TIN TÀI TRỢ.

Mầm non BanMaiXanh - khu Trung Hòa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 53 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mầm non Ban Mai Xanh - khu Trung Hòa - Nhân Chính

Chẳng biết nói thế nào về cơ sở vật chất và chất lượng phục vụ, chỉ biết mời các mẹ tham khảo link sau, và tốt nhất là đến tận nơi để chiêm ngưỡng tận mắt.

http://www.flickr.com/photos/7221515@N02/

Trường rộng, đẹp, đường vào trường rộng rãi, có thể đi từ nhiều phía vào.

Bé Abu nhà em cũng đang gửi ở đấy. Các cô đưa cho em đường link của trường, em chỉ biết cám ơn bằng cách này thôi.

Các mẹ cho bé đến chơi với Abu nhà em nhé

Địa chỉ của trường hình như là 125 ngõ 72 Quan Nhân - đoạn đường Lê Văn Lương rẽ vào thì phải, em nhớ đường đến nhưng địa chỉ thì ko nhớ chính xác
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 685 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Oh, mấy hôm đi ngang qua, thấy trường khá đẹp, chả biết chất lượng và giá cả thế nào hả mẹ nó. Nhà mình cũng gần đấy, đang tìm trường cho cu con đi học.
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Định trả lời bạn, bị Admin xóa, bảo là quảng cáo, thế nên tớ ko dám viết thêm gì cả.

Chúc bạn tìm được chỗ tốt gửi cục vàng của mình.
    Ôi chán nhỉ
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Con em cung dang hoc Ban Mai Xanh day. Cho hoi be Abu ten gi day? Hoc lop mau giao hay nha tre a? Em thay truong rat ok
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cháu nhà mình bạn cứ hỏi các cô sẽ biết, Abu bạn nhé !
    .
    .
    Ôi chán nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 386 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vochongnhameo Xem bài viết
    Mầm non Ban Mai Xanh - khu Trung Hòa - Nhân Chính

Chẳng biết nói thế nào về cơ sở vật chất và chất lượng phục vụ, chỉ biết mời các mẹ tham khảo link sau, và tốt nhất là đến tận nơi để chiêm ngưỡng tận mắt.

http://www.flickr.com/photos/7221515@N02/

Trường rộng, đẹp, đường vào trường rộng rãi, có thể đi từ nhiều phía vào.

Bé Abu nhà em cũng đang gửi ở đấy. Các cô đưa cho em đường link của trường, em chỉ biết cám ơn bằng cách này thôi.

Các mẹ cho bé đến chơi với Abu nhà em nhé

Địa chỉ của trường hình như là 125 ngõ 72 Quan Nhân - đoạn đường Lê Văn Lương rẽ vào thì phải, em nhớ đường đến nhưng địa chỉ thì ko nhớ chính xác
    ấy cho tớ số diện thoại được không? để tớ gọi điện hỏi thắm, nhà tớ cũng sắp chuyển về khu TH-NChinhs
    TosOp7 II9pp7
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Số ĐT của Ban Mai Xanh nè: 5568925
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ơ, bây giờ tên đường bị đổi rồi ạ, trường Banmaixanh chính xác nằm ở đường HOÀNG NGÂN cắt với phố Lê Văn Lương hoặc đi vào từ đường Trần Duy Hưng phải đi qua phòng công chứng Nhà nước

Mẹ nào ko gọi được cho trường (vào ngày nghỉ) thì gọi cho cô Hương phụ trách 0912.319.283 nhé
    Ôi chán nhỉ
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

HIện tại trường đã có đông cháu, trường đã mở rộng thêm phía trên để lấy lớp học cho các cháu. Mỗi lớp đều lấy tên một loại hoa quả, rất ngộ nghĩnh và hấp dẫn các cháu. Thông báo cho các mẹ biết vậy à !
    Ôi chán nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ đang cho con học ở Ban Mai Xanh có tin gì của trường thì cùng chia sẻ nhé.Mình cũng mới cho con vào học trường này mà. Sau ba lần chuyển trường cho con, hy vọng đây là sự lựa chọn đúng.
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

HÌnh như các mẹ ở trường Ban Mai Xanh ít lên mạng thì phải, vì các mẹ ấy chọn được chỗ tốt để gửi con nên không cần phải bàn tán nhiều.
    Ôi chán nhỉ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 95 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vochongnhameo Xem bài viết
    HÌnh như các mẹ ở trường Ban Mai Xanh ít lên mạng thì phải, vì các mẹ ấy chọn được chỗ tốt để gửi con nên không cần phải bàn tán nhiều.
    Mẹ nó ơi cho mình hỏi tiền học phí và các khoản thu của trường là bao nhiêu vậy? Mình cũng đang tìm trường cho con! Mong nhận được sự trả lời sớm của bạn, xin cảm ơn trước nhé!
    • 49 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào Mẹ Abu. Mình cũng đang định cho bé nhà mình học trường này đấy, tiện gần cơ quan. Nhưng không biết tiền học phí thế nào, mẹ Abu mách mình với, cảm ơn nhé
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thank các mẹ đã quan tâm, mình nghĩ với số lượng các cháu đã có mặt ở trường là đủ biết các phụ huynh quan tâm đến con cái mình như thế nào rồi.

