Mình mới về khu đô thị văn phú, đi tìm hiểu để gửi bé nhà mình. Bé thì ăn tốt ngoan nhưng hơi nghịch ngợm và thích khám phá tìm hiểu. Mình thích môi trường lớp cháu vừa phải (nói hẳn ra là ít cháu các mẹ ạ) các cô quan tâm sâu sát được đến các cháu, chế độ ăn uống tốt. Mình đi thăm quan một vòng thì thấy trường Hyundai- Hà Nội mới mở, ngay khu biệt thự Hyundai đường tô hiệu, cạnh sát cục thuế Hà Đông. Cơ sở vật chất đầu tư rất bài bản, có camera HD rất nét, bao quát toàn bộ lớp, đồ dung đồ chơi gỗ, toàn bộ thiết bị vật chất đều bằng gỗ sồi tự nhiên, lại ở tại khu Biệt thự Hyundai nên được sử dụng riêng biệt sân chơi 1000 m 2 của khu biệt thự, hôm mình đến các cô đang giảng bài trên máy trình chiếu màm hình rất rộng, hấp dẫn các bé rất thích. Cô hiệu trưởng thì thấy bảo đã từng làm nhóm trưởng chuyên môn tại trường quốc tế Vinschool, có giấy khen chiến sỹ thi đua của quận Hà Đông, lại có cả bằng múa của trường múa. Mức học phí thì cực kỳ dễ chịu (với mình), mình không ngờ là học phí lại rẻ thế mà cơ sở vật chất rất tốt, xem chế độ dinh dưỡng và thấy cháo của các con rất ngon. Cô hiệu trưởng cũng nói là do có nhiều ưu đãi về nhà thuê nên các con không bị đóng học phí đắt. Xin lỗi các mẹ vì đay là đứa đầu nhà mình, ông bà nội thì rất khó tính vì là cháu đích tôn nên mình tìm hiểu kỹ. Có mẹ nào có con đã học trường này chưa thì cho mình ý kiến với. Cảm ơn các mẹ rất nhiều.