TIN TÀI TRỢ.

Tìm trường tư thục, dân lập khu vực HoangCaaafuf- Đống Đa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    nhà em sắp nhận nhà, chuyển về khu hồ Hoàng Cầu. Khu này các bác họ hàng bảo ngày xưa toàn ruộng, hỏi các bác chỗ nào học uy tín cho bé nhà em 2 tuổi rưỡi mà chẳng bác nào biết. Bạn bè em không có ai ở quanh đây, đành nhờ các mẹ chỉ giùm em. Bảo ông chồng đưa đi tìm thì tối ngày kêu bận với về muộn. Hức!

Em muốn tìm trường có uy tín và mức giá hợp lý ở khu vực này, các mẹ cho em tên trường + mức học phí (bao gồm tiền ăn) giúp em với nhé. Em sẽ đến tận nơi xem. hihii

Em cảm ơn nhiều!
    [B][I][COLOR=#00FF00]-- --
    -------------------
    my angels
    ry%3D400
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_socxinh Xem bài viết
    Chào các mẹ,
    nhà em sắp nhận nhà, chuyển về khu hồ Hoàng Cầu. Khu này các bác họ hàng bảo ngày xưa toàn ruộng, hỏi các bác chỗ nào học uy tín cho bé nhà em 2 tuổi rưỡi mà chẳng bác nào biết. Bạn bè em không có ai ở quanh đây, đành nhờ các mẹ chỉ giùm em. Bảo ông chồng đưa đi tìm thì tối ngày kêu bận với về muộn. Hức!

Em muốn tìm trường có uy tín và mức giá hợp lý ở khu vực này, các mẹ cho em tên trường + mức học phí (bao gồm tiền ăn) giúp em với nhé. Em sẽ đến tận nơi xem. hihii

Em cảm ơn nhiều!
    mẹ Sóc xinh tham khảo đúng topic rồi đấy ạ.
    trường mầm non ở thái hà, hoàng cầu mẹ nó cứ gửi ở Colourful House là yên tâm nhất nhé. Bé nhà mình đang học ở bên CS2 ở Đội Cấn đấy mn ạ, mình biết đến trường qua một hôm mình đi cv Bách Thảo thấy có tổ chức biểu diễn ca nhạc múa lân, thế là tò mò vào xem được tặng tò he với bóng bay thế là cu con nhà mình vào chơi với các bạn luôn. Rồi mình có xin thông tin và cho con đến thăm trường.
    ưng luôn mẹ nó ạ, cơ sở vật chất và học phí phù hợp với vợ chồng mình, đang tiết kiệm nên chỉ dám cho con học ở mức 4 tr một tháng mn ạ.
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

