TIN TÀI TRỢ.

Tìm danh sách các trường mẫu giáo có camera

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đầu năm học mới sắp đến, rất nhiều gia đình đang có nhu cầu chọn trường cho con mình ở lứa tuổi mẫu giáo được vào học nơi có đầy đủ cơ sở vật chất cũng như chất lượng cao cho các cháu. Mình mở topic này mong muốn các mẹ đang có con em theo học ở những trường chất lượng cao như môi trường học (phòng học, điều hoà, camera,...), khẩu phần ăn (sáng, trưa,chiều), 1cô phụ trách bn cháu....,cho một chút kinh nghiệm và giới thiệu cho mình cũng như các gia đình khác để gửi con được yên tâm hơn.Xin các mẹ đánh giá tiêu chuẩn, học phí,và địa điểm của từng trường mà các mẹ biết để chúng ta cùng tham khảo nhé.Thanks!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 116 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Mình biết 2 trường mẫu giáo có camera là trường American school( Nguyễn Khánh Toàn hoặc Kim Mã) và trường Baby Bears (Hàng Bột hoặc Hoàng Quốc Việt).
    Mình cũng đang định xin cho con học ở Baby Bear Hoàng Quốc Việt đây. Chất lượng thế nào thì mình cũng chưa biết nhưng thấy một lớp là 15 cháu 3 cô phụ trách( đấy là mình chỉ hỏi lớp cho con 18 tháng còn lớn hơn thì mình không rõ). Học phí và ăn hết khoảng gần 2 triệu nếu không gửi thứ 7, nếu gửi cả thứ 7 thêm 300k. phòng học rộng rãi thoáng đãng. Mình mới có tí thông tin thế thôi khi nào con mình đi học mình sẽ post tiếp.
    • 912 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Các trường ở HCM luôn các Mẹ ui!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện nay có mẹ nào đang gửi con ở baby bears cho mình hỏi thông tin nhé
    địa chỉ, tel, học phí. Mình đang rất cần cho bé đi học vào tháng tới chưa biết trường nào tôt
    • 211 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào đã cho con học ở trường MN Lê Quý Đôn và Hoa Anh Đào ở Mỹ Đình chưa ?? Năm học tới mình sẽ chuyển bé nhà mình học một trong hai trường đó nhưng chưa biết chọn trường nào, đã mua hồ sơ của cả hai trường, đang nghiên cứu, nghe ngóng nhưng 2 trường đó không có Website riêng. Mẹ nào biết thì chia sẻ thông tin cho mình với nhé. Thanks các mẹ trước nha !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,278 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

trường Kidsworld - 4 Nguyễn Trường Tộ, HN
    trường ABC - 8 Âu Cơ, HN

mình mới chỉ tham khảo được có thế thôi.
    You are my sunshine!

47467611@N00
    • 446 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tom281107 Xem bài viết
    Hiện nay có mẹ nào đang gửi con ở baby bears cho mình hỏi thông tin nhé
    địa chỉ, tel, học phí. Mình đang rất cần cho bé đi học vào tháng tới chưa biết trường nào tôt
    Mình không rành trường này nhưng nghe nhiều mẹ than phiền trường baby bees này lắm đó, nói là : học phí đắt mà chăm sóc rất tệ, giao tiếp với phụ huynh cũng kém nữa,....
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trường mầm non JERRYHOUSE ở Giang Văn Minh cũng có camera đấy. Trường đấy học phí vừa phải, cả ăn sáng. Trường mới nên học sinh còn ít, chắc sẽ chăm soc tốt.
    ĐC: 19 NGÕ 73 GIANG VĂN MINH, ĐỘI CẤN
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,605 Bài viết

• 4,846 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Koala House ở Giảng Võ có câmer không các mẹ
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeubekid Xem bài viết
    trường mầm non JERRYHOUSE ở Giang Văn Minh cũng có camera đấy. Trường đấy học phí vừa phải, cả ăn sáng. Trường mới nên học sinh còn ít, chắc sẽ chăm soc tốt.
    ĐC: 19 NGÕ 73 GIANG VĂN MINH, ĐỘI CẤN
    Mẹ này vừa nhảy vào một topic khác nói xấu người ta tùm lum lên. Bây giờ vào đây quảng cáo cho trường Jerryhouse nào đó. mẹ nó rõ ràng là cạnh tranh không lành mạnh rồi. Mẹ nó tưởng các thành viên trên diễn đàn này "là những con ngốc" à???:mad:
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích :
    Nguyên văn bởi luoitroilonglong : "Mẹ này vừa nhảy vào một topic khác nói xấu người ta tùm lum lên. Bây giờ vào đây quảng cáo cho trường Jerryhouse nào đó. mẹ nó rõ ràng là cạnh tranh không lành mạnh rồi. Mẹ nó tưởng các thành viên trên diễn đàn này "là những con ngốc" à?"

