vào đây tụ tập nhé. Để em học hỏi thêm kinh nghiệm của các mẹ và tìm hiểu về trường này trước khi cho con đi nhà trẻ.
    Mình đã gặp cô hiệu trưởng ,cô có vẻ rất thân mật và có kinh nghiệm ,yêu trẻ ,trường tuy hơi nhỏ nhưng gần nhà ,giá cả hợp lý nên mình nhất định cho con học ở trường này
    Các mẹ có bé học trường này thấy có được ko ạ ?
    • 879 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Học phí của trường thế nào chị ơi? Có nhận trẻ từ 12 tháng tuổi không?
    • 377 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có nhận trẻ từ 12 tháng đấy mẹ gâubieen ạ,học phí là 1 tr 2 /1 tháng,nếu học thêm thứ 7 thì tính thêm,ngày ăn 5 bữa
    Sáng 1 bữa cháo,xúp,phở
    Trua 1 bữa sinh tố,hoa quả
    Trua 1 bữa cháo chính
    Chiều 1 bữa cháo nhẹ
    Trước khi về 1 bữa sữa
    Thấy thực đơn có vẻ cũng phong phú,mà mình thì chắc cho đi trường này rùi ,nhưng về sân chơi của trường bé nhưng mình ko quan tâm lắm vì bé nhà mình còn nhỏ quá nên chỉ cần ăn uống ngủ tốt là oke
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em cũng ở khu Thành Công nên chắc sẽ gửi con vào trường này rồi. Thấy học phí cũng có vẻ hợp lý, không ngất ngưởng như những trường tư thục khác. Các cô giáo ở đấy thế nào hả các chị? Có chị nào gửi con ở đấy rồi cho em ít kinh nghiệm nhé.
    Bé_Bon_yêu
    Blog của Bon, mời mọi người vào xem nhé: https://360.yahoo.com/be_bon_yeu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 118 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthanhthuy82 Xem bài viết
    Nhà em cũng ở khu Thành Công nên chắc sẽ gửi con vào trường này rồi. Thấy học phí cũng có vẻ hợp lý, không ngất ngưởng như những trường tư thục khác. Các cô giáo ở đấy thế nào hả các chị? Có chị nào gửi con ở đấy rồi cho em ít kinh nghiệm nhé.
    Chị ơi cho em hỏi với?Trường nhận bé Từ mấy giờ?Mà nhà em ở xa, trường có xe đưa đón ko?Tiền xe là bao nhiêu 1thang vậy?
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy ở phố Yên Ninh cũng có trường Happy Kid. Không biết có phải là cơ sở khác của trường ở Thành Công không nhỉ.
    Bé_Bon_yêu
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em cũng gần phố Nguyên Hồng, các chị đặt câu hỏi toàn những điều em đang quan tâm, chị nào đã có con gửi ở trường này rồi làm ơn cho em biết thông tin mỗi lớp gồm mấy cháu, mấy cô hả các chị?

DM: ACB, SHB, CTS, KLS, SD4, HPC
    • 377 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đã cho con sang trường rùi,mẹ nào cần hỏi gì về trường mình sẽ giải đáp,chắc phải 1,2 hôm nữa rảnh mới ngồi gõ đcj dài
    • 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ khanhlinhcun đã cho con vào học trường này chưa? Các cô giáo ở đấy thế nào, chăm sóc các bé ra sao? Con đi học về có thích không? Chế độ dinh dưỡng có ổn không? Mình muốn tham khảo về trường này vì nhà mình gần đây nên muốn gửi con vào học ở trường này cho gần.
    Bé_Bon_yêu
    • Điều hành
    • 15 năm
    • 907 Bài viết

• 429 Được cảm ơn

Đã có chủ đề về trường nên Mod xin phép khóa chủ đề này lại để tránh trùng lặp. Mời các bạn tiếp tục tham gia vào chủ đề cũ.

Thân mến
    Mod_GD
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3