TIN TÀI TRỢ.

Trường Babybears CS 2 - 10 Hàng Bột

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.65K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là chủ trường mầm non tư thục Babybears ở số 10 ngõ hàng bột . Các mẹ nào có kiến gì về trường mình ko ? mình rất muốn các mẹ cho ý kiến để mình xây dựng trường tốt hơn nữa .... trang web trường là : www.babybears.com.vn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 206 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ngõ Hàng Bột là ở đâu hả bạn ?
    • 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi venga Xem bài viết
    Mình là chủ trường mầm non tư thục Babybears ở số 10 ngõ hàng bột . Các mẹ nào có kiến gì về trường mình ko ? mình rất muốn các mẹ cho ý kiến để mình xây dựng trường tốt hơn nữa .... trang web trường là : www.babybears.com.vn
    Bạn có thể cho biết rõ về mô hình đào tạo cũng như nguồn giáo viên của trường ko? Mình chưa có thời gian qua xem cụ thể, nhưng xem trong trang web của trường thì điều đầu tiên mình thấy là học phí cao quá. Hiện nay trường Koala house hay O'hana là những trường có uy tín mà mức học phí cũng chỉ xấp xỉ trường của bạn. Mình cũng định tìm trường cho con nhưng còn băn khoăn. Tại trường của bạn là một trường mới nên chưa thể đánh giá hiệu quả được nên với mức học phí hiện nay trường đưa ra cũng là một vấn đề cần suy nghĩ.
    Mình đang rất mong muốn tìm được trường phù hợp cho con mình. Rất mong ý kiến phản hồi của bạn.
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường mình mới nên có lẽ đưa ra 1 học phí cao ngay từ đầu như vậy khiến mọi người ko khỏi thắc mắc . Và để giải quyết những thắc mắc đó mình đưa ra 1 học phí hoàn toàn mới dành cho các vị phụ huynh đăng ký cho bé học tại trường từ bây giờ tới ngày 15 tháng 10 năm 2007 là : Chỉ với 500 .000 + 1.623.000 ( ko đóng bất cứ khoản gì nữa ) bé sẽ được học trong 2 tháng đầu , từ tháng thứ 3 trở đi là 1.623.000 vnd/ 1 tháng . Những bé đăng ký hưởng quyền lợi học phí như vậy trong suốt quá trình học tại trường ( ví dụ có thể là sau 4 năm ) học phí sẽ ko thay đổi , mãi mãi là 1.623.000 cho đến khi bé ra trường .Mình chỉ có thể trả lời câu hỏi của bạn đúng nhất và đầy đủ nhất nếu bạn cho con học trường mình . Bạn sẽ đánh giá được tại sao ban đầu mình đưa giá cao như vậy . Mọi chi tiết bạn xem thêm trên trang website :www.babybears.com.vn nhé
    • 1,091 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình mới chuyển sang học Baby Bears được 2 hôm, cũng chưa biết thế nào nhưng cảm nhận đầu tiên là CSVC cũng khá ổn và điều quan trọng nhất là con rất vui, rất thích đến trường! Híc, con nhà mình đã đi học hơn 1 năm nhưng chỉ mới đến 2 ngày qua mình mới thấy con biết đòi đi học , suốt ngày chỉ đòi đến trường Bé Gấu! Còn về chế độ ăn, chương trình học... thế nào thì để con mình học một thời gian rồi sẽ đưa ra ý kiến tiếp cho các mẹ tham khảo nhé!:Smiling:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 431 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Con mình cũng học đc 2 ngày rồi mặc dù có 18 tháng thôi nhưng không khóc nhé. Cô giáo rất chăm bé mẹ đến đón còn không muốn về cơ. CSVC của trường mình thấy rất OK bởi với 1 trường ở trung tâm HN mà có đc CSVC như thế này là quá tốt rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Có mẹ nào biết về trường Babybears ở số 10 Hàng Bột không. Mình đã ghé thăm thấy cơ sở của trường rất tổt nhưng không biết phương pháp giáo dục thế nào. Mình đang băn khoăn giữa trường Hoàng Gia và Babybears. Trường Hoàng Gia thì phương pháp giáo dục nghe nói rất tốt nhưng cơ sở vật chất hơi chán.

Các mẹ cho ý kiến.

Thanks.
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smart Xem bài viết
    Chào các mẹ. Có mẹ nào biết về trường Babybears ở số 10 Hàng Bột không. Mình đã ghé thăm thấy cơ sở của trường rất tổt nhưng không biết phương pháp giáo dục thế nào. Mình đang băn khoăn giữa trường Hoàng Gia và Babybears. Trường Hoàng Gia thì phương pháp giáo dục nghe nói rất tốt nhưng cơ sở vật chất hơi chán.

Các mẹ cho ý kiến.

