TIN TÀI TRỢ.

lập nhóm cho con nhập học Archimedes đường Trung Yên 10 Yên Hòa Cầu Giấy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.46K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào đang tìm trường cho con đi học mầm non ở khu Trung Yên- Yên Hòa thì vào đây điểm danh ạ. Em đang xin được khuyến mãi tốt của nhà trường cho việc nhập học theo nhóm. Mẹ nào đang ngó nghiêng trường học cho con thì vào điểm danh mình sẽ nói chi tiết hơn nhé.
    Mình cũng vật vã tìm trường cho con mãi, khó quá nên đành năn nỉ xin xỏ mãi nhà trường thông cảm với các mẹ khó khăn. Tịu chung lại mình rất thích trường Akids neh các mẹ ạ. Cơ sở vật chất rộng rãi, qui mô lớp nhỏ xinh thôi nên các cô sẽ trông và chăm con tốt, hiểu đến tính cách, yếu và mạnh từng bé. Các cô đều là nhưng giáo viên tâm huyết yêu trẻ. Mình cũng vào nhiều, lần thì mình vào thấy suất ăn của các con rất đầy đặn, lần mình vào đi hết các lớp thì thấy các hoạt động đúng thời khóa biểu, có những lớp đang học với GVBN đúng khóa biểu (ngày nào cũng học với GVBN cả nhà nhé). mình nghĩ là có thể yên tâm. Mình cũng lê la tìm các mẹ bên cơ sở 1 hỏi chuyện thì các mẹ đều rất hài lòng với sự lụa chọn của họ nên mình càng mong con được học ở đây. vậy mẹ nào đang có nhu cầu thì ới mình nhé. gấp gấp ạ vì cũng còn có vài bé nữa là hết khuyến mại 50 bé đầu rồi. mà mình còn xin được khuyến mại tốt hơn nên càng phải gấp a.
    link facebook có hình ảnh hoạt động các con neh các mẹ:
    https://www.facebook.com/pages/Akids...032721?fref=ts

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không có mẹ nào có nguyện vọng a. hic hic
    • 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Co minh dang quan tam truong nay, ma nha minh gan cs 1, tuy nhien cs 1 nho qua ko co san choi nen minh lan tan qua
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chọn trường khác cho con rùi mẹ nó ah. chờ lâu quá mà con cần đi học, mẹ ko đủ tài chính nên đành chon trường khác hic hic