Thực ra học phí còn phụ thuộc vào cơ sở vật chất, chất lượng dạy dỗ, không gian sống cho các cháu nữa. Có lẽ mình sẽ không nói cho các mẹ biết đâu, mà mình nghĩ các mẹ nên đến tận nơi thăm quan trước rồi quyết định sau cũng chưa muộn.

Mình đi đón con thấy các mẹ và các bé tíu tít rất vui. Các cô phụ trách rất nhiệt tình sẽ đưa các mẹ đi thăm quan cơ sở vật chất, hồi đầu mình đến cũng hơi ngại, nhưng các cô rất nhiệt tình và ân cần nên mình thấy rất thoải mái. Mẹ nào đến có thể gọi điện hẹn trước để các cô chủ động đón, mình nghĩ thế hay hơn.

Sau khi đi tìm trường khắp nơi, mình thấy đây chính là nơi có thể tin tưởng để gửi gắm cục vàng của mình. Kết quả là thay vì phải mò mẫm hàng chục trường trong webtretho, mình đã có địa chỉ tin cậy. Hồi trước mình còn hay mò mẫm trong đây, bây giờ toàn sang bên mua xe bàn cãi với các mẹ khác rất vui..

Mẹ KhôiNguyên ơi, nếu ghé qua trường thì mẹ nó đi đường Lê Văn Lương nhé, từ đường Láng qua cầu một đoạn là thấy đường Hoàng Ngân bên tay phải, mẹ nó đi thêm vài trăm mét sẽ thấy trường ở bên trái. Bây giờ trường khang trang lắm, dễ tìm thôi mà. Mẹ nó đến lúc các cháu đang chơi hoặc đến lúc các mẹ đi đón con sẽ biết ngay thôi.
    Ôi chán nhỉ
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi đã đến đây Tìm hiểu. Nói chung gửi cháu ở đó có vẻ yên tâm, có điều học phí hơi cao: 1,4M/1 tháng không phân biệt lứa tuổi
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cái gì cũng vậy đi đôi với chất lượng thôi ! em gửi ở đấy và cảm thấy rất yên tâm !

Các trường khác quanh khu đó như Hoa Trà My là 2,3triệu/tháng
    trường gì của liên doanh nước ngoài cạnh đó là 140$ / tháng

Quan trọng là chất lượng, mình nghĩ vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà bác Mèo ơi, em bé nhà bác học lớp mấy tuổi vậy? Bé nhà em học ở đó được hơn một tháng rồi, nói chung có thể yên tâm được vì con không bị sút cân và thích đi học nữa, nhưng em chỉ băn khoăn là rất ít khi nhìn thấy cô hiệu trưởng ở đó, chỉ nhìn thấy mấy cô làm văn phòng trẻ thôi.
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bác yên tâm, cô hiệu trưởng thường đến những lúc các bé đang chơi, đang ngủ hoặc những buổi T7 để chỉ ra những việc cần làm thôi. Trước em cũng có thắc mắc như mẹ, và được giải thích như thế. Chính em cũng đã mấy lần được gặp cô. Thực ra cô hiệu trưởng có mấy khi trực tiếp chăm các cháu đâu, làm công tác quản lý chung cũng vất vả lắm chứ. Quan trọng là em thấy các cô nuôi đều tận tình, chu đáo, bé nhà em còn được đưa ra tận xe, bé rối rít chào cô và hôm nào đi học cũng cảm thấy hứng thú chứ ko như trường hồi trước.
    Ôi chán nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ các bé

Em cũng vừa gửi nhóc nhà mình được 1 tuần, nhưng cũng cảm thấy yên tâm vì thấy nhóc đi học lần đầu tiên mà không khóc và không sợ. Nhóc nhà em học ở lớp Dâu Đỏ, ai có em bé học ở đó cho mình hỏi chút với.
    • 305 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trường nhiều lớp có cái tên rất ngộ nghĩnh

Cam đỏ, Táo Vàng, Đào Tiên...

Không khí rất thân thiện, khiến các cháu luôn cảm thấy thoải mái khi đến trường. Điều này mãi sau này mình mới nhận thấy

Bé nhà mẹ Tombi tên gì vậy ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3