TIN TÀI TRỢ.

Trường Apollo Children House (Cầu Giấy)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.2K Lượt đọc
  • 241 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Các me ơi, em vừa đi tăm tia trường Apollo (155 Cầu Giấy) và thấy khá ổn. Cơ sở vật chất của trường khá tốt, lớp ít cháu (15 cháu/2-3cô) và khá rộng rãi. Bây giờ đang vắng nên mỗi lớp chiếm lĩnh 1 tầng (ăn 1 phòng, ngủ 1 phòng) và các cô có vẻ rất nhiệt tình với học trò. Em cũng chẳng kỳ vọng gì chuyện cho con đi học dược nhiều thứ ở tuổi này đâu, nhưng thấy thích ở chỗ các cô sẽ quan tâm sâu sát đến con mình hơn ở các trường khác (đông hơn), vì thế bé sẽ đỡ chuyện ốm đau, bị đói hơn.
    Các mẹ nào đã có con đi học ở Apollo hay đã tham quan trường cho em lời khuyên nhé, vì em cũng đang rất muốn chọn truờng cho bé nhà em sớm ổn định . Cảm ơn các mẹ rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ơi, bọn tớ đang bàn tán rôm rả ở đây này:
    https://www.webtretho.com/forum/showt...604#post340604
    Mẹ bé Ốc và Sóc - Album của Ốc và Sóc đây !

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 534 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MecuabeBO
    Các me ơi, em vừa đi tăm tia trường Apollo (155 Cầu Giấy) và thấy khá ổn. Cơ sở vật chất của trường khá tốt, lớp ít cháu (15 cháu/2-3cô) và khá rộng rãi. Bây giờ đang vắng nên mỗi lớp chiếm lĩnh 1 tầng (ăn 1 phòng, ngủ 1 phòng) và các cô có vẻ rất nhiệt tình với học trò. Em cũng chẳng kỳ vọng gì chuyện cho con đi học dược nhiều thứ ở tuổi này đâu, nhưng thấy thích ở chỗ các cô sẽ quan tâm sâu sát đến con mình hơn ở các trường khác (đông hơn), vì thế bé sẽ đỡ chuyện ốm đau, bị đói hơn.
    Các mẹ nào đã có con đi học ở Apollo hay đã tham quan trường cho em lời khuyên nhé, vì em cũng đang rất muốn chọn truờng cho bé nhà em sớm ổn định . Cảm ơn các mẹ rất nhiều.
    Bạn có thể cho mình thêm thông tin chi tiết hơn 1 chút được không? Địa điểm? Học phí?......... Cám ơn nhiều nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Mình đã đăng ký cho Bo vào đó đấy. Phí nhập học 500 nghìn. Học phí tính ra khoảng 700/ tháng. Lớp đó đến ngày hôm nay đã có 13 bạn rồi. Không phải là mình quảng cáo đâu nhé nhưng mình đã chọn cho Bo đến hàng chục trường rồi, dến Apollo là mình ưng ngay đấy. Đến học với Bo đi thôi.
    Địa chỉ: ngõ 155 Cầu Giấy.
    • 217 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã đăng ký cho Bo vào đó đấy. Phí nhập học 500 nghìn. Học phí tính ra khoảng 700/ tháng. Lớp đó đến ngày hôm nay đã có 13 bạn rồi. Không phải là mình quảng cáo đâu nhé nhưng mình đã chọn cho Bo đến hàng chục trường rồi, dến Apollo là mình ưng ngay đấy. Đến học với Bo đi thôi.
    MecuabeBo ơi, thế túm lại là cho con đi học trường nào đấy, vì mình đọc ở đây: https://www.webtretho.com/forum/f4630/co-be-nao-hoc-o-hoa-linh-trong-lang-quoc-te-thang-long-khong-21822/
    Mẹ bé Ốc và Sóc - Album của Ốc và Sóc đây !

