Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm danh sách các trường mẫu giáo có camera

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.6K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 41 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình vừa cho con mình học trường này từ hồi tết đến giờ thấy cũng ổn lắm. Các cô ở đây chăm cháu tốt lắm. website trường là:www. mamnongautruc.com.vn, và có camera trực tuyến nữa các mẹ thử xem. Mình không quảng cáo dùm đâu amin đùng xoá nich mình nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi,mẹ thử tham khảo trường MNTT Little Angle xem nhé, Nhím Nhà em cũng đang hoc ở L.A đấy ạ
    Web: Thienthannho.edu.vn
    Link webtretho:
    Sinh viên mầm non Little Angel 46 Kim Mã Thượng
    Thanks mẹ nhé, chúc bé luôn ngoan ngoãn và khoẻ mạnh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 372 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

các mẹ có biêé trường nào ở Khu Vĩnh Phúc - Ba Đình không ạ chỉ cho mình với. Mình đang muốn cho con đi học gần nhà cho tiện đưa đón
    Ba sẽ là cánh chim đưa con đi thật xa
    Mẹ sẽ là cành hoa cho con cài lên ngực
    Ba mẹ là lá chắn che chở suốt đời con.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 204 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://vnexpress.net/gl/doi-song/201...-troi-vao-ghe/

Trường này cũng có camera các mẹ ạ, vậy mà vẫn xảy ra việc này được. Điều đó chứng tỏ vấn đề nằm ở trình độ, năng lực sư phạm và lương tâm của người giáo viên, chứ ko phải là máy móc đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường Mầm non Quốc tế Global ở Lô C3 KĐTM Yên Hòa các mẹ nhé,e đang cho con học ở trường đấy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trường này có bài đăng trói con vào ghế này các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 111 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mấy trường đấy Bầu trời xanh , ánh sao, Mần non Hà Nội, Thiên thần nhỏ. Mình đã đến mấy trường này rồi nhưng chưa gởi vì xa nhà mình ở. Bạn thử đến đấy xem sao. Ngay ở dốc Vĩnh PHúc xuống đấy. Thăm quan nếu cho con đi học thì thông báo mình với nhé. Nếu con bạn bé thì chắc gởi ở trường Mần Non Hà Nội hơn trường nhỏ nhưng hình như các cô ở đấy chăm hơn mình thấy nhiều bé nhỏ bố mẹ gởi ở trường này. Trường có camera
    • 1,538 Bài viết

• 6,316 Được cảm ơn

Mình kéo tóp này lên , nhờ các mẹ ở SG chỉ giúp mình xem ở Quận Tân Bình (hoặc loanh quanh gần khu vực đường CMT8 có trường mầm non nào chất lượng tốt mà có gắn camera không thì chỉ giúp mình với.
    thanks!
    Tình yêu Mẹ dành cho con là thứ tình yêu vĩnh cửu nhất...:Kiss::LoveStruc::Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chỉ biết mỗi trường Quốc Tế Global thôi.
    • 43 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Bé nhà mình đang học ở sunhome khu vực phố Huế, camera cũng rất tốt vì lúc trước mình đảo qua nhiều trường để xem rồi. Nhưng mà mình nghĩ các mẹ đừng nên quan trọng quá vấn đề camera, mình nên đến thực tế kiểm tra tại trường.
    • 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Lâu lắm rồi mới lại vào diễn đàn, phần vì nhiều việc, phần vì con cũng lớn rồi, yêu trường, yêu cô, mỗi ngày lúc rỗi lại ngó con qua camera nên cũng yên tâm. Mong rằng bố mẹ nào cho con đi học cũng được vui vẻ khi thấy con vui mỗi lúc đến trường, cũng được tự hào và cảm thấy thật ngạc nhiên khi con thể hiện những gì đã học. Hình ảnh của con cũng được cập nhật trên trang web của trường. Mời các mẹ tham quan tại trang: Truongquoctemy.com.vn nhé.
    • 340 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Bé nhà mình học ở mầm non Việt Anh ở trong ngõ bệnh viện Nội Tiết, phố Thái Thịnh, trường cũng có camera nhưng đông các bố/mẹ vào quá nên thỉnh thoảng bị nghẽn mạng, ko vào xem được.
    Đúng là thỉnh thoảng vào camera ngắm con trại chạy nhảy tung tăng thấy dễ chịu vô cùng, giảm stress lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

còn trường nào có gắn khu vực HCM-Q4 k nhỉ - ai biết chĩ mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 583 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi matchia Xem bài viết
    các mẹ có biêé trường nào ở Khu Vĩnh Phúc - Ba Đình không ạ chỉ cho mình với. Mình đang muốn cho con đi học gần nhà cho tiện đưa đón
    nhà em khu vực này, em đang tăm tia Jerry house, mẹ nào có con thực sự học trường này cho em ý kiến ạ, xin đừng pr nhé
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em rất ghét trường nào mà có camera. Em thấy gắn camera cho trường học là cách làm phản giáo dục và rất bức xúc về vấn đề này. Ở các nền giáo dục tiên tiến cũng có nước nào gắn camera cho lớp học để đưa lên mạng đâu mà họ chỉ gắn camera để quản lý thôi.
    • 165 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachqueanh Xem bài viết
    Em rất ghét trường nào mà có camera. Em thấy gắn camera cho trường học là cách làm phản giáo dục và rất bức xúc về vấn đề này. Ở các nền giáo dục tiên tiến cũng có nước nào gắn camera cho lớp học để đưa lên mạng đâu mà họ chỉ gắn camera để quản lý thôi.
    Vì các nước khác ko có việc đánh học sinh hay ngược đã hs đấy bạn à. Việt Nam mình đặc biệt ở chổ đó
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 86 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachqueanh Xem bài viết
    Đúng là gắn camera thì sẽ làm cho giáo viên không được thoải mái. Nhưng bạn đừng so sánh nước ngoài và Việt Nam, hai nền giáo dục khác nhau, hai nền văn hóa khác nhau thì không thể so sánh được. Thường thì cha mẹ nào có con đi nhà trẻ cũng đều lo lắng cả, không biết con có ăn được không, có chơi, có ngủ được không, có khóc không. Có camera cũng làm cha mẹ yên tâm phần nào để tập trung vào công việc.
    Mẹ nào ở khu vực Định công, giải phóng, nguyễn văn trỗi có thể tham khảo ở trường mickeyhouse nhé
    http://mamnonmickeyhouse.edu.vn
    FKx3p7
    yvRwp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ có biết trường nào gần khu vực bà triệu, phố huế, đại cồ việt không, giá tầm 3-4tr nhé, mình đang tìm lớp cho bé 15 tháng nên trường có camera nữa thì tuyệt ah. Thks các mẹ
    • 3ct
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 23 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nào đằng Giải Phóng, Định Công thì qua Nguyễn Văn Trỗi tham quan Mickey House nhé, thoáng mát, sạch sẽ, có camera nét lắm ý
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết ở HCM k nhỉ? E ở quận Phú Nhuận
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5