TIN TÀI TRỢ.

Mầm Non North Star mở Cơ sở 2 khu Đô Thị Tây Nam, Linh Đàm, Hoàng Mai, hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi trường mầm non North Star con mình học vừa thông báo mở Cơ sở 2 ở Biệt thự số 3 dãy TT3 Khu Đô Thị Tây Nam, Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội. Nhà mình ở gần đây luôn, cho con chuyển về cơ sở 2 mỗi sáng cho con đi bộ sang học. Có mẹ nào gần đây không ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

2 mẹ con hào hứng chuẩn bị sang cơ sở 2, đi bộ sang trường.hiii
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng đang định gửi con ở chỗ này mà ko biết thế nào? các mẹ nào đang cho con học ở cs 1 tư vấn cho mình với nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng định đợi cơ sở 2 khai trương rồi tính cho con về đó. Ko biết chất lượng trường này ntn nhỉ?
    • 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cho bạn số của trường để tìm hiểu nhé : 0916607767 trường cho các con đến học thử 1 tuần đó mẹ a., nếu nhà gần mẹ cứ cho con đến học thử xem thế nào, mình có thể quan sát con qua Camera online mẹ ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vui qua các mẹ ạ, muốn cho con đi học ở North Star nhưng nhà cách trường hơi xa.
    bây giờ trường mở cơ sở 2 ở biệt thự số 3 dãy TT3A Khu Đô Thị Tây Nam,Linh Đàm, Hoàng Mai.
    hai mẹ con đi bộ qua trường được rồi, có mẹ nào ở khu này không làm bạn với mẹ con cún nhà em đi ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang định cho con học trường này, bé nhà m mới 17 tháng thôi các mẹ có gì chia sẻ cho m với
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Con mình đang học ở cơ sở 1 bạn sang tìm hiệu trường đi học ở North star có chương trình học thử một tuần chị đóng tiền ăn thôi nếu bạn thấy trường hợp với con thì nhập học cũng được bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cơ sở 2 mình vào tham quan rồi, nó chỉ có biệt thự, ko có sân vườn. Như thế không gian thật ra khá hẹp, chỗ này đang xây dựng, khá bụi ặm nữa. chả nhẽ để các con suốt ngày trong nhà. hic...
    • 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thấy các gia đình ở mấy tòa nhà hub mới bàn giao gần đó cho con đi học ở đây thì tiện mà. mình cũng gần đó nên sẽ cho con chuyển từ cs1 sang.