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

em đang chạy làng Hoa Linh sang Apollo đấy, vì Hoa Linh bây giờ đông khủng khiếp (lớp của cháu em 35 cháu/ 3 cô, có khi chỉ có 2 cô thôi), con mình mới đi học không thể cầm cự được trong môi trường đông đúc như thế. Hy vọng ử Apollo vắng hơn, bố mẹ được yên tâm hơn.
    • 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình mới cho con vào trường Apollo được 2 ngày rôi, cháu nhà mình cũng phải chạy làng từ trường Hoa Hướng Dương (Cống Vị - Ba Đình) sang đấy, lớp đông quá, trên 50 cháu rồi, con nhà mình ăn chậm, về nhà đói và khát thấy tội quá. Đi học 4 buổi không chịu được nên ốm liền 3 ngày, bị sốt trên 39 độ. Mẹ của Bé Bo ơi, đã cho con học ở đây lâu chưa? chia sẻ kinh nghiệm với nào. Mình cũng thấy hài lòng về cơ sở vật chất ở trường, thấy cô giáo nói lớp hè chỉ có 10 cháu thôi, mình cũng hi vọng con mình tìm được chõ học ổn định cho con. Bo có tăng cân và khoẻ mạnh khi học ở trường này không?
    • 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ cho Bo học ở lớp cô Hương phải không? Mình cũng cho cháu vào lớp đó rồi, bây giờ lớp có 15 cháu rồi. Cô Hương dịu dàng và nhiệt tình nhỉ, bé nhà mình đi học về khoe mẹ là "cô Hương yêu con", và ngoan hẳn, cháu còn bi bô hát cô giáo là mẹ hiền. Mình thấy yên tâm lắm. Hy vọng mình tìm đúng trường.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 953 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi thế trường này ở chỗ nào nhỉ. Mình mới chuyển nhà về khu Cầu giấy nên ko hình dung nổi. Có gần bể bơi làng Quốc Tế Thăng Long ko? Ở đó nhận trẻ từ mấy tuổi vậy? Mình đang lo tập 2 ko có ai trông nên sẽ phải đi gửi trẻ sớm. tìm dần trường cho con là vừa :4:
    • 221 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Ve con
    Mẹ nó ơi thế trường này ở chỗ nào nhỉ. Mình mới chuyển nhà về khu Cầu giấy nên ko hình dung nổi. Có gần bể bơi làng Quốc Tế Thăng Long ko? Ở đó nhận trẻ từ mấy tuổi vậy? Mình đang lo tập 2 ko có ai trông nên sẽ phải đi gửi trẻ sớm. tìm dần trường cho con là vừa :4:
    Trường apollo nằm ở ngõ 155 cầu giấy, trong ngõ, còn trường ở Làng quốc tế Thăng Logn là trường Hoa Linh. Cả hai trường đều đang nhận hồ sơ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thằng Phong già nhà em đến bây giờ là được 22 tháng, em đang xin cho nó đi học đây, nó nghịch quá cơ, hy vọng là đi học sẽ ngoan hơn. Thằng cu nhà em trộm vía thể lực tốt (15kg, 90cm), nên em quan tâm đến chất lượng giáo dục hơn là chế độ ăn uống. Em đang định xin cho nó vào trường Hoa Hồng (thực nghiệm - CĐSPMGTW) ở Thái Thịnh, có bác nào biết về trường đấy không? Nó mới 22 tháng thì học ở đấy được không?... Nói cho em biết với. Em cảm ơn các bác.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 953 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ MinhHINSU96
    Trường apollo nằm ở ngõ 155 cầu giấy, trong ngõ, còn trường ở Làng quốc tế Thăng Logn là trường Hoa Linh. Cả hai trường đều đang nhận hồ sơ