Thanks.
    Bạn vào đây, các mẹ BBB tụ họp chỗ này
    https://www.webtretho.com/forum/f31/sinh-vien-mam-non-babybears-60143/
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới cho bé nhà mình vào học . THấy cơ sở vật chất khá là tốt có bể bơi , có sân ngoài trời ...Bé nhà mình đến trường mà ko hề khóc . ĐÓ là điều mà xưa nay chưa hề có, chắc tại trường có nhiều đồ chơi khiến bé ko cảm thấy lạ . Nhưng mình đang rất băn khoăn vì thấy bể bơi nước nóng , tuy là rất ổn nhưng với điều kiện thời tiết như vậy ko biết các bé bơi có ốm ko nhỉ . Rất nhiều người nói với mình là bể bơi sẽ giúp con phát triển thể lực , giúp con ăn ngon miệng hơn , giúp bé vật động và tinh thân sảng khoái hơn . Không biết có đúng không ? Trường có phó giám đốc viên chiến lược nghiên cứu phát triển GDMM làm tư vấn thì chắc yên tâm về chuyên môn rồi , được lợi là bất cứ cái gì đổi mới là các bé sẽ được tham gia . Mình ko lăn tăn về chuyện đó . CHỉ mỗi tội , COn mình là con trai thì giá học là 120 $ trong khi bé gái xin học ngay lúc ấy giá chỉ còn 100 $ thôi . Hơi bất công nhưng tại vì cô chủ trường giải thích là trường thiếu bé gái quá nên có chút thiên vị . Nói chung là ổn lắm , mình thấy hình như bé nhà mình rất hợp với trường , trước giờ chưa thấy bé vui khi đi học bao giờ . Mình chỉ cần điều ấy thôi .
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 242 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduynam Xem bài viết
    Mình mới cho bé nhà mình vào học . THấy cơ sở vật chất khá là tốt có bể bơi , có sân ngoài trời ...Bé nhà mình đến trường mà ko hề khóc . ĐÓ là điều mà xưa nay chưa hề có, chắc tại trường có nhiều đồ chơi khiến bé ko cảm thấy lạ . Nhưng mình đang rất băn khoăn vì thấy bể bơi nước nóng , tuy là rất ổn nhưng với điều kiện thời tiết như vậy ko biết các bé bơi có ốm ko nhỉ . Rất nhiều người nói với mình là bể bơi sẽ giúp con phát triển thể lực , giúp con ăn ngon miệng hơn , giúp bé vật động và tinh thân sảng khoái hơn . Không biết có đúng không ? Trường có phó giám đốc viên chiến lược nghiên cứu phát triển GDMM làm tư vấn thì chắc yên tâm về chuyên môn rồi , được lợi là bất cứ cái gì đổi mới là các bé sẽ được tham gia . Mình ko lăn tăn về chuyện đó . CHỉ mỗi tội , COn mình là con trai thì giá học là 120 $ trong khi bé gái xin học ngay lúc ấy giá chỉ còn 100 $ thôi . Hơi bất công nhưng tại vì cô chủ trường giải thích là trường thiếu bé gái quá nên có chút thiên vị . Nói chung là ổn lắm , mình thấy hình như bé nhà mình rất hợp với trường , trước giờ chưa thấy bé vui khi đi học bao giờ . Mình chỉ cần điều ấy thôi .
    BẠN CHO MÌNH HỎI TRƯỜNG ĐÓ Ở ĐÂU VẬY
    • 567 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

@MiNoncoi Có topic về babybears rồi, chắc mod chưa nhập 2 đề tài nên chị khó tìm.
    Trang web của trường:

http://babybears.com.vn/

Còn phụ huynh của trường hay thông báo tình hình ở đây:
    https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=60143

