Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm danh sách các trường mẫu giáo có camera

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.6K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi con nhà em 8 tháng đây, đang tìm chỗ gửi mà hoang mang quá, vì bé còn nhỏ quá chả biết gì, nên muốn tìm trường nào các cô giáo thật tốt và nhẹ nhàng để gửi con cho yên tâm. Có mẹ nào biết trường Tư thục nào mà loanh quanh trên quận Hoàn Kiếm không chỉ giúp em với ạ. Trường có camera thì càng tốt ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 679 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

trường Rainbow ở Nguyễn Phúc Lai cũng có
    XWavqQTXWavp7
    • 85 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Có mẹ nào gửi con ở Jerry HOuse ở Giang Văn Minh khong ạ? Cho biét ý kiến về chất lượng của trường này để mẹ cháu gửi em bé 2 tuổi với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cac me tham khao truong MNTT chat luong cao Nguyen Sieu o 22 Lieu Giai xem, o do cung co camera. Minh dang gui be con 2t o day, hoc phi tuy hoi cao nhung kha hai long ve su cham soc, day do cua cac co. Cac co cham nuoi chau hau het la da co kinh nghiem nuoi con nho, co hieu truong thi rat nhiet tinh va quan tam toi cac chau. Minh gui con o day thay rat yen tam va thay cung dang tien.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 91 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Gui mẹ cun ỉn, minh da tim hieu rat ky cac truong de chuan bi cho cu nha minh di bo doi. Hic, minh di mon lop xe rui, thi thay Jerry House la on nhat ve ca csvc va thai do cua cac co giao. Nen minh quyet dinh cho cu nha minh gia nhap Jerry House . Ban cu den tham quan va trao doi voi cac co di, hom truoc minh cung lam the day! Bay gio thi yen tam cho a cu di bo doi roi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 641 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trước đây mình gửi Sim ở Doll House, thấy rất yên tâm về trường lớp và các cô. Do điều kiện phải chuyển nhà về gần Đội Cấn mình lại tìm trường mới cho Sim. Lúc đầu cũng lo lắng nhưng sau đó tìm được Jerry house, mình thấy cũng rất yên tâm. Các mẹ khen trường Jerr house mình thấy là khách quan và đúng như thế đấy.
    Blog nhà Sim và Achi đây ạ https://vn.360plus.yahoo.com/lethutkb/
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường mầm non Nhật Mai ở số 5, ngách 1, ngõ 178, Thái Hà có hệ thống camera rất rõ, các mẹ có thể nhìn thấy con mình như đang có con bên cạnh. Các cô giáo ở đó rất nhiệt tình, yêu trẻ thật lòng. Các mẹ thử tham khảo nhé.
    • 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có biết trường nào chát lượng tốt ở khu vực Thịnh Liệt ko ạ? cho em xin ít thông tin với.
    Sau Hùng Hổ là Hồ Hởi
    • 546 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mầm non Việt Pháp ( ngõ 127 Đê La Thành ) nè các mẹ .
    Cô giáo cũng nhiệt tình , lớp học sạch sẽ , ăn uống đầy đủ ( có vẻ hơi nhiều đằng khác ) . Học phí 2,2tr/tháng học cả thứ 7 ạ . Có xe đưa đón ( trả thêm phí thì phải ) .
    Con em đi học về nói là rất yêu cô giáo và cô giáo cũng rất yêu con ( thế là vui rồi ) .
    Thêm 1 địa chị cho các mẹ quanh quận đống đa nhé .
    À mà trường có camera theo dõi .

1-17

2-10

3-10
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trường mầm non Mặt Trời Xanh ở 276 Khâm Thiên có camera đấy bạn ạ.
    • 444 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luna-Hoangnhi Xem bài viết
    Các trường ở HCM luôn các Mẹ ui!
    Em bé nhà mình mới đi học trường Dreamhouse (Cơ sở 2) có Camera. Ngay căn hộ HAGL Trần xuân Soạn, Q7. Học phí khoảng 2T, bạn tham khảo xem nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin hỏi có mẹ nào biết thông tin về trường mầm non Cát Linh khong, mách minh với.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo em duoc biet thi trong khu Van Quan co 2 truong co camera la mam mon Viet Phap, mam non Viet Uc. con cac truong mam non khac tai Van Quan thi em khong ro ah, vi em moi di xem qua 2 truong nay thoi ah! truong mam non Viet Phap CS 2 , hoc phi 1,9tr hoc ca thu 7 , con truong mam non Viet Uc thi hoc phi cung tuong duong.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang gửi con ở trường MN Funny Baby ở số 26A - Nghach 194/7 - Phố Thanh Đàm- Quận Hoàng Mai (ở dốc Đoàn kết - phố Vĩnh Hưng ,hoặc điếm 19 đi xuống ý các mẹ ạ)
    Ai ở khu vực của mình thì nên xem xét ra sao.Mình gửi 2 bé vào đấy, thấy chất lượng lắm.Giáo viên và hiệu trưởng cực kì tốt mà lại quan tâm bé lắm. Trường đẹp lắm mà giá cả thì bằng 1 nửa so với các trường ở khu vực trên kia.Đợt trước mình ở trên Kim Liên gửi 2 bé mất gần 6 triệu, về đây còn có hơn 4 tr.Chúc các mẹ sớm tìm được trường cho các bé nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Mình cho em Cún nhập ngũ ở Dream for Kid (Mỹ đình 1), camera của trường rất tốt (trích lời cô hiệu trưởng là không có góc khuất). mỗi lớp khoảng 2 camera theo dõi 2 góc độ, ngoài ra có camera theo dõi khu vực sân chơi, sảnh, bếp... Nói chung mình thấy hài lòng. hài lòng nhất là thái độ của các cô giáo và hiệu trưởng niềm nở, thực sự cầu thị và tôn trọng các con cũng như phụ huynh. (Mình không quảng cáo đâu nhé, chỉ chia sẻ chuyện Cún thôi).
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 90 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

có ai biết trường tư nào chất lượng tốt ở khu vực Thái Hà, Thái Thịnh không, cho em comment với nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,668 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Katsumi Xem bài viết
    có ai biết trường tư nào chất lượng tốt ở khu vực Thái Hà, Thái Thịnh không, cho em comment với nhé
    Nhà mình ở Thái hà nên cũng quan tâm cái này. CHờ tin các mẹ
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi, các mẹ thử tham khảo trường MNTT Little Angle xem nhé,
    Web: Thienthannho.edu.vn
    Link webtretho:
    https://www.webtretho.com/forum/f385/.../#post16177522
    Thanks các mẹ nhé, chúc các bé luôn ngoan ngoãn và khoẻ mạnh!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Mấy mom tham khảo trường này nè- của bà chị mình vừa mới mở đó
    Trường Mầm Non BABYMOON
    451/21 Hai Bà Trưng, P. 8, Q. 3, TP. HCM
    Tel: 08-35265960 – 08.35265614 - Hot line: 0984811977
    Email: oanh@babymoon.vn - Website: www.babymoon.vn
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con đi học mẫu giáo ở khu vực Linh Đàm không, cho mình xin địa chỉ trường nào dạy tốt, có camera với. Cám ơn các mẹ nhiều:Kiss::Laughing:
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5