dạo này các mẹ có vẻ ít vào wtt nhỉ
    -------------------
    my angels
    ry%3D400
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_gau2010 Xem bài viết
    mẹ Sóc xinh tham khảo đúng topic rồi đấy ạ.
    trường mầm non ở thái hà, hoàng cầu mẹ nó cứ gửi ở Colourful House là yên tâm nhất nhé. Bé nhà mình đang học ở bên CS2 ở Đội Cấn đấy mn ạ, mình biết đến trường qua một hôm mình đi cv Bách Thảo thấy có tổ chức biểu diễn ca nhạc múa lân, thế là tò mò vào xem được tặng tò he với bóng bay thế là cu con nhà mình vào chơi với các bạn luôn. Rồi mình có xin thông tin và cho con đến thăm trường.
    ưng luôn mẹ nó ạ, cơ sở vật chất và học phí phù hợp với vợ chồng mình, đang tiết kiệm nên chỉ dám cho con học ở mức 4 tr một tháng mn ạ.
    mẹ gấu cho em hỏi: học phí là 4tr ạ?
    hay bao gồm cả tiền ăn... abc hết rồi?
    -------------------
    my angels
    ry%3D400
    • 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mẹ gấu cho em hỏi: học phí là 4tr ạ?
    hay bao gồm cả tiền ăn... abc hết rồi?
    học phí của trường là 2,8m mẹ nó ạ. Còn 4tr mình nói là bao gồm cả tiền ăn đấy nhé.
    ngoài ra như Gấu nhà mình mùa hè thì có lớp học bơi, đi dã ngoại thì đầu năm đóng thêm một chút phí tham quan dã ngoại thôi mẹ nó ạ. bé nhà bạn đi học ở đâu chưa hay giờ mới đi bộ đội?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở Hoàng Cầu thì mẹ nó có thể đến tham quan trường JoyBell Kids, học phí và ăn hết 3.5 triệu trọn gói, không phải đóng thêm kể cả đi dã ngoại và học với giáo viên nước ngoài. Về ăn uống thì mỗi ngày 2 bữa sữa (sữa bột Abbot, sữa tươi Đức Oldenburger), váng sữa Monte trong tuần. Học hành thì tham khảo chương trình mầm non của Mỹ nên nhiều hoạt động phong phú. Trường ccó 3 sân chơi ngoài trời (1 vườn nuôi côn trùng sống cho học sinh quan sát, tìm hiểu đời sống, thói quen ăn uống của sinh vật...v.v...). Mẹ nó search joybellkids để tìm website và facebook của trường mà xem hình ảnh. Nhà họ hàng tớ với bạn bè tớ "chuột bạch" ở JoyBell Kids nhiều rồi nên thấy khá yên tâm.
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meyeu09 Xem bài viết
    Ở Hoàng Cầu thì mẹ nó có thể đến tham quan trường JoyBell Kids, học phí và ăn hết 3.5 triệu trọn gói, không phải đóng thêm kể cả đi dã ngoại và học với giáo viên nước ngoài. Về ăn uống thì mỗi ngày 2 bữa sữa (sữa bột Abbot, sữa tươi Đức Oldenburger), váng sữa Monte trong tuần. Học hành thì tham khảo chương trình mầm non của Mỹ nên nhiều hoạt động phong phú. Trường ccó 3 sân chơi ngoài trời (1 vườn nuôi côn trùng sống cho học sinh quan sát, tìm hiểu đời sống, thói quen ăn uống của sinh vật...v.v...). Mẹ nó search joybellkids để tìm website và facebook của trường mà xem hình ảnh. Nhà họ hàng tớ với bạn bè tớ "chuột bạch" ở JoyBell Kids nhiều rồi nên thấy khá yên tâm.
    bạn Meyeu09 tư vấn cứ như chuyên gia dinh dưỡng ấy. hicc hiccc.
    • 351 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Bây giờ khu hoàng cầu đẹp đấy bạn ạ, có nhiều trường tư thục tốt. Bạn tham khảo thử Kidshome ngõ 82, Ranibow, Đoàn Thị Điểm, Pinkhouse, Tiểu Tiên hay Vietkids xem sao. Học phí khoảng 2M, tiền ăn + v.v.v nữa là khoảng 3M/1 tháng nhé
    • 87 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Úi, nhiều thế ạ. Trường nào cũng tốt hết ạ?
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Úi, nhiều thế ạ. Trường nào cũng tốt hết ạ?
    mẹ sóc xinh ơi nhiều trường tốt mà mẹ, giờ các trường tư nhiều nếu không tốt thì khó mà hoạt động được lắm. mình thấy mn cứ thăm quan các trường rồi quyết định mn ạ. như mình là cứ phải nhìn tận mắt mới yên tâm, kết hợp với thông tin các mẹ cung cấp trên wtt nữa là quá tuyệt.
    • 882 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Nhà mình cũng ở gần đây. Bé nhà mình 4y hiện đag học Hoa sen hồ đống đa. Trước đó bé học Kid home. Trường tốt, gv tốt, hiệu trưởng thân thiện, ăn ngon, hay dã ngoại.. Học phí 1m bé nhà m lúc 2-3y là tầm 2tr6-2tr8
    Kkc : 22/10/12
    2 vạch : 21/11/12
    13w4d : w ~ 72gr, crl ~ 76mm ... 17w2d : w ~ 208gr, fl ~ 24mm ... 23w1d : w ~ 602gr, fl ~ 38mm ... 29w3d : w ~ 1523gr, fl ~ 53 mm ... 32w: w~1791gr, fl ~ 59mm ... 34w2d : w ~ 2600gr, fl ~ 64mm ... 36w2d : w ~ 2750gr, fl ~ 68mm ... 37w3d : w ~ 3300gr, fl ~ 71mm ... 38w3d : w ~ 3680gr, fl ~ 75mm, 39w3d : 3700gr, fl ~ 73mm
    28/7/2013 : nb 3,7kg, 51cm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi, bé nhà em hộ khẩu Cát linh có xin vào Hoa sen được không ạ? Mà trường đó nhận bé từ 2 tuổi trở lên thôi đúng ko chị? Bé nhà em thì chưa được 2 tuổi, em định gửi Tiểu Tiên mà ko biết có ổn ko?
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lomo.kho Xem bài viết
    Chị ơi, bé nhà em hộ khẩu Cát linh có xin vào Hoa sen được không ạ? Mà trường đó nhận bé từ 2 tuổi trở lên thôi đúng ko chị? Bé nhà em thì chưa được 2 tuổi, em định gửi Tiểu Tiên mà ko biết có ổn ko?
    Tiểu Tiên mình thấy cũng ổn mà mn. mn đã đến xem trường chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 223 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, cho mình hỏi thăm chút la xin hoc trái tuyến vào trường Hao Sen có khó không? Bao nhieu cháu 1 lớp hả mẹ nó? minh định xin cho bé nhà mình vao mãu giáo bé, thì có mấy cô 1 lớp vậy? chế đọ ăn và hoc phí của các con thế nào hả mẹ nó? Nhờ mẹ nó tư vấn giúp, bé nhà mình đi hoc ở truòng cũ về nhà chơi trò đóng giả làm cô giáo thì toàn thấy gọi học sinh là con này, thằng này... rồi mắng học sinh la ngu là dốt nữa. nản quá nên mình đang tìm truòng khác cho con đây. Cảm ơn mẹ nó nhiều
    • 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mn ơi. mình nghĩ là bạn nên cho bé hoc trường tư hoặc trường quốc tế đi ạ. Mình không có ý chê bai gì trường công cả nhưng mn cũng hiểu mà, cải cách giáo dục của nước mình toàn cải lùi ý. Mn cố gắng đầu tư cho con đi.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi khu hoàng cầu hay hào nam có trường nào nhận trông bé từ 1 tuổi trở lên ko, mình mới ngắm đc có 1 trường nhưng cơ sở vật chất cũ quá, cảm giác ko thoáng đãng, mà trẻ bé như con nhà mình đi học môi trường sạch thì đỡ ốm hơn, nhờ các mẹ có thông tin share giúp mình với nhé, mình cảm ơn nhiều