TIN TÀI TRỢ.

Thông tin mới nhất về trường mầm non tư thục Apollo Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.73K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chào cả nhà trước đây em đọc thấy có topic về trường này rồi sau đó tự nhiên bị đóng cửa, nay em đang muốn tìm hiểu kỹ hơn về trường này để phục vụ cho việc cho cu cậu nhà em đi lớp, cu tý còn bé quá mới được 13 tháng nên em rất lo về chất lượng trường. Bác nào có thông tin gì thì tham gia cho em chút nhé. Em cám ơn cả nhà!:Thinking:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Sao chẳng có bạn nào có ý kiến về trường này nhỉ, buồn quá, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 226 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm đến trường này mong cá mẹ cho mình chút ý kiến, có mẹ nào con đang học trường này không vậy ạ
    11484
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gautyto Xem bài viết
    Mình cũng quan tâm đến trường này mong cá mẹ cho mình chút ý kiến, có mẹ nào con đang học trường này không vậy ạ
    Mình có reply lại cho mẹ gautyto ở một trang diễn đàn khác rồi mà, có gì thì chia sẻ nhé
    • 9 năm
    • 244 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Báo cáo cả nhà là tình hình của trường Apollo bây giờ đã thay đổi, các cô giáo cũ bỏ gần hết roài, èo ôi chả hiểu nhà trường làm gì mà để các cô bỏ hết, các cô thực sự là những người yêu trẻ, thương các con lắm thế mà giờ các cô bỏ liền lúc gần hết, con mình bây giờ đi học chả được quan tâm nhiều như trước nên về con cũng có vẻ buồn hơn, chán quá, tình hình có ít cô mà nhiều cháu thế này không biết rồi sẽ đi về đâu, lo cho con ghê.
    G9VQG9VQp7

86fdff4e3fa0484a8ee85ad1b0952125.0