Nhưng trường ở Hàng Bột nên có lẽ cũng là xa nhà MiNoncoi đấy:Sad:
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HUm nay vừa đi dự lễ tổ chức noel của trường . Mình thấy chương trình vui nhộn tuy nhiên do đông quá nên trường cũng phải bỏ nhiều tiết mục của các cháu .Mình hỏi cô chủ trường , cô ý nói trường sẽ liên tục tổ chức các chương trình cho bé . Để bé tự tin trong giao tiếp , tự tin trong biểu diễn . Mình đánh giá cao những điều đó . Tuy nhiên vẫn còn chờ xem nhà trường làm được những gì . Các duy nhất để giúp bé tự tin đó là : Hãy để bé ra ngoài môi trường . Bé có thể khóc 1 lần , 2 lần ....nhưng rồi sẽ hết khóc và tự tin những lần sau .... MÌnh đã làm như vậy với con mình . Đầu tiên khi mình đưa bé đi siêu thị , bé khóc ré lên , nhìn thấy ai cũng sợ . Thế là ngày nào mình cũng cho đi siêu thị . Mình còn tập cho con biết lấy những gì con thích . Mình cho con chọn những cái con thích, những cái nào mình ko cho mua thì mình cũng sẽ giải thích cho con . Giờ thì bé đi siêu thị tự tin , nhìn thấy ai cũng giơ tay chào , cứ lũn cũn đi vào lấy đồ . Bé rất thích ăn khoai tây phomat .
    • 1,091 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mời mẹ Duy Nam về topic của các PH Babybears để tham gia chia sẻ thông tin về các con cùng mọi người nhé. Các mẹ khác nếu muốn hỏi về BB thì vào đây https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=60143 cùng bọn mình nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã cho con học ở trườngmầm non tư thục BabyBears ở địa chỉ số 10 ngõ Hàng Bột, Cát Linh Hà Nội chia sẽ cho mẹ In ít thông tin với, In nhà mình mới được 15thang mà lười ăn lắm hiện đang thuê Osin nhưng giờ nó lại đòi về đang tìm chỗ gửi, lo quá! có mẹ nào có thông tin về trường này thì chia sẽ cho mình với nhé, càng nhiều càng tốt! Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.
    www.babybears.com.vn
    • 492 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Mẹ inin cứ đến thẳng trường mà xem. Bé nhà mình học ở trường từ ngày đầu tiên, hiện giờ đang học ở lớp Donald 2 rùi. Nếu cảm thấy cần trao đổi gì thì mẹ nó cứ vào CLB bé - Sinh viên Baby bears của WTT nhé. Ở đó các mẹ có con ở trường hay vào đó để chia sẻ thông tin ở trường.
    Còn về ý kiến riêng của mình thì thấy trường khá tốt so với một số trường mầm non tư thục mà con mình đã học trước đây (bé nhà mình đi học từ hồi 13th cơ).
    Rất mong được gặp mẹ nó ở BB :Rose::Rose::Rose:
    Niềm kiêu hãnh của Mẹ là Con yêu tự tin trong cuộc sống
    và làm chủ cuộc đời mình, Con nhé!

ĐT: 097.971.1308- quynhlan1611
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 136 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé Chí Hiển Xem bài viết
    Mẹ inin cứ đến thẳng trường mà xem. Bé nhà mình học ở trường từ ngày đầu tiên, hiện giờ đang học ở lớp Donald 2 rùi. Nếu cảm thấy cần trao đổi gì thì mẹ nó cứ vào CLB bé - Sinh viên Baby bears của WTT nhé. Ở đó các mẹ có con ở trường hay vào đó để chia sẻ thông tin ở trường.
    Còn về ý kiến riêng của mình thì thấy trường khá tốt so với một số trường mầm non tư thục mà con mình đã học trước đây (bé nhà mình đi học từ hồi 13th cơ).
    Rất mong được gặp mẹ nó ở BB :Rose::Rose::Rose:
    Mẹ bé Chí Hiển ơi,

Bé Mít nhà tớ nay được 18 tháng, cháu cũng hay bị ho và ốm mỗi khi thời tiết thay đổi.
    Cháu ở nhà với bà ngoại, tuy nhiên bây giờ bà ngoại không trông nữa nên tớ cũng chưa biết tính nên cho cháu đi trẻ hay ở nhà và thuê người giúp việc. Thuê người giúp việc thì k yên tâm, đi nhà trẻ thì lo con mình đã hay ốm lại dễ bị lây bệnh nên càng ốm thêm. Tớ cũng chưa biết tính ra sao?
    Tớ cũng đang tìm trường gần nhà tớ ở khâm thiêm, nếu ra trường baby bear cũng gần.
    Bạn cho tớ một lời khuyên với.
    Thank you!
    Mẹ Tuấn Mít
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có tin vui cho gia đình nào bận đi công tác nè . mọi người xem đường link https://www.webtretho.com/forum/showt...=60143&page=23
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho mình hỏi các khoản tiền của trường này với?Kể cả tiền xe đưa đón nhé!
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aaonly Xem bài viết
    Cho mình hỏi các khoản tiền của trường này với?Kể cả tiền xe đưa đón nhé!
    Theo mình biết thì học phí hiện tại là 2trieu1 /tháng và xe thì gần là 750k còn xa là 950k,đại loại như vậy-con mình học ở đây từ trước nên học phí vẫn đang được khuyến mại đôi chút.Nhìn chung là cũng đáng tiền phết đấy Mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 136 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduynam Xem bài viết
    Theo mình biết thì học phí hiện tại là 2trieu1 /tháng và xe thì gần là 750k còn xa là 950k,đại loại như vậy-con mình học ở đây từ trước nên học phí vẫn đang được khuyến mại đôi chút.Nhìn chung là cũng đáng tiền phết đấy Mẹ nó ạ
    Bạn ơi,

Cho mình hỏi là bé nhà mình nay được 18 tháng. Cháu ăn uống cũng rất khó, mình thấy mình là bố mẹ nên chăm bẵm cho con từng li từng tí. Cháu ăn cháo hạt nhưng rất hay nôn ọe khi hơi lợn cợn 1 tí.
    Cháu cũng k biết uống sữa mút ống mà mình cho con uống bằng thìa.
    Cháu lại rất nhát nữa nên mình k biết ở trường baby bear chăm sóc những bé như bé nhà mình thì như nào?

Mình cám ơn bạn!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2