    Cám ơn bạn. Ý mình muốn hỏi từ trường Hoa Linh đi đến trường Apollo bao xa?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Bo đi học ở Apollo toàn bắt nạt các cô thôi. Và nghịch như giặc. Nói thế để thấy là Bo quý lớp và cực kỳ thân thiện với các cô. Bo ăn và ngủ vào loại khó thế mà các cô cũng chiều được. ăn và ngủ rất đảm bảo. Mẹ Châu ơi, lớp của chúng nó đông phết rồi dấy nhỉ. Chả biết bao giờ tách lớp riêng cho cái bọn lớn hơn lên tầng 3 nữa.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    sieuthiNHANH201002265608zmjmzjq2zj4022086
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe mẹ Bo quảng cao cho trường kinh quá :3:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Mẹ Bo khen không công cho trường đấy, có khi phải bảo các cô lên mạng này mà xem mẹ Bo làm makertinh cho trường ác liệt thế nào. Sóc con đã đi học chưa mà mẹ Sóc lượn lên WTT thế?
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ Bo oi,
    Hôm qua Sóc đi học về có vết xước ở tay, mẹ hỏi tại sao, Sóc bảo là bạn Bo cào con đấy. Cả tuần đi học về chỉ nhắc đến mỗi Bo thôi đấy, chứ hình như chưa chơi với ai.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 777 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Các chị ơi con em được 20 tháng thì Apollo có nhận kg? Chi phí chi tiết như thế nào ạ, lần này em quyết tâm nghèo cũng cố cho cu Tèo đi học thôi. Các chị trả lời chi tiết hộ em nhé vì mẹ cháu đang cân đo tài chính mà. À ở trường có điều hoà kg ạ?
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram_hb
    Các chị ơi con em được 20 tháng thì Apollo có nhận kg? Chi phí chi tiết như thế nào ạ, lần này em quyết tâm nghèo cũng cố cho cu Tèo đi học thôi. Các chị trả lời chi tiết hộ em nhé vì mẹ cháu đang cân đo tài chính mà. À ở trường có điều hoà kg ạ?
    20 tháng cũng nhận đấy, bên cạnh lớp của Sóc là lớp bé hơn (lớp đó hiện tại cũng không đông lắm đâu, không như lớp Sóc đã 16 cháu rôi, sắp phải tách lớp vì mỗi lớp tối đa 15 cháu thôi. Học phí 450k/tháng (lớp nhỏ hơn chắc là ít hơn), 10k tiền ăn/ngày (nếu ăn sáng thì nộp thêm 3k), 1tr tiền xây dựng trường/năm.
    Điều hoà, camera, truyền hình cáp... đầy đủ
    Nói chung là ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Ôi trời ơi, hôm nay Bo đi học về thì có vết cào cấu cắn xé ở cổ Chả biết do ai gây ra nữa. Mấy hôm nay có thêm cả anh Bim của Bo chạy khỏi Hoa Linh về đầu quân Apollo cùng em, cũng suốt ngày bị em Bo đuổi đánh. Chiến đấu kinh quá. Suốt ngày phải xin lỗi thay cho nó. Chắc nó học mấy cái đứa đanh đá như Susu với Bảo Hân đấy. hề hề không biết mẹ Susu và mẹ Bảo Hân có bao giờ lên trang này không nhỉ?
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    • 1,247 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

moi các ban vao tham www.sieuthimamnon.com
    Co day du thong tin các trương mau giao o HN day ah

trang web do me chau tu lam nen co gi so suât mong các me thong cam

Ôi trời ơi, hôm nay Bo đi học về thì có vết cào cấu cắn xé ở cổ Chả biết do ai gây ra nữa. Mấy hôm nay có thêm cả anh Bim của Bo chạy khỏi Hoa Linh về đầu quân Apollo cùng em, cũng suốt ngày bị em Bo đuổi đánh. Chiến đấu kinh quá. Suốt ngày phải xin lỗi thay cho nó. Chắc nó học mấy cái đứa đanh đá như Susu với Bảo Hân đấy. hề hề không biết mẹ Susu và mẹ Bảo Hân có bao giờ lên trang này không nhỉ?