Chào các mẹ,
    Có lẽ mình là một trong những người lớn tuổi mà có con nhỏ đang ở lứa tuổi mẫu giáo. Người mẹ nào cũng mong muốn con mình được học ở môi trường giáo dục và nuôi dưỡng tốt nhất. Mình đã gửi con ở trường Hoàng gia - Đội cấn , tuy nhiên cháu hay bị ốm nên giờ đây mình gửi con ở trường Jerryhouse - Giang Văn Minh vì trường rất gần nhà . Sau khi cháu rời trường Hoàng gia , mình đã im lặng không đưa ý kiến lên diễn đàn vì mình cho rằng cháu chưa chuẩn bị sẵn sàng để đi học . Đây không phải là mình quảng cáo cho trường Jerry house , nhưng thực sự mình yên tâm vì mình có thể theo dõi con qua hệ thống camera ở lớp . Thêm nữa là Cô hiệu trưởng đã có kinh nghiệm đứng lớp, kinh nghiệm nuôi trẻ vì cô cũng đang có con nhỏ mà.
    Mình sẽ không nói gì thêm nữa , mẹ nào có quan tâm hãy đến trường Jerry house ( 19 NGÕ 73 GIANG VĂN MINH, ĐỘI CẤN ) " trăm hay không bằng mắt bằng mắt thấy "
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeunuocnga Xem bài viết
    Trích :
    Nguyên văn bởi luoitroilonglong : "Mẹ này vừa nhảy vào một topic khác nói xấu người ta tùm lum lên. Bây giờ vào đây quảng cáo cho trường Jerryhouse nào đó. mẹ nó rõ ràng là cạnh tranh không lành mạnh rồi. Mẹ nó tưởng các thành viên trên diễn đàn này "là những con ngốc" à?"

Chào các mẹ,
    Có lẽ mình là một trong những người lớn tuổi mà có con nhỏ đang ở lứa tuổi mẫu giáo. Người mẹ nào cũng mong muốn con mình được học ở môi trường giáo dục và nuôi dưỡng tốt nhất. Mình đã gửi con ở trường Hoàng gia - Đội cấn , tuy nhiên cháu hay bị ốm nên giờ đây mình gửi con ở trường Jerryhouse - Giang Văn Minh vì trường rất gần nhà . Sau khi cháu rời trường Hoàng gia , mình đã im lặng không đưa ý kiến lên diễn đàn vì mình cho rằng cháu chưa chuẩn bị sẵn sàng để đi học . Đây không phải là mình quảng cáo cho trường Jerry house , nhưng thực sự mình yên tâm vì mình có thể theo dõi con qua hệ thống camera ở lớp . Thêm nữa là Cô hiệu trưởng đã có kinh nghiệm đứng lớp, kinh nghiệm nuôi trẻ vì cô cũng đang có con nhỏ mà.
    Mình sẽ không nói gì thêm nữa , mẹ nào có quan tâm hãy đến trường Jerry house ( 19 NGÕ 73 GIANG VĂN MINH, ĐỘI CẤN ) " trăm hay không bằng mắt bằng mắt thấy "
    Ha ha! tôi đâu có nói trường Jerryhouse là ko tốt? tôi chỉ thấy thắc mắc riêng cho nick meyeubekid thôi! sao lại tự nhiên "lạy ông con ở bụi này thế". ha ha ha
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết một trường ở khu vực phố Chùa Bộc nhận trông trẻ từ 24 tháng, có camera cho các mẹ biết được tình hình các con ở trường, học phí khoảng 2 tr một tháng. Bạn thử tham khảo xem nhé.
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gửi luoitroilonglong : người có nick yeunuocnga không phải là người có nick meyeubekid đâu. Mình cũng chẳng tham gia thêm vào topic này nữa . Xét cho cùng " ăn cây nào rào cây ấy " mà
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 145 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng đóng góp thêm danh sách là trường Funny sun - Nguyễn Thị Định. Con mình học ở đó vài tháng ( con mới chuyển sang Kinderworld) mình thấy các cô ở đó cũng rất nhiệt tình với các con.

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 786 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Trường Maica ở NGã tư sở cũng có camera đó các mẹ ạ.
    Bố mẹ yêu Nhím lắm lắm :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 2,877 Bài viết

• 5,021 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trường Giang Sơn ở khu đô thị mới Định Công
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 99 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các Mẹ có biết trường nào quanh khu vực phố Trần Hưng Đạo - Hàng Bài không ạ?
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vui lòng trả lời giúp mình với. Cảm ơn các mẹ nhiều.

https://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=291515
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bibihome, ngo 61- Lac Trung Ha Noi
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5